Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:10 19/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng lán xe học sinh trường THPT Nguyễn Trung Ngạn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, bảo dưỡng lán xe học sinh trường THPT Nguyễn Trung Ngạn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn chi không thường xuyên năm 2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ân Thi, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214966_2505181515
Ngày phê duyệt
19/05/2025 10:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Trung Ngạn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 19/05/2025
đến
09:00 24/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.874.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu tám trăm bảy mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/05/2025 (22/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và TM Tân Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Song Mai, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn TDH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phương Thông, Xã Phương Chiểu, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH xây dựng và TM Tân Hưng Tư vấn lập E-HSMT Xã Song Mai, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH xây dựng và TM Tân Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Song Mai, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bóc lớp hữu cơ trước khi thi công
28.799
m3
2
Đào móng cột, trụ, rộng ≤1m, sâu ≤1m, đất cấp II
1.08
m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp II
0.908
m3
4
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp II
1.321
m3
5
Ván khuôn gỗ bê tông lót móng
0.081
100m2
6
Bê tông lót móng đá 4x6, mác 100
1.817
m3
7
Ván khuôn gỗ cho bê tông móng cột
0.12
100m2
8
Bê tông móng, đá 1x2, mác 250
1.5
m3
9
Xây móng bằng gạch đặc không nung XMCL, dày ≤33cm, VXM mác 75
1.783
m3
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.103
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m, đất cấp II
0.31
100m3
12
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II ( TT 4km tiếp theo)
0.31
100m3
13
Gia công cột bằng thép hình
0.213
tấn
14
Lắp cột thép các loại
0.213
tấn
15
Gia công bán kèo thép hình khẩu độ ≤9m
0.837
tấn
16
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.837
tấn
17
Gia công xà gồ thép 40x80x1,8mm
1.075
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép
1.075
tấn
19
Sơn sắt thép các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
157.435
m2
20
Lợp mái bằng tôn xốp EPU, màu xanh rêu chiều dày 0,40mm
2.4
100m2
21
Thung tôn diềm, chiều dày 0,45mm
0.477
100m2
22
Tôn úp nóc, úp sườn khổ rộng 400, dày 0,45mm
57.19
md
23
Máng tôn inox khổ rộng 500mm
46.97
m
24
Cầu chắn rác D76mm
4
cái
25
Phễu thu D76mm
4
cái
26
Ống nhựa PVC D76mm
0.15
100m
27
Chếch nhựa D76mm
8
cái
28
Cút nhựa D76mm
8
cái
29
Đai thép giữ ống khoảng cách a1000
16
cái
30
Vít nở dài 5 cm liên kết giữ đai vào cột
32
cái
31
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung XMCL, dày ≤11cm, cao ≤6m, VXM mác 75
0.253
m3
32
Trát tường ngoài xây bằng gạch không nung vữa thông thường, dày 1,5cm, VXM mác 75
2.298
m2
33
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu ngoài nhà
2.298
m2
34
Đất màu đổ bồn cây
1.728
m3
35
Đổ đất màu bồn cây bằng thủ công
1.728
m3
36
Đắp cát công trình bằng thủ công
37.409
m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95
0.268
100m3
38
Lớp Nilong lót nền sân
263.841
m2
39
Bê tông nền, đá 1x2, mác 250
26.792
m3
40
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
4.431
10m
41
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp II
4.79
m3
42
Ván khuôn gỗ bê tông lót móng
0.046
100m2
43
Bê tông lót móng đá 4x6, mác 100
0.996
m3
44
Xây móng bằng gạch đặc không nung XMCL, dày ≤33cm, VXM mác 75
2.497
m3
45
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.597
m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m, đất cấp II
0.032
100m3
47
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II ( TT 4km tiếp theo)
0.032
100m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung XMCL, dày ≤11cm, cao ≤6m, VXM mác 75
2.162
m3
49
Trát tường ngoài xây bằng gạch không nung vữa thông thường, dày 1,5cm, VXM mác 75
43.877
m2
50
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu ngoài nhà
43.877
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.109.923.068 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.640.612.942 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây