Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:08 08/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo tuyến đường từ cổng Tổ dân phố Nghĩa đi cầu phao Nghĩa, thị trấn Chũ (nhà máy nước sạch mới)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo tuyến đường từ cổng Tổ dân phố Nghĩa đi cầu phao Nghĩa, thị trấn Chũ (nhà máy nước sạch mới)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chũ, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:06 17/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-KTHTĐT
Ngày phê duyệt
08/11/2025 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Chũ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 08/11/2025
đến
08:06 17/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:06 17/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
136.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/11/2025 (17/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TKT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 ngõ 218 Phạm Văn Đồng - - Phường Đông Ngạc - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 369 LỘC PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 93 Vũ Hữu - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 338 đường Mỹ Độ, Tổ Dân Phố Mỹ Cầu - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 338 đường Mỹ Độ, Tổ Dân Phố Mỹ Cầu - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng: 6T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
2
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5kW, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
2
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
7
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
8
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 10 T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 25 T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
10
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 CV, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 CV - 140 CV, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
13
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
2
14
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
15
Máy ủi - công suất: 110 CV, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
16
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
17
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
18
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,50 kW, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1
19
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 7 T, yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhàthầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bị. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân (trường hợp bên cho thuê là cá nhân)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào hữu cơ bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
2.5143
100m3
2
Đào nền, đào khuôn, đánh cấp nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
7.3864
100m3
3
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, Độ chặt K=0,95
8.785
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
11.0315
100m3
5
Mua đất cấp 3 về đắp nền đường độ chặt yêu cầu K=0.95 ( Báo giá liên sở)
411.8963
m3
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6729
100m3
7
Rải giấy dầu lớp cách ly
29.368
100m2
8
Rải lưới vải kỹ thuật cốt sợi thuỷ tinh
18.8903
100m2
9
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
5.3064
100m2
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
587.36
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên (Loại 1)
11.3106
100m3
12
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
70.3353
100m2
13
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
18.8903
100m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
89.2256
100m2
15
Bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày bù vênh trung bình 3cm
18.2253
100m2
16
Mua bê tông nhựa C12,5 hàm lượng nhựa 5% ( CBGLS tháng 9/2025)
1251.3397
Tấn
17
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
96.5
m2
18
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, sơ gờ giảm tốc dày 6mm
99.55
m2
19
Đào móng cột biển báo bằng thủ công, chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.2
1m3
20
Ván khuôn móng dài
0.256
100m2
21
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
3.12
m3
22
Mua cột tròn biển báo D90 sơn đỏ trắng
53.28
m
23
Mua biển báo tam giác cạnh 90
20
cái
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
20
cái
25
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
23.6283
100m3
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
7.8566
100m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
240.17
m3
28
Ván khuôn móng rãnh
6.129
100m2
29
Bê tông móng đổ bẳng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
298.99
m3
30
Xây thành rãnh bằng gạch bê tông không nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
519.44
m3
31
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2781.89
m2
32
Ván khuôn mũ mố rãnh, hố thu
23.091
100m2
33
Lắp dựng cốt thép mũ mố rãnh, ga thu, ĐK ≤10mm
7.3906
tấn
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
179.56
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
2.4258
100m2
36
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
30.3845
tấn
37
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
236.96
m3
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2792
1cấu kiện
39
Cắt mặt đường bê tông hiện trạng
40.6
10m
40
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
63.91
m3
41
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.8435
100m3
42
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
31.72
m3
43
Ván khuôn móng dài
1.2099
100m2
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
63.56
m3
45
Xây hố ga, rãnh ngang đường bằng gạch bê tông không nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
70.32
m3
46
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
242.88
m2
47
Ván khuôn mũ mố cống
1.89
100m2
48
Lắp dựng cốt thép mũ mố cống, ĐK ≤10mm
0.6813
tấn
49
Bê tông mũ cống SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
15.12
m3
50
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn ống dài 1,5m - Quy cách ống: 1200x1200mm
5
1 đoạn cống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây