Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:05 16/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn qua các vị trí trường học và hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông trên QL.14C và QL.28, tỉnh Đắk Nông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thực hiện đầu tư dự án Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn qua các vị trí trường học và hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông trên QL.14C và QL.28, tỉnh Đắk Nông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500130990_2504161040
Ngày phê duyệt
16/04/2025 11:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Đắk Nông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:03 16/04/2025
đến
08:00 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.111.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu một trăm mười một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (23/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý dự án Bảo trì công trình và Tư vấn xây dựng Đắk Nông Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
2 Sở Xây dựng tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 03, Tô Hiến Thành, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
3 Ban Quản lý dự án Bảo trì công trình và Tư vấn xây dựng Đắk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
4 Sở Xây dựng tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 03, Tô Hiến Thành, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
5 Nhà thầu tham dự thầu phải độc lập về pháp lý và tài chính với nhà thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Nhà thầu tham dự thầu phải độc lập về pháp lý và tài chính với nhà thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Minh Đức Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Số 12, đường Phan Đăng Lưu, phường Tân An, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định. - Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 phòng thí nghiệm
1
2
Ô tô thùng – trọng tải ≥ 2,5 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
2
3
Máy hàn điện - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái
2
4
Máy cắt thép - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái
2
5
Thiết bị nấu và sơn vạch kẻ đường. - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 thiết bị
1
6
Máy khoan bê tông - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 thiết bị
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo chữ nhật cạnh (100x120)cm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo chữ nhật cạnh (150x240)cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo chữ nhật cạnh (60x180)cm
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo chữ nhật cạnh (40x120)cm
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo chữ nhật cạnh (75x195)cm
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, gương cầu lồi
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, tiêu dẫn hướng loại chữ nhật cạnh (30x50)cm
65
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Chi phí đảm bảo ATGT
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Quốc lộ 14C
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
121.08
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2mm
472.25
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn vạch giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 5mm
226.65
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 70cm
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 90cm
26
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 90cm và biển báo phụ chữ nhật (37,5x87,5)cm
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tròn D=70cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tròn D=90cm
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo phản quang loại chữ nhật cạnh (90x90)cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo phản quang loại chữ nhật cạnh (70x60)cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo phản quang loại chữ nhật cạnh (60x180)cm
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo phản quang loại chữ nhật cạnh (40x120)cm
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất và lắp đặt móng, 02 trụ, biển báo phản quang loại chữ nhật cạnh (75x195)cm
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất và lắp đặt tiêu dẫn hướng loại chữ nhật cạnh (30x50)cm
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt đinh phản quang tim đường
68
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Quốc lộ 28
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
351.94
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2mm
1853.24
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn vạch giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 5mm
499.45
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 70cm
19
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 70cm và biển báo phụ chữ nhật (30x70)cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 90cm
164
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tam giác cạnh 90cm và biển báo phụ chữ nhật (37,5x87,5)cm
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tròn D=70cm
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo tròn D=90cm
130
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo chữ nhật cạnh (90x90)cm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Sản xuất và lắp đặt móng, trụ, biển báo chữ nhật cạnh (90x105)cm
4
bộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án bảo trì công trình và Tư vấn xây dựng Đắk Nông như sau:

  • Có quan hệ với 27 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.933.412.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.217.550.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây