Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:17 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GT thôn Nguyễn Xá, xã Trung Hoà (Đoạn 1 từ ĐT 376 đến trường mầm non; Đoạn 2 từ nhà ông Kỳ đến nhà Nam Hoan; Đoạn 3 từ nhà ông Chiền đến nhà ông Chiến giáp cánh Trạch)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GT thôn Nguyễn Xá, xã Trung Hoà (Đoạn 1 từ ĐT 376 đến trường mầm non; Đoạn 2 từ nhà ông Kỳ đến nhà Nam Hoan; Đoạn 3 từ nhà ông Chiền đến nhà ông Chiến giáp cánh Trạch)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500284695_2506201603
Ngày phê duyệt
20/06/2025 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRUNG HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:12 20/06/2025
đến
08:00 29/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2025 (12/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VHH Tư vấn lập E-HSMT Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Quang Trung, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên - Phường Quang Trung - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH Hương Kim Động Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư mới thôn Lương Hội, Thị Trấn Lương Bằng, Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam - Thị trấn Lương Bằng - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VHH Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Quang Trung, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên - Phường Quang Trung - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH Hương Kim Động Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư mới thôn Lương Hội, Thị Trấn Lương Bằng, Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam - Thị trấn Lương Bằng - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
3
Máy đầm đất cầm tay
1
4
Máy đào (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy lu tĩnh (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
6
Máy lu rung (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
7
Máy rải (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy ủi (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
10
Ô tô tự đổ (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
11
Máy thủy bình (Kèm theo giấy kiểm nghiệm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
229.03
m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
229.03
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
229.03
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
13.8496
100m3
6
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
153.884
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
15.3884
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
15.3884
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0919
100m3
10
MẶT ĐƯỜNG BTN MỞ RỘNG (KC1)
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
8.6716
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.9635
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
4.8175
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
2.8905
100m3
15
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
19.2702
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
19.2702
100m2
17
MẶT ĐƯỜNG BTN TĂNG CƯỜNG (KC2)
18
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
0.5202
100m3
19
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
5.7866
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
5.7866
100m2
21
AN TOÀN GIAO THÔNG
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.686
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
0.686
m3
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0392
100m2
26
Biển báo tam giác
2
biển
27
Cột biển báo D83, L=3m
2
cột
28
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
7.7
m2
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
27.6
m2
30
SÂN ĐÌNH
31
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XMPCB30 mác 75.
117.1
m2
32
RÃNH B400
33
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
63.92
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.1548
100m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
90.5
m3
36
Xây gạch không nung KT 21x10x6cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
160.9
m3
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
875.04
m2
38
Bê tông cổ rãnh, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
55.3
m3
39
Ván khuôn thép, ván khuôn xà dầm, giằng
7.1828
100m2
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ rãnh
3.7351
tấn
41
Bê tông tấm đan rãnh xi măng PCB30
64.65
m3
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
3.4479
100m2
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan ga,rãnh D<=10mm
4.579
tấn
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan ga,rãnh D<=18mm
6.7877
tấn
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
720
cấu kiện
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8.69
m3
47
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.3753
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
13.03
m3
49
Xây gạch không nung KT 21x10x6cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
31.93
m3
50
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
120.71
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây