Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 07:36 21/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống ATGT trên các đoạn: Km0+00 - Km8+150, Km13+150 - Km17+300, Km19+350 - Km27+200, Km29+200 - Km37+150, Km52+00 - Km66+500; Km71 - Km73; Km73+450 - Km79, Km81 - Km93; Km98 - Km145+00, Km154 - Km184+700 tuyến QL.4H và nhánh 4H2 (Km0 - Km1+200, Km3+00 - Km32+00), tỉnh Điện Biên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hệ thống ATGT trên các đoạn: Km0+00 - Km8+150, Km13+150 - Km17+300, Km19+350 - Km27+200, Km29+200 - Km37+150, Km52+00 - Km66+500; Km71 - Km73; Km73+450 - Km79, Km81 - Km93; Km98 - Km145+00, Km154 - Km184+700 tuyến QL.4H và nhánh 4H2 (Km0 - Km1+200, Km3+00 - Km32+00), tỉnh Điện Biên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500050355_2502201404
Ngày phê duyệt
20/02/2025 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH ĐIỆN BIÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:34 21/02/2025
đến
08:00 03/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2025 (31/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng TDT tỉnh Điện Biên - Công ty TNHH TVXD và ĐTTM Thành Nam Điện Biên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 120, Tổ dân phố 13, Phường Nam Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 30, Tổ dân phố 8 - Phường Mường Thanh - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
3 SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên, Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
4 SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên, Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
5 SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên, Phường Thanh Bình, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn BTN (1. Trường hợp nhà thầu tự sản xuất BTN: Nhà thầu phải có trạm trộn BTN thuân thủ quy định tại TCVN 13567-1:2022 và xác nhận trạm trộn BTN đang hoạt động bình thường (đã/đang cung cấp BTN, giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định) 2. Trường hợp nhà thầu thuê trạm BTN thì phải kê khai trong hồ sơ dự thầu và cam kết trạm trộn sản xuất bê tông nhựa đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định và kèm theo các tài liệu chứng minh)- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
2
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
3
Lu bánh thép trọng lượng ≥ 10 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
4
Lu bánh hơi trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
5
Máy đào Thể tích gầu ≥ 0,8 m3 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
6
- Ô tô tải tự đổ ≥ 10 Tấn - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
2
7
Máy đóng cọc hộ lan
1
8
Thiết bị sơn kẻ đường
2
9
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn:Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của góithầu.Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
2
Vạch 1.1 (màu vàng dày 2mm)
2870.617
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Vạch 4.4 (màu vàng dày 2mm)
935.696
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Vạch 7.3 (màu trắng dày 2mm)
256.5
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Gờ giảm tốc (màu vàng dày 2mm)
2112.762
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Gờ giảm tốc (màu vàng dày 4mm)
2112.762
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tiêu phản quang
Theo quy định tại Chương V
8
Biển báo mũi tên phản quang (bao gồm lắp cột, tiêu phản quang)
1595
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông móng M150 Đá 2x4 cột tiêu phản quang
199.375
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng đất C3
199.375
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đinh phản quang dẫn hướng
Theo quy định tại Chương V
12
Gắn viên phản quang trên mặt đường nhựa
8901
viên
Theo quy định tại Chương V
13
Khoan tạo lỗ dày 7,5cm
8901
lỗ
Theo quy định tại Chương V
14
Hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt hộ lan mềm
2508
m
Theo quy định tại Chương V
16
Tấm sóng 2320x310x3mm
1254
Tấm
Theo quy định tại Chương V
17
Cột ống thép D140x4,5x2300mm
1189
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
18
Cột ống thép D140x4,5x1800mm
146
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
19
Ép cọc hộ lan sâu 1,4m
1869
m
Theo quy định tại Chương V
20
Tấm thép đệm 300x60x5mm
1335
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
21
Bu lông M16x150mm
1335
Bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Bu lông M16x35mm
13350
Bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Tấm đầu, tấm cuối
3
Tấm
Theo quy định tại Chương V
24
Tiêu phản quang
1335
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ hộ lan
408
m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt hộ lan mềm
408
m
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt cột hộ lan
45
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng đất C3
5.04
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cơi nới nâng cao hộ lan cột tròn
Theo quy định tại Chương V
30
Cột ống thép D141x4,5x250mm
11
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
31
Cột ống thép D150x5x100mm
11
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
32
Cột ống thép D140x4,5x2300mm
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
33
Tấm thép đệm 300x70x5mm
11
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
34
Bu lông M16x35mm
88
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Bu lông M19x180mm
11
Bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Bu lông M16x35mm
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Tiêu phản quang KT 2.0x40x65
11
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
38
Cơi nới nâng cao hộ lan cột vuông
Theo quy định tại Chương V
39
Cột thép U 170x170x5mm
520.52
m
Theo quy định tại Chương V
40
Bu lông M16x35mm
1352
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Bu lông M16x35mm
5408
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Bu lông M16x190mm
1352
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Bu lông M16x380mm
676
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
45
Biển báo tam giác
388
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Bển báo tròn
112
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Cột biển báo thép mạ kẽm D88,3mm dài 2,8m
604.8
m
Theo quy định tại Chương V
48
Cột biển báo thép mạ kẽm D88,3mm dài 3,23m
484.5
m
Theo quy định tại Chương V
49
Cột biển báo thép mạ kẽm D88,3mm dài 4,00m
160
m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt biển báo phản quang, tam giác
388
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây