Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:19 26/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường tỉnh 879C
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định số 1772/QĐ-UBND ngày 25/06/2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500295134_2506261702
Ngày phê duyệt
26/06/2025 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 26/06/2025
đến
09:00 14/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2025 (11/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Trường Lộc Tiền Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 282B Ấp Mỹ Thạnh, Xã Mỹ Phong, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
2 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Vinh Phát Tiền Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 495/9 Ấp Mỹ Hòa, Xã Mỹ Phong, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Tiền Giang Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định số 3A, đường Ngô Quyền, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
4 Công ty TNHH tư vấn An Nhiên Tư vấn lập E-HSMT số 25A, đường Hoàng Việt, phường 5, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Tiền Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT số 3A, đường Ngô Quyền, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
6 Công ty TNHH tư vấn An Nhiên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, đường Hoàng Việt, phường 5, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Tiền Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 3A, đường Ngô Quyền, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
8 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Tiền Giang Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê số 3A, đường Ngô Quyền, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gào ≥ 0,5m3 . Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
2
2
Xe ô tô tự đổ ≥ 7T. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
2
3
Đầm bánh hơi tự hành ≥ 16T. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1
4
Đầm bánh thép tự hành ≥ 9T. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1
5
Đầm rung tự hành lực rung ≥ 25T. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
7
Máy rải hổn hợp bê tông nhựa ≥ 130CV. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
8
Máy ủi công suất ≥ 110 CV. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1
9
Ô tô tưới nhựa ≥ 7T. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1
10
Ô tô tưới nước ≥ 5m3. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp thép neo buộc D6mm
15.1
kg
Theo quy định tại Chương V
2
Đào phá đê quai chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.813
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
HÊ THỐNG CHIỀU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
4
Phần thiết bị điện: Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép chiều cao 7m
48
1 cột
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, lắp đặt cần đèn đơn D60 dày 3mm, cao 2m, vươn 1.5m
8
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, lắp đặt cần đèn đôi D60 dày 3mm, cao 2m, vươn 1.5m
37
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, lắp đặt cần đèn ba D60 dày 3mm, cao 2m, vươn 1.5m
3
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp, lắp đăt bộ đèn Led 100W-220V chiếu sáng đường ở độ cao 9m
91
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cắp, lắp đặt Tủ điều khiển chiếu sáng (trọn bộ theo thiết kế)
2
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, lắp đặt bảng điện cửa cột (bao gồm 01 Domino 4P 60A, 01 MCB 1P 6A)
48
bảng
Theo quy định tại Chương V
11
Ống, cáp chiếu sáng và phụ kiện: Cung cắp, lắp đặt ống nhựa HDPE D65/50
16.76
100 m
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cắp, lắp đặt ống nhựa HDPE D32/25
1.19
100 m
Theo quy định tại Chương V
13
Rải cáp ngầm CXV/DSTA 2x25mm2
0.4
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Rải cáp ngầm CXV/DSTA 2x16mm2
16.55
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Rải cáp đồng trần M25mm2 tiếp địa
1830
m
Theo quy định tại Chương V
16
Luồn cáp CVV 3x2.5mm2 lên đèn
8.19
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Đầu cosse 25mm2
62
đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
18
Đầu cosse 16mm2
206
đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
19
Đầu cosse 2.5mm2
546
đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp, đóng Cọc tiếp địa thép mạ đồng D16. L=2.4m
56
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Mối hàn hóa nhiệt
56
Mối hàn
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, xếp gạch thẻ 40x80x180
14.6
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
23
Rải băng cảnh báo cáp ngầm mương cáp
2.18
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Băng cảnh báo cáp ngầm
1453
m
Theo quy định tại Chương V
25
Phần xây dựng - Móng trụ, tủ: Đào hố móng cột, tủ trên vỉa hè, đất cấp I
0.479
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg
0.189
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.703
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.51
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
26.93
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp khung thép móng cột, gồm 4 bulong khung M24x1000mm và đai thép, phụ kiện kèm theo
48
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
Khung bulong 300x300mm, gồm 4 bulon khung M24x1000mm và đai thép, phụ kiện kèm theo
48
khung
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp khung bulong 200x450mm, gồm 4 bulon khung M16x200mm và đai thép, phụ kiện kèm theo
2
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
33
Khung bulong 200x450mm, gồm 4 bulon khung M16x200mm và đai thép, phụ kiện kèm theo
2
khung
Theo quy định tại Chương V
34
Phần xây dựng - Mương cáp: Đào đất mương cáp, đất cấp I
1.85
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg
1.69
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp biển báo nguy hiểm, biển tam giác phản quang cạnh =700mm
6
biển
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp biển báo tên đường, biển báo chữ nhật phản quang 60x120cm
2
biển
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp cọc gỗ đk>4m, sơn trắng đỏ - L=1,65m
40
cọc
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp dây băng cảnh báo
2512
m
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông đế cọc đá 1x2 M150
0.24
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn đổ bê tông đế cọc
0.048
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất khung rào chắn
0.046
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
NỀN, MẶT ĐƯỜNG - VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
45
GIA CỐ AO MƯƠNG: Nạo vét bùn ao mương bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
4.255
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp đất dính mương bằng máy lu bánh thép 16T, dung trọng ≤1,65T/m3
3.338
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,90
18.524
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 4.7m - Cấp đất I. Phần ngập 3.2m
88.512
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 4.7m - Cấp đất I. Phần không ngập 1,5m
41.49
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Cung cấp cọc tràm, Lcừ=4.70m, D gốc 8-:-10cm, D ngọn>=3.5cm
3.656
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây