Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:01 25/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố số 3, phường Phú Thượng.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố số 3, phường Phú Thượng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phú Thượng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
25/11/2025 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Dự án đầu tư - hạ tầng phường Phú Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 25/11/2025
đến
09:00 04/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2025 (03/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHÁNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 75 ngách 322/95/29, tổ 13, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 37N5 tổ 10 ngõ 58 phố Triều Khúc - - Phường Thanh Liệt - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.4002
100m2
2
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0654
tấn
3
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.2402
tấn
4
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
3.5462
m3
5
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.3248
100m2
6
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.515
tấn
7
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
103.2809
m3
8
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
5.3179
m3
9
Xây bậc cầu thang bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
0.9542
m3
10
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây ốp cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
4.8788
m3
11
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
146.9988
m2
12
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (v/c VL lên cao)
318.5128
m2
13
Căng lưới thép ô trám 6x12 (sợi dày 0.4mm) gia cố tường gạch không nung
227.017
m2
14
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
182.9832
m2
15
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (v/c VL lên cao)
482.4308
m2
16
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
97.032
m2
17
Trát trần, vữa XM M75, PCB30 (v/c VL lên cao)
264.9516
m2
18
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
30.8776
m2
19
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30 (v/c VL lên cao)
50.0836
m2
20
Trát trụ cột, má cửa, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
75.5245
m2
21
Trát trụ cột, má cửa, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (v/c VL lên cao)
102.6166
m2
22
Trát gờ chỉ, gờ móc nước vữa XM M75, PCB30
102.34
m
23
Ốp chân tường bằng gạch ceramic KT600x120, vữa XM M75, PCB30
6.546
m2
24
Ốp chân tường bằng gạch ceramic KT600x120, vữa XM M75, PCB30 (vận chuyển VL lên cao)
14.616
m2
25
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic KT600x600, vữa XM M75, XM PCB30
119.3038
m2
26
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic KT600x600, vữa XM M75, XM PCB30 (vận chuyển VL lên cao)
208.4282
m2
27
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trơn KT300x300, vữa XM M75, PCB30
8.2706
m2
28
Ốp tường bằng gạch ceramic KT300x600, vữa XM M75, PCB30
46.89
m2
29
Lát cầu thang, bậu cửa đi bằng đá granite tự nhiên, vữa XM M75, PCB30
35.4877
m2
30
Quét chống thấm sê nô mái (2 lớp)
65.0086
m2
31
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
43.3326
m2
32
Vách ngăn compact khu vệ sinh dày 12mm + phụ kiện inox 304 đồng bộ
10.055
m2
33
Thi công trần thả bằng tấm thạch cao chịu nước
8.3772
m2
34
Bả bằng bột bả vào trần thạch cao
8.3772
m2
35
Sơn trần đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.3772
m2
36
Sơn tường trong nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
1286.4999
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.064
m2
38
Sơn tường ngoài nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
436.9616
m2
39
Mua, lắp đặt cửa đi 2, 4 cánh mở quay khung nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
45.9
m2
40
Mua, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
9.09
m2
41
Mua, lắp đặt cửa sổ mở quay khung nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
31.08
m2
42
Mua, lắp đặt cửa sổ mở hất khung nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
0.72
m2
43
Vách kính an toàn 6.38mm
54.525
m2
44
Mua, lắp đặt sen hoa cửa sổ, lan can cầu thang inox 304
188.5
kg
45
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
142.315
m2
46
Gia công lan can thép mạ kẽm
0.3836
tấn
47
Sơn sắt thép lan can, tay vịn cầu thang 1 nước lót, 2 nước phủ
29.5866
m2
48
Lắp dựng lan can sắt
27.9752
m2
49
Mua, lắp đặt trụ cầu thang gỗ
1
cái
50
Chụp thép mạ kẽm D60
27
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây