Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:11 24/07/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa phòng 101, 102 Hội trường 4 thành phòng hội thảo quốc tế
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa phòng 101, 102 Hội trường 4 thành phòng hội thảo quốc tế
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi sự nghiệp Giáo dục - Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
469-QĐ/VP
Ngày phê duyệt
24/07/2025 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Học viện Chính trị quốc gia Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 24/07/2025
đến
09:00 02/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2025 (30/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch tiết diện 95%) theo thiết kế
219,873
m2
2
Hộp loa theo thiết kế
20,000
cái
3
Khung in danh ngôn. Kích thước: 1200x2200mm theo thiết kế
4,000
bộ
4
Biển tên phòng bằng đồng ăn mòn âm bản theo thiết kế
8,000
cái
5
Tủ đồ lưu niệm vách kính đợt gỗ trang trí cột hiện trạng theo thiết kế. Kích thước 380x1750x260mm
1,000
cái
6
HẠNG MỤC 3: NỘI THẤT HÀNH LANG
7
Gia công lắp dựng vách bằng gỗ công nghiệp. Cốt MDF chống ẩm mặt phủ Melamin (An Cường hoặc tương đương). Kích thước theo thiết kế. Hệ khung xương bằng thép hộp mạ kẽm 50x100mm, Hai mặt ốp gỗ, kính trắng dày 5mm. Theo thiết kế
10,080
m2
8
Gia công lắp dựng vách VC1 Vách gỗ kính kết hợp cửa ra vào. Cốt MDF chống ẩm mặt phủ Melamin (An Cường hoặc tương đương). Kính an toàn 10,38mm, Kích thước theo thiết kế. Hệ khung xương bằng thép hộp mạ kẽm 50x100mm, Hai mặt ốp gỗ, kính an toàn 10,38mm sơn đỏ mặt trong. Theo thiết kế
25,612
m2
9
Hình ảnh Hồ Chí Minh và danh ngônđược cắt CNC đồng vàng dầy 1mm. Theo thiết kế
10,560
m2
10
Gia công lắp dựng vách gỗ nan VC2 trang trí trước của Phòng Khánh tiết. Vách gỗ ốp tường kết hợp với biển thông tin. Cốt MDF chống ẩm mặt phủ Melamine (An Cường hoặc tương đương).
6,162
m2
11
Gia công lắp đặt bồn hoa (gỗ nhựa Picomat hoặc tương đương), bề mặt phủ xi vân gỗ hoặc tương đương. Theo thiết kế
6,560
md
12
Biển chỉ dẫn và tên học viện khung gỗ,nền kính màu đỏ, chữ và hình đồ họa cắtCNC đồng vàng dầy 1mm. Dán lên kính màu đỏ bằng keo chuyên dụng kích thước 4320x700mm. Theo thiết kế.
3,024
m2
13
HẠNG MỤC 4: PHẦN ĐIỆN
14
Lắp đặt đèn LED Panel 600x600mm 1x50W, Ánh sáng trung tính (Model: P06 600x600/50W Rạng Đông hoặc tương đương)
52,000
bộ
15
Lắp đặt dèn LED Panel 300x1200mm 50W (Model: P08 300x1200/50W Rạng Đông hoặc tương đương), Ánh sáng trung tính
16,000
bộ
16
Lắp đặt Đèn LED âm trần Downlight xoay góc (Model: AT22 60/12W hoặc tương đương)
4,000
bộ
17
Lắp Đèn LED âm trần Downlight (Model: AT30 155/20W Rạng Đông hoặc tương đương), Ánh sáng trung tính
119,000
bộ
18
Lắp đặt Bộ đèn LED Tuýp T8 0,6m 10W Thủy tinh bọc nhựa (Model: T8 N02 M11/10Wx1 Rạng đông hoặc tương đương)
1,000
bộ
19
Lắp đặt Bộ đèn LED tube T5 1,2m 16W (Model: T5 LT03 1200/16W Rạng Đông hoặc tương đương)
190,000
bộ
20
Lắp đặt Led thanh nhôm lắp âm 216x50 DTN20050A hoặc tương đương
10,800
m2
21
Lắp đặt các loại Đèn Mâm Pha Lê cạnh 80cm MLF 9926 Ø800xH300mm hoặc tương đương
24,000
bộ
22
Lắp đặt tủ điện 600x800x200 mm
2,000
tủ
23
Lắp đặt tủ điện chứa 4-8 MCB, nắp che mầu khói trong, đế sắt chứa 4-8 Module
1,000
tủ
24
Lắp đặt Công tắc 1 hạt trên 1 công tắc - 1 chiều (Model: WEV5001SW Panasonic hoặc tương đương)
2,000
cái
25
Lắp đặt Công tắc 2 hạt trên 1 công tắc - 1 chiều (Model: WEV5001SW Panasonic hoặc tương đương)
8,000
cái
26
Lắp đặt Công tắc 4 hạt trên 1 công tắc - 1 chiều (Model: WEV5001SW Panasonic hoặc tương đương)
8,000
cái
27
Lắp đặt Ổ cắm đôi 3 chấu (Model: WEBP1041SW-P Panasonic hoặc tương đương)
131,000
cái
28
Lắp đặt các MCCB 3P 100A 22KA (Model:ABN103c 3P hãng LS hoặc tương đương)
2,000
cái
29
Lắp đặt các MCCB 3P 60A 18KA (Model:ABN63c 3P hãng LS hoặc tương đương)
2,000
cái
30
Lắp đặt các MCB 3P 50A 10KA (Model:BKN-b 3P hãng LS hoặc tương đương)
2,000
cái
31
Lắp đặt các MCB 3P 40A 10KA (Model:BKN-b 3P hãng LS hoặc tương đương)
2,000
cái
32
Lắp đặt các MCB 2P 32A 8KA (Model:BKJ63N 2P hãng LS hoặc tương đương)
3,000
cái
33
Lắp đặt các MCB 1P 40A 6KA (LS BKJ63N 1P hoặc tương đương)
2,000
cái
34
Lắp đặt các MCB 1P 20A 6KA (LS BKJ63N 1P hoặc tương đương)
20,000
cái
35
Lắp đặt các MCB 1P 10A 6KA (LS BKJ63N 1P hoặc tương đương)
31,000
cái
36
Hệ thống đo lường tủ điện báo pha
2,000
bộ
37
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CVV (4x35mm2)
77,000
m
38
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CVV (4x16mm2)
4,000
m
39
Lắp đặt dây tiếp địa 1x16E mm2
77,000
m
40
Lắp đặt dây tiếp địa 1x10E mm2
4,000
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x6mm2
38,000
m
42
Lắp đặt Dây dẫn điện 2 ruột 2x4mm2
149,000
m
43
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x2,5mm2
988,000
m
44
Lắp đặt dây tiếp địa 1x4E mm2
38,000
m
45
Lắp đặt dây tiếp địa 1x2,5E mm2
468,000
m
46
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1,5mm2
4.230,000
m
47
Ống Luồn dây điện D40 đi chìm (Model: SP9040L Sino hoặc tương đương)
77,000
m
48
Ống Luồn dây điện D20 đi chìm (Model: SP9020L Sino hoặc tương đương)
685,000
m
49
Lắp đặt ống nhựa ghen mềm chống cháy D20
2.115,000
m
50
Máng cáp 100x50x1,5mm
60,000
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây