Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:01 18/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ thôn Ta Vang đi khu sản xuất T’lăn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thi công xây dựng công trình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển KTXHvùng ĐBDTTS và MN giai đoạn 2021 - 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tây Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500277638_2506181520
Ngày phê duyệt
18/06/2025 15:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án - Quỹ đất - Đô thị huyện Tây Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 18/06/2025
đến
08:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.028.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu không trăm hai mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Nam An Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 26C, Phường Hoà Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Xây dựng Thành Ý Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phong Thử 1, xã Điện Thọ, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH ĐTPT Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 138 Mẹ Thứ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH đầu tư phát triển Saco Tư vấn thẩm định E-HSMT 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH ĐTPT Trí Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 138 Mẹ Thứ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH đầu tư phát triển Saco Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,8m³, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, tài liệu chứng minh tình trạng còn hoạt động tốt và đáp ứng tính sẵn sàng huy động.
2
2
Ô tô tự đổ ≥7T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động.
2
3
Lu bánh thép có tải trọng lu ≥ 10T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, tài liệu chứng minh tình trạng còn hoạt động tốt và đáp ứng tính sẵn sàng huy động.
1
4
Máy ủi ≥ 100CV, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, tài liệu chứng minh tình trạng còn hoạt động tốt và đáp ứng tính sẵn sàng huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ni-long lót gia cố taluy HL
20.95
1m2
2
Đá dăm lót móng HL
6.13
1m3
3
Ván khuôn tường đầu, tường cánh HL
0.755
100m2
4
Ván khuôn móng tường đầu, tường cánh HL
0.6
100m2
5
Hạng mục khác
6
Đào đất móng cống, đất cấp 3
3.01
100m3
7
Đắp đất
1.454
100m3
8
Rọ đá
14
rọ
9
Khoan cấy sắt D16
24
lỗ
10
Bê tông rãnh thoát nước M150 đá 2x4
228.23
m3
11
Ván khuôn rãnh hình thang
12.918
100m2
12
Bê tông tấm đan rãnh
1.694
m3
13
Ván khuôn đan rãnh
0.056
100m2
14
Thép đan rãnh, D8
42.97
kg
15
Thép đan rãnh, D12
154.302
kg
16
Hạng mục khác
17
Bê tông thân mương M200 đá 1x2
58.494
m3
18
Ván khuôn thân mương
6.134
100m2
19
BT móng mương M200 đá 1x2
49.771
m3
20
Đệm Cp Dmax 37,5
25.689
1m3
21
Ván khuôn móng mương
1.296
100m2
22
Thép mương, D8
1737.069
kg
23
Thép mương, D12
3560.962
kg
24
Bê tông thanh chống M200 đá 1x2
0.135
m3
25
Ván khuôn thanh chống
0.021
100m2
26
Thép thanh chống, D8
9.47
kg
27
Thép thanh chống, D12
29.831
kg
28
Bê tông tấm đan mương
33.715
m3
29
Ván khuôn đan mương
2.133
100m2
30
Thép đan mương, D6
67.404
kg
31
Thép đan mương, D10
2129.77
kg
32
Thép đan mương, D12
3075.737
kg
33
An toàn giao thông
34
Bê tông móng cọc tiêu M150 đá 2x4
10.672
m3
35
Ván khuôn móng cọc tiêu
1.462
100m2
36
Đào móng cọc tiêu, biển báo, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.676
100m3
37
Đắp đất móng bằng đầm cóc 70kg, độ chặt k90
0.548
100m3
38
Thi công cọc tiêu BTCT 0,15x0,15x1,10m
232
cọc
39
Nền đường
40
Đào hữu cơ, đánh cấp nền đường, đất cấp 1
8.377
100m3
41
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
18.57
100m3
42
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, K=0,95
23.829
100m3
43
Lu lèn khuôn đường k98
29.916
100m2
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn, đất cấp III, cự li <=300m
35.304
100m3
45
Mặt đường
46
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2 chiều dày <=25cm
1230.333
m3
47
Bê tông gia cố lề M300 đá 1x2 chiều dày <=25cm
223.175
m3
48
Trải lớp ni-long lót chống mất nước
4184.801
1m2
49
Ván khuôn mặt đường và lề gia cố
11.747
100m2
50
Cắt khe mặt đường bê tông
11.952
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây