Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:18 22/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp khuôn viên và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hòa Phong
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp khuôn viên và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hòa Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 03/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500053458_2502211408
Ngày phê duyệt
21/02/2025 14:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hòa Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:17 22/02/2025
đến
14:00 03/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 03/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
82.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2025 (01/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Công trình Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, Thành Phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Ecodesign Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 30C8 Ngõ 348, Tổ 15, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San Tư vấn lập E-HSMT Đội 5, tổ dân phố Hoàng Hạ, phường Hoàng Đông, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Công trình Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, Thành Phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San Tư vấn đánh giá E-HSDT Đội 5, tổ dân phố Hoàng Hạ, phường Hoàng Đông, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
6 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Công trình Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, Thành Phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê).
1
2
Loại Thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê).
1
3
Loại Thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê).
1
4
Loại Thiết bị: Máy đầm đất cầm tay Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
5
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
6
Loại Thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
7
Loại Thiết bị: Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
8
Loại Thiết bị: Ô tô tải Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
2.5845
m3
2
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.217
100m2
3
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.182
100m2
4
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.528
100m2
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.038
tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.2782
tấn
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1341
tấn
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.1009
tấn
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.3649
tấn
10
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.29
tấn
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
1.86
m3
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 250
1.8686
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
4.1314
m3
14
Xây gạch không nung 6,0x10x21, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
8.3466
m3
15
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,0x10,0x21cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.6966
m3
16
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
74.6233
m2
17
Trát trần, vữa XM M75
18.3114
m2
18
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XMPCB30 mác 75.
15.3964
m2
19
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
32.6639
m2
20
Đắp phào đơn đá grainte vào trụ cổng
6.4
md
21
Đắp phào kép đá granite vào trụ cổng
64.88
md
22
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75.
64.4
m
23
Đắp phào kép, vữa XM M75
52.64
m
24
Đắp phào nổi trụ cổng:
7.4118
m2
25
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
100.2148
m2
26
Quốc huy nước cộng hòa XHCN Việt Nam, bằng inox vàng gương dày 1 mm, ăn mòn hình sao vàng nổi chữ cao 6,5cm KT (0,9 m x 1m).
1
bộ
27
Lắp đặt ống nhựa PVC, ĐK 90mm
0.12
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PVC, ĐK 42mm
0.01
100m
29
Lắp đặt phễu thu mưa + rọ chắn rác, ĐK 90mm
2
cái
30
Lắp đặt cút nhựa, ĐK 90mm
4
cái
31
Lắp đặt chếch nhựa, ĐK 90mm
4
cái
32
Lắp đặt măng sông, ĐK 90mm
4
cái
33
Gia công hệ khung dàn
0.1205
tấn
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.4784
m2
35
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.1205
tấn
36
Bộ chữ "ĐẢNG GẮN BÓ MẬT THIẾT VỚI NHÂN DÂN, DỰA VÀO NHÂN DÂN ĐỂ XÂY DỰNG ĐẢNG", chữ bằng inox vàng gương dầy 0.8mm, chữ cao 25cm chân chữ cao 2.5 cm viền vàng chạy xung quanh bằng aluminum vàng gương (Đã bao gồm nền Aluminum màu đỏ). KT (1,05m x 8,15m)
1
bộ
37
Tháo dỡ, lắp đặt Bảng LED hiện trạng vào cổng (đi lại hệ thống điện)
1
bộ
38
Gia công cổng sắt
0.4313
tấn
39
Sản xuất lắp dựng bánh xe cổng sắt.
2
bộ
40
Lắp đặt bản lề cối xoay
4
bộ
41
Sản xuất lắp dựng mũi giáo nhọn trang trí cổng sắt bằng gang
38
cái
42
Bộ khóa cổng sắt
1
bộ
43
Lắp dựng cổng thép
13.38
m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.6882
m2
45
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D=22mm, chiều sâu khoan 30cm
518.8
1 lỗ khoan
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.7695
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4874
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1642
tấn
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2257
100m2
50
Bê tông giằng móng. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200
4.2434
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây