Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:31 24/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường N3, thành phố Trà Vinh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tuyến đường N3, thành phố Trà Vinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Trà Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 03/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500287730_2506240849
Ngày phê duyệt
24/06/2025 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng thành phố Trà Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:12 24/06/2025
đến
16:00 03/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 03/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
57.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2025 (31/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Âu Lạc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Vĩnh Hưng, Xã Long Đức, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng tổng hợp Trà Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 319 đường Mậu Thân, Khóm 6, Phường 9, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
3 Công ty TNHH MTV xây dựng Công nghệ số TV Tư vấn lập E-HSMT ấp Rạch Giữa, xã Hưng Mỹ, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh
4 Công ty Cổ phần tư vấn - thiết kế Hoàn Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Công Thiện Hùng, xã Long Đức, thành phố Trà Vinh
5 Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng thành phố Trà Vinh Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Số 09, đường Lê Thánh Tôn, phường 3, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận tải thùng - trọng tải >= 2,5T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Cần cẩu bánh xích – sức nâng >= 10T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu >=0,50m3 * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu >=0,8m3 * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh >= 8,5T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh thép tự hành >= 10T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
7
Máy lu rung >= 25T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
8
Máy phun nhựa đường - công suất >= 190CV * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất >= 130CV * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
10
Máy đóng cọc - trọng lượng đầu búa >= 1,2T * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/ Hóa đơn + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
11
Máy ủi - công suất >= 110,0 CV * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
12
Ô tô tưới nước – dung tích >= 5m3 * Tài liệu cần đối chiếu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; + Hợp đồng thuê dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê khi có từ 02 tờ trở lên nếu là thiết bị thuê; + Tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. PHẦN ĐƯỜNG
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
23.473
100m2
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
9.57
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
4.62
m3
5
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
2
cây
6
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
2
gốc cây
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
17.001
100m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.829
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.712
100m3
10
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường R=12kN/m
19.26
100m2
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
7.552
100m3
12
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường R=25kN/m
18.329
100m2
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
2.818
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
2.348
100m3
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
15.654
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
15.654
100m2
17
Cung cấp và vận chuyển đất trồng cỏ, kiểng
41.86
m3
18
Trồng cây Bằng lăng cao >=3m đường kính gốc 10-12cm. Kích thước bầu trồng 60x60cm
24
1 cây
19
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng bằng xe bồn
24
1 cây/90 ngày
20
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 5cm
38.4
m2
21
Rải nilong cách ly
0.734
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, XM PCB40
3.5
m3
23
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
7.51
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.251
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
1.446
tấn
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.768
100m2
27
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I (ngập đất)
1.104
100m
28
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I (không ngập đất)
0.816
100m
29
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.22
m3
30
Rải nilong cách ly
0.755
100m2
31
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
7.52
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm
0.843
tấn
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.33
100m2
34
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
22
tấm
35
Trải vải địa kỹ thuật loại R=12kN/m
1.247
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
1.03
m3
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.018
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.155
tấn
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.155
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
2.57
m3
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.04
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.268
tấn
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.276
100m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, XM PCB40
25.22
m3
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, XM PCB40
515.91
m2
46
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terrazzo
515.91
m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, XM PCB40
8.12
m3
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.318
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
35.48
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, XM PCB40
6.772
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây