Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:43 23/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn qua các vị trí trường học và hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông trên Quốc lộ 27, Quốc lộ 29 và Quốc lộ 14C, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, tăng cường ATGT đoạn qua các vị trí trường học và hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông trên Quốc lộ 27, Quốc lộ 29 và Quốc lộ 14C, tỉnh Đắk Lắk
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500219392_2505231422
Ngày phê duyệt
23/05/2025 14:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ XÂY DỰNG TỈNH ĐẮK LẮK

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 23/05/2025
đến
08:30 20/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2025 (18/09/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH ĐỨC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12 đường Phan Đăng Lưu - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:10 02/06/2025 08:30 02/06/2025 09:00 08/06/2025 08:30 02/06/2025 09:00 08/06/2025 Gia hạn thời điểm đóng thầu do tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự.
2 09:18 08/06/2025 09:00 08/06/2025 09:00 14/06/2025 09:00 08/06/2025 09:00 14/06/2025 Gia hạn thời điểm đóng thầu do tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự.
3 09:04 14/06/2025 09:00 14/06/2025 08:30 20/06/2025 09:00 14/06/2025 08:30 20/06/2025 Gia hạn thời điểm đóng thầu do tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Đến thời điểm đóng thầu ngày 02/6/2025 không có nhà thầu tham dự, Ban Quản lý dự án và Kiểm định xây dựng đã tiến hành gia hạn thời điểm đóng thầu theo quy định tại Điểm b Khoản 4 Điều 131 của Nghị định số 24/2024/NĐ-CP ngày 27/02/2024 của Chính phủ đến ngày 20/6/2025 (lần thứ 3); tuy nhiên vẫn không có nhà thầu tham dự.
Số quyết định
304/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
12:27 28/06/2025

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Máy đào - Máy đào có dung tích gầu > 0,8m3. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
3
Lu bánh thép 10 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
4
Lu bánh lốp 16 tấn - Lu bánh lốp có tổng trọng lượng 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
5
Lu rung - Lu rung 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
6
Cần trục bánh lốp: - Cần cẩu tự hành ≥ 6T. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
7
- Thiết bị sơn kẻ vạch. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quốc lộ 27
Theo quy định tại Chương V
2
Lề đường
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng lề đường
683.64
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp lề đất lề đường
478.548
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Lu lèn nền đường phạm vi gia cố lề, Kyc≥0,98
2075.18
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Móng CPĐD-37,5, độ chặt Kyc≥0,98
311.28
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Giấy dầu chống co ngót
2075.18
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông lề gia cố đá 1x2 mác 250
434.63
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Cắt khe chèn nhựa đường lề gia cố
724.3833
m
Theo quy định tại Chương V
10
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt vàng dày 1mm
450.5
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt vàng dày 2mm
232.5
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt trắng dày 1mm
688.14
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt trắng dày 2mm
69.68
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt vàng dày 5mm
585.52
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất, lắp đặt bộ biển báo cột 2,90m, biển báo 180x60cm
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất, lắp đặt bộ biển báo cột 2,90m, biển tam giác cạnh 90cm
29
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất, lắp đặt bộ biển báo cột 3,3m, biển trên tam giác cạnh 90cm, biển dưới 37,5x87,5cm
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất, lắp đặt bộ biển báo cột 2,9m, biển hình vuông cạnh 90cm
23
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Sản xuất, lắp đặt biển báo 37,5x87,5cm
11
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Bổ sung tấm đan rãnh Lo=90cm
Theo quy định tại Chương V
22
Cốt thép D<10
3761.1
kg
Theo quy định tại Chương V
23
Cốt thép D<18
2029.86
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông xi măng đá 1x2 mác 250
50.652
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn đổ bê tông
214.326
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan tạo lỗ, cấy thép vào thành rãnh
21
lỗ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt tấm đan bê tông cốt thép
378
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
Sửa chữa cống Lo=80cm
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ kết cấu bê tông cống cũ
0.57
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng thi công cống
3.86
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đá dăm, cát đệm móng
0.46
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng cống đá 1x2 mác 200
1.38
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn bê tông thân, móng cống
11.82
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông thân cống đá 1x2 mác 200
1.06
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cốt thép D<10
7.64
kg
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép D<18
17.159
kg
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông tấm bản đá 1x2 mác 250
0.28
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn bê tông tấm bản
0.72
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt tấm bản bê tông cốt thép
1
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông phủ tấm bản đá 1x2 mác 250
0.072
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông gờ chắn bánh xe đá 1x2 mác 200
0.825
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Rãnh hộp 60x60cm
Theo quy định tại Chương V
43
Đào móng rãnh dọc
64.8
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đá dăm, cát đệm móng
8.1
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông thân rãnh dọc đá 1x2 mác 250
29.43
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn bê tông thân rãnh
388.8
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cốt thép D<10
746.1
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép D<18
1040.4
kg
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt rãnh bê tông cốt thép
90
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
50
Rãnh hộp 60x40cm
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Kiểm định xây dựng như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 53,85%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.820.395.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.704.556.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây