Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:34 10/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng phòng học bộ môn nhà 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Lê Quý Đôn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, bảo dưỡng phòng học bộ môn nhà 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Lê Quý Đôn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500136699_2504100911
Ngày phê duyệt
10/04/2025 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Lê Quý Đôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:32 10/04/2025
đến
10:00 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.935.085 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu chín trăm ba mươi lăm nghìn không trăm tám mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (15/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nice Works Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 2, thôn Tiên Cầu, xã Hiệp Cường, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng Tư vấn lập E-HSMT Số 41, đường Tôn Thất Tùng, phường An Tảo, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 41, đường Tôn Thất Tùng, phường An Tảo, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông: Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động khi cần thiết
1
2
Máy hàn: Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động khi cần thiết
1
3
Máy đầm bàn: Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động khi cần thiết
1
4
Máy đầm dùi: Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động khi cần thiết
1
5
Cần cẩu: Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động khi cần thiết
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BỘ MÔN 3 TẦNG 6 PHÒNG
2
Tháo tấm lợp tôn
3.4425
100m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
157.7212
m2
4
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
103.118
m2
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
3.0935
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
3.0935
m3
7
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
103.118
1m2
8
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
103.118
1m2
9
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
157.7212
1m2
10
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
3.4425
100m2
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi màu xanh rêu dày 0.45mm
3.4425
100m2
12
Tôn úp nóc khổ rộng 400mm dày 0,45mm
51.1
md
13
Ống nhựa u.PVC D150mm
0.4
100m
14
Cầu chắn rác D150
4
cái
15
Đai ôm Inox D150
28
cái
16
Dây dẫn thép D10mm
31.9
m
17
Nậm sứ
3
cái
18
Lắp đặt kim thu sét, dài 1m
3
cái
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.0017
m2
20
PHẦN LÁN XE HỌC SINH
21
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
279
m2
22
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.1067
tấn
23
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.3115
tấn
24
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
10.92
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.3168
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 100, xi măng PCB30
1.2
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
5.376
m3
28
Bu lông neo M20x600mm
48
bộ
29
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.1154
tấn
30
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.64
m3
31
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
7.28
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 0,5T
7.28
m3
33
Gia công cột bằng thép hình
0.8388
tấn
34
Gia công cột bằng thép tấm
0.3132
tấn
35
Lắp cột thép các loại
1.152
tấn
36
Gia công hệ khung dầm
1.3026
tấn
37
Gia công dầm bằng thép tấm
0.3682
tấn
38
Lắp dựng dầm thép các loại
1.6708
tấn
39
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
0.9123
tấn
40
Gia công vỉ kèo bằng thép tấm
0.4754
tấn
41
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.3877
tấn
42
Bu lông neo M20x70mm
184
cái
43
Gia công xà gồ Thép hộp 50x100x3
4.393
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
4.393
tấn
45
Lợp tôn múi dày 0,45mm
4.7197
100m2
46
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
27.69
1m2
47
Xây gạch không nung XMCL 6x10x21, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
0.3388
m3
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
26.1555
m3
49
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
3.056
10m
50
Máng tôn thu nước dày 0,45mm khổ rộng 600mm
61.6
md

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.697.859.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.190.585.457 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây