Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:35 16/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường ĐT.381 (đoạn từ ĐT.376 đến nút giao với ĐT.379), huyện Yên Mỹ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp đường ĐT.381 ( đoạn ĐT.376 đến nút giao với ĐT.379) huyện Yên Mỹ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500209234_2505161727
Ngày phê duyệt
16/05/2025 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Yên Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 16/05/2025
đến
10:00 03/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/06/2025 (30/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và chuyển giao công nghệ Thành An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phòng 208, nhà E3, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng MTB Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 5-B2, khu đô thị Đầm Trấu, phường Bạch Đằng, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH phát triển xây dựng NTD Tư vấn thẩm định E-HSMT Chợ Bao Bì, Phường Bần Yên Nhân, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên.
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH phát triển xây dựng NTD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Chợ Bao Bì, Phường Bần Yên Nhân, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≤ 12 Tấn (tải trọng hàng hóa) (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
5
2
Máy đào ≥ 0,5m3 kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
2
3
Máy ủi ≥ 110CV (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
4
Máy san ≥ 110CV (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
5
Máy lu rung ≥ 23T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
4
6
Máy rải BTN ≥ 130CV (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
8
Máy lu bánh lốp ≥ 16T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu là hoá đơn, tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện lưu hành là: Giấy đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
9
Thiết bị tưới nhựa đường (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
1
10
Máy ép cọc lực ép ≥ 200 tấn (đính kèm hóa đơn mua thiết bị và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
11
Cần cẩu (sức nâng) ≥ 50T (đính kèm hóa đơn mua thiết bị và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
12
Thiết bị sơn kẻ đường (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
1
13
Máy ép cọc cừ larsen (trọng lượng đầu búa) ≥ 1,8 T (đính kèm hóa đơn mua thiết bị và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1
14
Máy trộn bê tông (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
4
15
Máy trộn vữa (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
4
16
Máy cắt, uốn sắt thép (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
2
17
Máy thủy bình (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
2
18
Máy toàn đạc điện tử hoặc thiết bị định vị GRS (đính kèm hóa đơn mua thiết bị)
2
19
Phòng thí nghiệm có đầy đủ phép thử sử dụng cho gói thầu (có điều kiện năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận): Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, VUỐT NỐI DÂN SINH
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy, đất cấp I
58.259
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường bằng máy, đất cấp II
132.923
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Cắt mặt đường cũ (mặt đường BTN)
120.95
10m
Theo quy định tại Chương V
5
Đào mặt đường cũ bằng máy
4.124
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu gạch, đá vỉa hè, lề đường... bằng máy
6016.13
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Xúc trạc thải lên xe vận chuyển
60.161
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi 7Km - Cấp đất IV
64.285
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,98
85.264
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
17.67
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
34.207
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp lề đất + taluy bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95 (tận dụng)
87.544
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
655.615
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
12.663
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
58.223
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
618.935
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
12.338
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
665.483
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
644.537
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
138.152
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
101.232
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Rải vải địa kỹ thuật R=25KN/m
440.83
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
HÈ ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
25
Kết cấu hè, bó vỉa, rãnh đan
Theo quy định tại Chương V
26
Lát gạch block tự chèn, dày 6,0cm
5579.42
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công lớp móng cát mịn gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 8%
5.579
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt bó vỉa vát (40x19)cm
7473.31
m
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 300, xi măng PCB40
402.81
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn bó vỉa
57.731
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát tấm đan rãnh (30x6)cm
2195.049
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 300, xi măng PCB40
131.7
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
14.048
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
589.51
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn móng dài
16.815
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Khóa hè
Theo quy định tại Chương V
37
Xây khoá bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
446.94
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
3895.57
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
142.01
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn móng dài
14.729
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Hố trồng cây
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng cột
0.494
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
4.94
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông viên bó hố, đá 1x2, mác 300, xi măng PCB40
3.92
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.842
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp viên bó hố 10x15cm, vữa XM M100, PCB30
264
m
Theo quy định tại Chương V
47
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo và cột biển báo
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
57
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật
7
cái
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Yên Mỹ như sau:

  • Có quan hệ với 84 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,83%, Xây lắp 53,21%, Tư vấn 43,12%, Phi tư vấn 1,84%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 998.053.273.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 962.097.575.230 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 120

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây