Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:41 12/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế thành phố Tam Kỳ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế thành phố Tam Kỳ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Y tế năm 2025-2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 21/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500184890_2505091031
Ngày phê duyệt
12/05/2025 08:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế thành phố Tam Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:39 12/05/2025
đến
07:30 21/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 21/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2025 (17/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 757 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6, Khối phố Hương Sơn , Phường Hòa Hương, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PHƯƠNG THUẬN NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối phố 2, Phường An Sơn, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Thiên Ân Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối phố Thuận Trà, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Thiên Ân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối phố Thuận Trà, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=5T (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
3
Máy đầm dùi ≥=1,5kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHU KHÁM BỆNH - HÀNH CHÍNH
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
299.36
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1314.626
m2
4
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
299.36
m2
5
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
431.8
m
6
Dán gạch vỉ thẻ mosaic 32,5x145mm, XM PCB40
285.11
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
1383.714
m2
8
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1383.714
m2
9
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
10.2135
100m2
10
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ KỸ THUẬT NGHIỆP VỤ
11
Phá dỡ nền gạch lá nem
24.554
m2
12
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
148.6006
m2
13
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
702.777
m2
14
Tháo dỡ trần
24.21
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
76.49
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2206.6355
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1419.084
m2
18
Tháo dỡ đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
90
bộ
19
Tháo dỡ đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
20
Tháo dỡ đèn sát trần có chụp
38
bộ
21
Tháo dỡ quạt trần
30
cái
22
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
3.7447
m3
23
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
33.914
m2
24
Cạo rỉ các kết cấu thép
425.5268
m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
425.5268
1m2
26
Quét 02 lớp chống thấm khu vệ sinh bằng SIKAPROOF MEMBRANE hoặc tương đương
24.554
m2
27
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40 (Gạch men mờ chống trượt 250x250mm
157.1456
m2
28
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ceramic 250x400mm, vữa XM M75, PCB40
87.616
m2
29
Thi công trần tấm nhựa hoa văn KT 600x600,đà trần khung xương Vĩnh Tường
24.21
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2396.0255
m2
31
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1219.208
m2
32
Quét nước xi măng
148.6006
m2
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75 kết hợp CX-Men chống thấm
148.6006
m2
34
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
148.6006
m2
35
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
7.4598
100m2
36
Lắp đặt Ke chống bão mái tôn
1144
cái
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.328
100m2
38
Lắp đặt cầu chắn rác Inox 304 D100
20
cái
39
Lắp đặt đèn led đôi không mặt che lắp nổi dài 1,2m 2x25W/220V, hộp đèn 2 bóng
52
bộ
40
Lắp đặt đèn led đơn không mặt che lắp nổi dài 1,2m 1x25W/220V, hộp đèn 1 bóng
39
bộ
41
Lắp đặt đèn led đơn không mặt che lắp nổi dài 0,6m 1x10W/220V, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
42
Lắp đặt đèn led ốp trần 24w có chụp D300mm
38
bộ
43
Lắp đặt quạt ốp trần 55w (Asia hoặc tương đương, đã bao gồm hộp số)
30
cái
44
HẠNG MỤC: KHOA NỘI NHU ĐÔNG Y - PHỤC HỒI CHỨC NĂNG
45
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
125.541
m2
46
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
667.775
m2
47
Tháo dỡ đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
52
bộ
48
Tháo dỡ đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
49
Tháo dỡ đèn sát trần có chụp
2
bộ
50
Tháo dỡ quạt trần
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây