Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:57 02/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ đất ông Cao Sơn xã Khánh Phú đi tiếp giáp xã Sông Cầu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường từ đất ông Cao Sơn xã Khánh Phú đi tiếp giáp xã Sông Cầu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương năm 2025 (Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/10/2025 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Khánh Vĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:55 02/10/2025
đến
09:00 11/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2025 (10/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Gia Nha Trang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 103 Thôn Trường Lạc, Xã Diên Lạc, tỉnh Khánh Hòa
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDK Tư vấn lập E-HSMT Tdp Đông Môn 1 - - Xã Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDK Tư vấn đánh giá E-HSDT Tdp Đông Môn 1 - - Xã Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
3
Máy lu bánh thép 10T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
4
Máy lu bánh thép 16T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
5
Máy lu bánh hơi 16T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
6
Máy lu rung 25T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
7
Máy rải 50- 60 m3/h - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
8
Máy ủi 110CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật.
1
9
Ô tô tự đổ 10T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
3
10
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
1
11
Xe vận chuyển bê tông thương phẩm >=8m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng. - Chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường giao thông
2
Cắt mặt đường BTXM hư hỏng từ cọc D0-1
0.35
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
2.76
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
106.881
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy, đất cấp 3, đất tận dụng từ đất đào, K=0,95
11.084
100m3
6
Vận chuyển đất cấp 3 cự ly 1km
95.797
100m3
7
Vận chuyển đất cấp 4 cự ly 1km
0.028
100m3
8
Tưới nước đất đắp bằng ôtô 5m3, v/chuyển 1km
52.5
m3
9
Lu lèn khuôn đường từ K=0.95-K=0.98 (16T)
5.022
100m3
10
Tưới nước lu khuôn đường bằng ôtô 5m3, v/chuyển 1km
25.11
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax=37,5mm dày 14cm
2.343
100m3
12
Thi công & tháo gỡ ván khuôn mặt đường
1.608
100m2
13
Thi công lót giấy dầu trước khi đổ bê tông
16.354
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường đá 1x2 M300 (BTTP)
359.79
m3
15
Cung cấp gỗ làm khe co giãn
0.1
m3
16
Cung cấp nhựa làm khe co giãn
181.34
m3
17
Cung cấp biển báo tam giác D70cm tole kẽm dày 1,2mm + khung giằng nhúng kẽm
5
cái
18
Cung cấp trụ biển báo Fi90 dày 2cm cao 3m
5
trụ
19
Móng cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
5
cái
20
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép KT15x15x120cm
99
cái
21
Cung cấp tấm sóng đầu (3320x310x3)mm
4
tấm
22
Cung cấp tấm sóng giữa (2320x310x3)mm
55
tấm
23
Cung cấp tấm sóng cuối (700x310x3)mm
4
tấm
24
Cung cấp trụ tròn rào tôn sóng D141,3x4,5mm-L=1,4m
59
cái
25
Cung cấp trụ tròn rào tôn sóng D141,3x4,5mm-L=1m
4
cái
26
Dán màng phản quang đầu dải phân cách
1.019
1m2
27
Cung cấp đệm giảm chấn gắn vào cột đỡ tấm sóng bằng thép KT(300x70x5)mm
63
hộp
28
Cung cấp mắt phản quang gắn vào cột đỡ tấm sóng
63
cái
29
Cung cấp bulon M19x180 đầu dù
63
cái
30
Cung cấp bulon M16x35 đầu dù
630
cái
31
Đào đất hố móng chân cột bằng NL, đất cấp III
14.333
m3
32
Thi công & tháo gỡ ván khuôn chân cột
0.819
100m2
33
Bê tông đá 1x2 VXMPC40 M200 móng chân cột
10.238
m3
34
Lắp đặt tường hộ lan mềm
122.56
m
35
Cống thoát nước
36
Bê tông đá 2x4 VXMPC40 M200 rãnh hình thang
70.23
m3
37
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng chân khay
1.35
m3
38
Thi công & tháo gỡ ván khuôn chân khay
0.45
100m2
39
Bê tông đá 2x4 VXMPC40 M150 chân khay
9
m3
40
Bê tông đá 4x6 VXMPC30 M100 lót móng
26.9
m3
41
Bê tông đá 2x4 VXMPC40 M200 mái taluy
46.98
m3
42
Cung cấp lắp đặt ống thoát nước D90mm
21.6
md
43
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng
1.22
m3
44
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
51
rọ
45
Đào đất hố móng bằng máy, đất C3
0.491
100m3
46
Đệm đá 4x6 móng cống
3.4
m3
47
Thi công lót nilong trước khi đổ bê tông
0.314
100m2
48
Thi công & tháo gỡ ván khuôn móng cống
0.246
100m2
49
Bê tông đá 2x4 VXMPC40 M200 móng
17.24
m3
50
Thi công & tháo gỡ ván khuôn thân cống
0.465
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây