Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:32 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường tiểu họcHà Lộc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa trường tiểu học Hà Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn NSNN và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Phú Thọ, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500184555_2505051054
Ngày phê duyệt
05/05/2025 11:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hà Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:09 05/05/2025
đến
09:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (12/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư kiến trúc và đầu tư xây dựng Hà Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Hương Trầm, Phường Dữu Lâu, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 79 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT DM4 - 15 Điểm tiểu thủ công nghiệp, làng nghề Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển kỹ thuật xây dựng Minh Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Số D49, Khu tái định cư LK19A, LK19B, X7,P, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 79 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT DM4 - 15 Điểm tiểu thủ công nghiệp, làng nghề Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển kỹ thuật xây dựng Minh Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số D49, Khu tái định cư LK19A, LK19B, X7,P, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
6 Công ty cổ phần xây dựng Sơn Hà Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số nhà 02, ngõ 75, Phan Chu Trinh, tổ 28G, khu Quang Trung, phường Gia Cẩm, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn, dung tích ≥ 250L
2
2
Ô tô tự đổ có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
2
3
Máy hàn điện
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay
2
5
Máy cắt gạch đá
2
6
Máy phát điện dự phòng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ MÁI VÒM (LÀM MỚI)
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm (cây bàng)
5
cây
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm (cây bàng)
5
gốc cây
4
Vận chuyển cây bỏ đi
2
chuyến
5
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.744
m3
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
24.696
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
2.744
m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
10.976
m3
9
Bu lông móng M18x750
14
bộ
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8.232
m3
11
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.192
100m3
12
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.192
100m3/1km
13
Gia công cột bằng thép hình
4.1783
tấn
14
Lắp dựng cột thép các loại
4.1783
tấn
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
99.0108
m2
16
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m (mạ kẽm)
1.4582
tấn
17
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.4582
tấn
18
Gia công giằng mái thép (mạ kẽm)
1.7716
tấn
19
Lắp dựng giằng thép
1.7716
tấn
20
Gia công xà gồ thép (mạ kẽm)
2.482
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
2.482
tấn
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
5.4825
100m2
23
Tôn úp góc, úp sườn
36.84
m
24
Máng inox dày 0,8mm thu nước M-01 + xương thép đỡ máng và liên kết máng nước
57.2
m
25
Khung xương đỡ máng inox bằng thép hộp mạ kẽm
59.507
kg
26
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.496
100m
27
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
16
cái
28
Côn thu PVC 120/90
8
cái
29
Quả cầu chắn rác INOX D150
8
quả
30
Đai Inox 20mm giữ ống + vít nở
32
bộ
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200, PCB30
5.869
m3
32
Lát nền, sàn, gạch Ceramic 40x40cm, vữa XM PCB30 mác 75
58.69
m2
33
Lắp đặt đèn LED bán nguyệt dài 1,2m - 40W
24
bộ
34
Lắp đặt quạt trần
18
cái
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
70
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
250
m
37
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
100
m
38
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
39
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc
1
cái
40
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
6.9766
m3
41
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
36.576
m2
42
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
27.0682
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 100, PCB30
8.2025
m3
44
Lát nền gạch 60x60cm, vữa XM PCB30 mác 75
82.0248
m2
45
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM PCB30 mác 75
36.576
m2
46
Đào xúc gạch vỡ bằng máy đào 1,25m3,
0.3479
100m3
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
34.79
m3
48
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
34.79
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
23.195
m3
50
Lát nền gạch Ceramic 40x40cm, vữa XM PCB30 mác 75
231.95
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây