Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:58 13/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trường Tiểu học Quế Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng Trường Tiểu học Quế Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quế Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
681.QĐBQL(13.10.2025)
Ngày phê duyệt
13/10/2025 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:56 13/10/2025
đến
09:00 23/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
153.746.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi ba triệu bảy trăm bốn mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2025 (21/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và Xây dựng Phố xanh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 117 Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Quốc Long Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Lãnh Thượng II, Xã Quế Sơn, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
4 Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng khu vực Quế Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02 Trưng Nữ Vương, xã Quế Sơn, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Mỹ, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
6 Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng khu vực Quế Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02 Trưng Nữ Vương, xã Quế Sơn, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0.8 m3 (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực). Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Ô tô vận chuyển >= 7 Tấn (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực). Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy vận thăng sức nâng 3 tấn (Đảm bảo hoạt động tốt). Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp tường trụ, cột - gạch ceramic 300x600, vữa XM M75, PCB40
222.72
m2
2
Ốp chân tường trụ, cột - Tiết diện gạch Granite 600x100mm, vữa XM M75, PCB40
14.128
m2
3
Ốp chân tường trụ, cột - Tiết diện gạch Granite 600x120mm, vữa XM M75, PCB40
63.0168
m2
4
Ốp đá Granit vào tường, màu xám dày 20mm, cao 120mm, vữa XM M100, XM PCB40
15.5804
m2
5
Lớp hồ dầu ( Xi măng + Lớp vữa tương đương Sika Latex TH + Nước) dày 20
163.6676
m2
6
Lớp hồ dầu xi măng nguyên chất
163.6676
m2
7
Quét 3 lớp chống thấm tương đương Sika Proof Membrane (1 lớp lót 0,2kg/m2 + 2 lớp phủ 0,6kg/m2/lớp)
163.6676
m2
8
Ngâm nước xi măng chống thấm
73.81
m2
9
Láng vữa XM dày 2cm,vữa XM M75, PCB40
163.6676
m2
10
Rảnh thoát nước hành lang 30x30
12.322
10m
11
Ống thoát nước hành lang PVC D27
0.22
100m
12
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
755.487
m2
13
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1408.9932
m2
14
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
3801.1574
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2467.258
m2
16
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3579.5706
m2
17
Bê tông gờ SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
7.4056
m3
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.8514
100m2
19
Gia công SXLD tấm COMPACT dày 12mm; phụ kiện chuyên dùng bằng INOX 304 (tương đương hàng nhập khẩu AOGAO)
78.212
m2
20
GCLD lan can hành lang inox 304, tay vịn ống D60 dày 1,2ly, thanh đứng hộp vuông 30x30x1,2mm, cao 900
1259.579
kg
21
GCLD Cửa nhôm HỆ NS-55: Cửa đi mở 2 cánh, 1 cánh , sơn tĩnh điện, nhôm dày 2mm, kính cường lực dày 5mm + phụ kiện
94.185
m2
22
GCLD Cửa nhôm HỆ NS-55: Cửa đi mở 2 cánh , sơn tĩnh điện, nhôm dày 2mm, kính cường lực dày 5mm + dán DECAL + phụ kiện
8.8
m2
23
GCLD Cửa nhôm HỆ NS-55: Cửa sổ 2 cánh trượt, sơn tĩnh điện, nhôm dày 1,4mm, kính cường lực dày 5mm + phụ kiện
194.4
m2
24
GCLD Cửa nhôm HỆ NS-55: Cửa sổ 2 cánh mở, sơn tĩnh điện, nhôm dày 1,4mm, kính cường lực dày 5mm + phụ kiện
3.12
m2
25
GCLD khung bảo vệ cửa sổ thép hộp tráng kẽm KT16x16x1,2mm: 0,016*4*0,0012*7850 = 0,603 kg/m
1499.251
kg
26
GCLD bảng tên phòng bằng mica nền xanh dày 5mm, chữ máu trắng cao 50mm
17
bảng tên
27
Gia công xà gồ thép
3.3905
tấn
28
Mái lợp tôn sóng vuông mạ kẽm dày 0,45mm màu xanh
8.4974
100m2
29
Ke chống bão 4 cái/m2
3200
cái
30
Thi công trần thả bằng tấm thạch cao 600x600x9 chống ẩm, khung xương Vĩnh Tường
32.48
m2
31
PHẦN NỀN SÂN BÊ TÔNG
32
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.728
100m3
33
Rải giấy dầu lớp cách ly giữ nước trước khi đổ bê tông
7.28
100m2
34
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
103.85
m3
35
Kể roan chống nứt 2,0m x 2,0m
515.59
m
36
PHẦN NƯỚC
37
Thi công phần nước
38
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3745
100m3
39
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.81
m3
40
Bê tông đáy bể tự hoại cải tiến SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M300, đá 1x2, PCB40
1.998
m3
41
Ván khuôn gỗ bể tự hoại cải tiến
0.0294
100m2
42
Bê tông nắp Bể tự hoại cải tiến, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1.263
m3
43
Ván khuôn gỗ nắp Bể tự hoại cải tiến
0.1674
100m2
44
Bê tông tấm đan hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.456
m3
45
Ván khuôn gỗ tấm đan hố ga
0.0232
100m2
46
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.1944
tấn
47
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.0054
tấn
48
Lắp dựng cốt thép đáy bể tự hoại cải tiến, ĐK ≤10mm
0.1357
tấn
49
Xây tường thẳng gạch bê tông 5,5x9x19cm - chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
5.7504
m3
50
Bê tông thành hố thấm, đổ bằng thủ công - Dày 200, M200, đá 1x2, PCB40
1.248
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây