Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:48 07/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng khu dân cư Dương Tự Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Xây dựng hạ tầng khu dân cư Dương Tự Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tính, ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lương, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500259210_2506071539
Ngày phê duyệt
07/06/2025 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 07/06/2025
đến
14:00 16/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
92.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn xây dựng và môi trường Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 421, đường Cách mạng tháng 8, tổ 1, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Thái Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5/1, đường Bắc Kạn, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, thị trấn Hóa Thượng, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, thị trấn Hóa Thượng, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 7T
2
2
Máy đào – Công suất ≥ 55kW (hoặc dung tích gầu ≥0,4m3)
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 9T
1
4
Máy lu rung - trọng lượng ≥ 12T (hoặc lực rung ≥ 25T)
1
5
Máy lu bánh hơi – Hoạt động tốt
1
6
Thiết bị tưới nhựa – Hoạt động tốt
1
7
Máy rải bê tông nhựa – Hoạt động tốt
1
8
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô (ô tô tải gắn cần cẩu) – Hoạt động tốt
1
9
Xe nâng người hoặc Cần cẩu (có gắn giỏ nâng người) - chiều cao nâng ≥ 12m
1
10
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
12
Máy hàn – Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mua đầu cốt M16
68
cái
2
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
6.8
10 đầu cốt
3
Lắp cửa cột
17
cửa
4
Biển dán số cột đèn
17
cái
5
Đánh số cột thép
1.7
10 cột
6
HẠNG MỤC: CẤP NGUỒN HẠ THẾ 0,4KV
7
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
9.317
100m3
8
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
9.317
100m3
9
Đắp nền móng công trình
84.7
m3
10
Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 5,5cm
847
m2
11
Mốc báo hiệu cáp ngầm, chèn vữa bê tông (1 viên/10m rãnh)
121
viên
12
Băng báo hiệu cáp ngầm rộng 300mm
1210
m
13
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
3.63
100m2
14
Gạch không nung
2420
viên
15
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
2.42
1000 viên
16
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.32
100m3
17
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.825
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.22
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.198
100m3
20
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
1.1
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.011
100m2
22
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4.95
100m3
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
4.9133
100m3
24
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.561
100m2
25
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M150, đá 1x2, PCB30
4.851
m3
26
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
20.04
m2
27
Bu lông neo móng tủ điện M10x100
60
bộ
28
Gia công cọc tiếp địa thép đen L63x63x6
1029.6
kg
29
Dây nối ngầm tiếp địa, thép F12
173.16
kg
30
Gia công chi tiết thép mạ kẽm nhúng nóng , dây tiếp địa đi nổi, cờ, bulong...
17.715
kg
31
Làm tiếp địa cho cột điện (Không tính vật tư)
15
1 bộ
32
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu bê tông
15
1 vị trí
33
Ống thép đen D150x3.96
110
m
34
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống >100mm
1.1
100m
35
Ống nhựa gân xoắn HDPE D40/30
3135.6
m
36
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống ≤50mm
31.356
100m
37
Mua ống nhựa xoắn HDPE D85/65
639.18
m
38
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống ≤100mm
6.3918
100m
39
Mua ống xoắn HDPE D105/80
355.77
m
40
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống >100mm
3.5577
100m
41
Mua tủ điện phân phối, bao gồm: Vỏ tủ tôn dày 1,5mm, thanh cái, sứ đỡ (không có Aptomat)
15
tủ
42
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha
15
1 tủ
43
Biển dán tủ điện phân phối
15
tủ
44
Lắp đặt các automat 3P-100A - 22kA
15
cái
45
Lắp đặt các automat 1 pha, MCB 2P-60A
166
cái
46
Mua cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x35mm2
315.12
m
47
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ; trọng lượng cáp ≤1kg/m
3.1512
100m
48
Mua cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x50mm2
327.24
m
49
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ; trọng lượng cáp ≤3kg/m
3.2724
100m
50
Mua cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x95mm2
357.54
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây