Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:36 27/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, mở rộng Nhà khách Thanh Xuân - Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo, mở rộng Nhà khách Thanh Xuân - Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn phát triển sự nghiệp của Nhà khách (Trong đó bao gồm chi phí đền bù GPMB đường Nguyễn Tuân)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-NKTX
Ngày phê duyệt
27/08/2025 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Nhà khách Thanh Xuân - Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:35 27/08/2025
đến
09:00 15/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
896.450.820 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm chín mươi sáu triệu bốn trăm năm mươi nghìn tám trăm hai mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2025 (12/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm giám định chất lượng và quy hoạch xây dựng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Khuất Duy Tiến, phường Chiềng Lế, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La - Phường Chiềng Lề - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 101, ngõ 31, tổ 6 - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA THỊNH Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 12A, ngách 119, ngõ 169, đường Hoàng Mai - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Khu quy hoạch dân cư lô số 4B, kè suối Nậm La, tổ 9 - Phường Chiềng Lề - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
5 CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
6 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu quy hoạch dân cư lô số 4B, kè suối Nậm La, tổ 9 - Phường Chiềng Lề - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
7 CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
8 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số nhà 07, Ngõ 83, Đường 3/2, Tổ 9 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải tự đổ. Trọng tải ≥ 10 Tấn (Gửi kèm theo đăng ký + đăng kiểm)
2
2
Xe ô tô tải tự đổ. Trọng tải ≥ 22 Tấn (Gửi kèm theo đăng ký + đăng kiểm)
1
3
Máy cắt gạch đá- công suất ≥ 1,7 kW
3
4
Máy cắt uốn thép - công suất ≥ 5,0 kW
3
5
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
3
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
3
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
2
9
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 150 T
1
10
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) hoặc tương đương
1
11
Máy hàn nhiệt cầm tay
2
12
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
2
13
Máy khoan bê tông cầm tay – công suất ≥ 0,62Kw
5
14
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 8,5 T
1
15
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16,0 T
1
16
Máy phun nhựa đường hoặc máy (thiết bị) nấu và tưới nhựa đường
1
17
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất ≥ 130 CV
1
18
Máy trộn vữa - công suất ≥ 150,0 lít
5
19
Máy trộn bê tông - công suất ≥ 250,0 lít
3
20
Máy ủi - công suất ≥ 110,0 CV
1
21
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất ≥ 5,0 CV
1
22
Vận thăng hoặc tời điện – tải trọng làm việc ≥ 0,8 tấn
1
23
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 10 tấn (Gửi kèm theo đăng ký + đăng kiểm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất và gia công tấm nắp bể
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Thép nắp bể
20.251
kg
Theo quy định tại Chương V
3
Thang thăm bể thép Inox
9.37
kg
Theo quy định tại Chương V
4
Băng cản nước Sika waterbar V320 hoặc tương đương (đã bao gồm công LD)
51
md
Theo quy định tại Chương V
5
Nhà bơm
Theo quy định tại Chương V
6
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
4.796
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
23.472
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
18.43
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.553
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.037
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.114
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.104
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn sàn mái
0.095
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.11
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.43
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.472
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công xà gồ thép
0.122
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng xà gồ thép
0.122
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.151
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Cửa chống cháy D1 Thép khung dày 1.6mm, Thép cánh dày 1.0mm
2.66
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Cửa nan chớp nhôm đã bao gồm công lắp dựng
1.14
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 50, PCB30
8.269
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 50, PCB30
8.269
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Phần điện
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng - Đèn Led 1x20W
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Đế âm bảng điện
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x1.5mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
20
m
Theo quy định tại Chương V
31
HM: CẤP ĐIỆN TỔNG THỂ, RÃNH THOÁT NƯỚC NGOÀI NHÀ
Theo quy định tại Chương V
32
Đào rãnh cấp điện tổng thể
Theo quy định tại Chương V
33
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
0.92
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.92
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xếp gạch chỉ 9 viên/md
1800
viên
Theo quy định tại Chương V
36
Băng báo cáp
200
md
Theo quy định tại Chương V
37
Rãnh thoát nước ngoài nhà
Theo quy định tại Chương V
38
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
1.29
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.408
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.167
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
13.324
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng cột
0.069
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn móng dài
0.282
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 50, PCB30
23.741
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
103.6
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
25
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
4.59
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.578
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.626
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp các loại cấu kiện bê tông
60
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây