Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:55 18/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ nhà văn hoá thôn 5 qua nhà ông Hảng A Phỏng, xã Đắk Plao
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ nhà văn hoá thôn 5 qua nhà ông Hảng A Phỏng, xã Đắk Plao
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk Glong, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 28/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500094362_2503181434
Ngày phê duyệt
18/03/2025 14:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Đắk Plao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:53 18/03/2025
đến
16:30 28/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 28/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2025 (25/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư phát triển Khắc Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xã Quảng Khê, huyện Đắk Glong, tỉnh Đắk Nông
2 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông Tư vấn lập E-HSMT TDP1, phường Nghĩa Trung, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
3 Công ty TNHH Nhiên Đại Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP2, phường Nghĩa Trung, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
4 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP1, phường Nghĩa Trung, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
5 Công ty TNHH Nhiên Đại Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP2, phường Nghĩa Trung, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
MÁY TRỘN BÊ TÔNG CÔNG SUẤT >=250L
1
2
Ô TÔ TỰ ĐỔ >= 10 TẤN
1
3
MÁY ĐÀO BÁNH XÍCH DUNG TÍCH GÀU >=0.7 M3
1
4
MÁY LU BÁNH THÉP TRỌNG LƯỢNG >=10 TẤN
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Dọn quang tuyến
29.9363
100m2
3
Vét hữu cơ nền đường
2.4153
100m3
4
Vận chuyển đổ thải 300m bằng ô tô tự đổ 10T
2.4153
100m3
5
Đánh cấp nền đường
0.3298
100m3
6
Vận chuyển đổ thải 300m bằng ô tô tự đổ 10T
0.3298
100m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất III
9.502
100m3
8
Đào rãnh đất cấp III
2.7083
100m3
9
Vận chuyển đất đào tận dụng để đắp bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
3.2875
100m3
10
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ, cự li 300m - đất cấp III
8.9229
100m3
11
Lu nền đường độ chặt Y/C K = 0,95
15.9721
100m2
12
Đắp đất nền đường K95
2.9093
100m3
13
Móng, mặt đường bê tông xi măng
14
Móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax 25
3.1589
100m3
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
22.5632
100m2
16
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.2296
100m2
17
Bê tông mặt đường đá 1x2 M250
361.0192
m3
18
Rãnh dọc hình thang gia cố tấm đan
19
Đá dăm đệm đáy rãnh
9.1567
m3
20
Bê tông đáy rãnh đá 1x2 M200
14.6508
m3
21
Ván khuôn tấm đan
2.1091
100m2
22
Bê tông tấm đan rãnh M200, đá 1x2
28.0896
m3
23
Lắp dựng tấm đan rãnh
1408
1 cấu kiện
24
Trát vữa xi măng chèn khe M100
1.1227
m3
25
Đá dăm đệm vai rãnh
9.1567
m3
26
Ván khuôn vai rãnh
0.586
100m2
27
Bê tông vai rãnh đá 1x2 M200
29.3016
m3
28
Đan bắt qua nhà dân
29
Ván khuôn tấm đan
0.104
100m2
30
Cốt thép tấm đan D<10mm
0.2972
tấn
31
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
3.2
m3
32
Lắp đặt tấm đan
20
1cấu kiện
33
Cống tròn D=80cm
34
Đào đất phạm vi cống
1.5204
100m3
35
Đá dăm đệm móng cống
5.29
m3
36
Bê tông móng cống, móng hố thu, móng tường đầu, móng tường cánh đá 1x2 M200
15.2
m3
37
Quét nhựa đường 02 lớp ống cống
30.92
m2
38
Lắp đặt ống cống bê tông li tâm D =80cm, L=4m
2.5
1 đoạn ống
39
Bê tông hố thu, tường đầu, tường cánh đá 1x2 M200
21.58
m3
40
Bê tông đá 1x2 M200 sân cống, chân khay sân cống
2.86
m3
41
Bê tông đá 1x2 M200 sân gia cố, chân khay sân gia cố
2.26
m3
42
Bê tông đá 1x2 M200 gia cố taluy đầu cống
3.06
m3
43
Ván khuôn thi công cống
1.1795
100m2
44
Đắp đất phạm vi cống độ chặt K=0,95
0.7625
100m3
45
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x1m trên cạn
4
1 rọ
46
Làm và thả rọ đá, loại 1x1x1m trên cạn
4
1 rọ
47
Ván khuôn tấm đan đậy hố thu
0.0222
100m2
48
Cốt thép tấm đan đậy hố thu D<10mm
0.0056
tấn
49
Cốt thép tấm đan đậy hố thu D>10mm
0.0526
tấn
50
Bê tông tấm đan đậy hố thu đá 1x2 M250
1.02
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây