Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:33 22/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Thu gom, nhặt rác và nạo vét bùn hố ga năm 2025 trên địa bàn thị trấn Bến Lức
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thu gom, nhặt rác và nạo vét bùn hố ga năm 2025 trên địa bàn thị trấn Bến Lức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kiến thiết thị chính năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500151389_2504221422
Ngày phê duyệt
22/04/2025 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân thị trấn Bến Lức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 22/04/2025
đến
10:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Minh Long Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17, Đường số 02, KDC đường số 10, KP3, thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
2 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Nam Hải Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17, Đường số 02, KDC đường số 10, KP3, thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
3 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Minh Long Tư vấn lập E-HSMT Số 17, Đường số 02, KDC đường số 10, KP3, thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
4 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Kiến Trúc Xây Dựng Nguyễn Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 56, Đường số 12, KDC Trung Tâm Hành Chính Tỉnh, Phường 6, TP Tân An, tỉnh Long An
5 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Minh Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, Đường số 02, KDC đường số 10, KP3, thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
6 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Kiến Trúc Xây Dựng Nguyễn Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 56, Đường số 12, KDC Trung Tâm Hành Chính Tỉnh, Phường 6, TP Tân An, tỉnh Long An

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Duy trì vệ sinh đường đường phố ban ngày bằng thủ công (nhặt rác)
Theo quy định tại Chương V
2
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
Theo quy định tại Chương V
3
Đường Nguyễn Hữu Thọ: 4.360m2 x 313 lượt/năm
1364680
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
4
Đường Võ Công Tồn: 3.400m2 x 313 lượt/năm
1064200
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
5
Đường Mai Thị Non: 2.120 m2 x 313 lượt/năm
663560
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
6
Đường Huỳnh Châu Sổ: 2.280m2 x 313 lượt/năm
713640
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
7
Đường Võ Ngọc Quận: 520m2 x 313 lượt/năm
162760
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
8
Đường Nguyễn Văn Siêu: 2.800m2 x 313 lượt/năm
876400
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
9
Vòng xoay ngã 5 Nguyễn Hữu Thọ: 400m2 x 313 lượt/năm
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
10
Công viên ngã 5 Nguyễn Hữu Thọ: 246m2 x 313 lượt/năm
76998
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
11
Công viên ngã 4 Long Kim: 727m2 x 313 lượt/năm
227551
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
12
Đường Lê Văn Vịnh: 1.360m2 x 313 lượt/năm
425680
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
13
Đường Nguyễn Minh Trung: 800m2 x 313 lượt/năm
250400
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
14
Đường Nguyễn Văn Tiếp: 3.560m2 x 313 lượt/năm
1114280
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
15
Đường Nguyễn Văn Tuôi: 6.284m2 x 313 lượt/năm
1966892
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
16
Đường Nguyễn Trung Trực, (đoạn từ ngã 3 quốc lộ 1A đến ngã 3 Nguyễn Văn Tuôi): 1790m x 2m x 2 bên x 313 lượt/năm
2241080
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
17
Đường Nguyễn Văn Nhâm: 520m x 2m x 2 bên x 313 lượt/năm
651040
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
18
Đường Phan Văn Mảng , (đoạn từ ngã 4 quốc lộ 1A đến ngã 4 Nguyễn trung Trực): 1100m x 2m x 2 bên x 313 lượt/năm
1377200
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công
365 ngày
19
Quét, gom rác hè phố bằng thủ công
Theo quy định tại Chương V
20
Trước Trung tâm Văn hóa huyện, mặt tiếp giáp đường Nguyễn Hữu Thọ (ngoài hàng rào): 1.125m2 x 313 lượt/năm
352125
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác hè phố bằng thủ công
365 ngày
21
Bên hông Trung tâm Văn hóa huyện, mặt tiếp giáp đường số 2 (ngoài hàng rào): 600m2 x 313 lượt/năm
187800
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác hè phố bằng thủ công
365 ngày
22
Trước Đền tưởng niệm Luật sư Nguyễn Hữu Thọ, đoạn tiếp giáp đường Nguyễn Minh Trung: 1.035,3m2 x 313 lượt/năm
323955
m2
Theo quy định tại Chương V
Quét, gom rác hè phố bằng thủ công
365 ngày
23
Quét cát, gôm rác dải phân cách bằng thủ công
Theo quy định tại Chương V
24
Đường Nguyễn Hữu Thọ: 0.85km x 2 bên x 104 lượt
176.8
km
Theo quy định tại Chương V
Quét cát, gôm rác dải phân cách bằng thủ công
365 ngày
25
Đường Nguyễn Trung Trực: 1.45km x 2 bên x 104 lượt
301.6
km
Theo quy định tại Chương V
Quét cát, gôm rác dải phân cách bằng thủ công
365 ngày
26
Đường Nguyễn Văn Tiếp: 0.6km x 2 bên x 104 lượt
124.8
km
Theo quy định tại Chương V
Quét cát, gôm rác dải phân cách bằng thủ công
365 ngày
27
Nạo vét bùn hố ga
Theo quy định tại Chương V
28
Đường Võ Công Tồn: 35 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
26
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
29
Đường Mai Thị Non: 48 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
36
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
30
Đường Huỳnh Châu Sổ 36 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
27
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
31
Đường Nguyễn Hữu Thọ 53 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
40
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
32
Đường Nguyễn Văn Tuôi: 110 hố x 0,7m3 x 1 lần/ năm
83
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
33
Đường Phan Văn Mảng: 52 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
39
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
34
Đường Nguyễn Văn Siêu: 30 hố x0,7m3 x 1 lần/năm
23
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
35
Đường Nguyễn Văn Tiếp: 68 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
51
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
36
Đường Nguyễn Minh Trung: 15 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
11
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
37
Đường Nguyễn Văn Nhâm: 26 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
20
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
38
KDC Thuận Đạo: 146 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
109.5
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
39
KDC Mai Thị Non 1,2,3: 120 hố x 0,7m3 x 1 lần/năm
90
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
40
Nạo vét bùn cống hộp nổi Quốc lộ 1A (Đoạn đèn xanh đèn đỏ (Coopmart) – Đến trạm thú y cũ dài 400m x rộng 0.5m x cao 0.3 m)
70
m3
Theo quy định tại Chương V
Nạo vét bùn hố ga
365 ngày
41
SỮA CHỮA HỐ GA 1400X1400
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ nắp ga hiện hữu
1
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
43
Đục thành ga
0.288
m3
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
44
Cốt thép máng hầm D=6mm
0.005
tấn
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
45
Cốt thép máng hầm D=8mm
0.018
tấn
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
46
Cốt thép máng hầm D=10mm
0.016
tấn
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
47
Gia công thép hình khuôn hầm L90x90x7
0.054
tấn
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
48
Lắp dựng thép hình khuôn hầm L90x90x7
0.054
tấn
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
49
Thép hình L90x90x7
53.98
kg
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày
50
BT hầm đá 1x2, M200
0.288
m3
Theo quy định tại Chương V
Sữa chữa hố ga 1400x1400
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây