Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:14 16/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Xây mới, cải tạo hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Liên Chiểu -Tuyến kênh từ hồ Bàu Tràm đến kênh Hòa Khánh - Cu Đê
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây mới, cải tạo hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Liên Chiểu -Tuyến kênh từ hồ Bàu Tràm đến kênh Hòa Khánh - Cu Đê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 03/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
16/01/2026 11:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:14 16/01/2026
đến
08:30 03/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 03/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.761.238.170 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ bảy trăm sáu mươi mốt triệu hai trăm ba mươi tám nghìn một trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/02/2026 (01/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thiết kế & Quy hoạch Sông Hàn và Công ty TNHH Tư vấn Khảo sát Xây dựng Toàn Chính Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 19 Nguyễn Văn Tố, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng, Việt Nam và;123 – 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đà Rồng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 45 Cao Sơn Pháo, Phường An Khê, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Thẩm định giá VALID Tư vấn thẩm định giá 130 Đống Đa, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng
4 Tổ chuyên gia do Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng thành lập tại Quyết định số 1346/QĐ-BQL ngày 23/12/2025 Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
5 Phòng Thẩm định thuộc Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
6 Tổ chuyên gia do Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng thành lập tại Quyết định số 1346/QĐ-BQL ngày 23/12/2025 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Thẩm định thuộc Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 50T
2
2
Búa rung ≥ 60 kW
1
3
Máy đóng cọc tự hành - trọng lượng đầu búa ≥ 3,5 T
1
4
Cần cẩu ≥ 16T
2
5
Cần cẩu ≥ 10T
1
6
Máy đầm thép ≥ 16 T
1
7
Máy đào ≥ 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực
1
8
Máy đào ≥ 0,8 m3
2
9
Máy đào ≥ 0,5 m3
2
10
Lu rung ≥ 25T
1
11
Lu bánh lốp ≥ 16T
1
12
Lu bánh thép ≥ 10T
1
13
Máy rãi ≥ 130 CV
1
14
Xe tưới nước ≥ 5m3
1
15
Ô tô tự đổ ≥ 10T
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục San nền
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc đất đá các cấp
33.6
m3
Theo quy định tại Chương V
3
San đầm đất độ chặt yêu cầu K=0,85 (đất tận dụng điều phối từ dự án khác)
9609.9
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Kênh thoát nước
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông kênh
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công hoàn thiện kè đứng kênh thoát nước theo hồ sơ thiết kế đã được phê duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn; đào, đắp đất; biện pháp đắp đê quây, bơm nước, gia cố hố móng, gia cố móng bằng cọc tre, tầng lọc ngược, mối nối kè, biện pháp đấu nối kênh và các công việc khác có liên quan)
1105.52
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lan can
Theo quy định tại Chương V
8
Gia công, lắp dựng lan can thép mạ kẽm (bao gồm bu lông neo và các phụ kiện khác có liên quan)
1117.66
m
Theo quy định tại Chương V
9
Gia cố kênh
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công rọ đá mạ kẽm bọc nhựa PVC KT(2,0x1,0x0,5)m (đá hộc tận dụng từ dự án Đầu tư, nâng cấp, cải tạo một số hạng mục Khu liên hợp xử lý chất thải rắn Khánh Sơn giai đoạn 2 (Hộc rác số 7 tại khu vực bãi rác Khánh Sơn)
1662
rọ
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công rọ đá rọ đá mạ kẽm bọc nhựa PVC KT(2,0x1,5x0,5)m (đá hộc tận dụng từ dự án Đầu tư, nâng cấp, cải tạo một số hạng mục Khu liên hợp xử lý chất thải rắn Khánh Sơn giai đoạn 2 (Hộc rác số 7 tại khu vực bãi rác Khánh Sơn)
277
rọ
Theo quy định tại Chương V
12
Đào xúc, vận chuyển đá hộc từ dự án Đầu tư, nâng cấp, cải tạo một số hạng mục Khu liên hợp xử lý chất thải rắn Khánh Sơn giai đoạn 2 (Hộc rác số 7 tại khu vực bãi rác Khánh Sơn)
2181.4
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đường đi bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông mặt đường, gờ chắn M200 đá 1x2 (bao gồm bê tông, ván khuôn, nilong cách nước, lắp đặt cấu kiện đúc sẵn và các công việc khác có liên quan)
554.97
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cống BTLT
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp, lắp đặt ống BTLT D800mm (bao gồm mối nối cống, đệm móng cống và các công việc khác có liên quan)
47.5
m
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, lắp đặt ống BTLT D1200mm (bao gồm mối nối cống, đệm móng cống và các công việc khác có liên quan)
7
m
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp, lắp đặt ống BTLT D1500mm (bao gồm mối nối cống, đệm móng cống và các công việc khác có liên quan)
5
m
Theo quy định tại Chương V
19
Cống hộp 2x(3500x2500)mm
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công hoàn thiện cống thoát nước KT 2x(3500x2500)mm đấu nối vào kênh theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, thanh chống, đà giáo, mối nối cống; đào, đắp đất và các công việc khác có liên quan)
4.78
m
Theo quy định tại Chương V
21
Mương B600
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công hoàn thiện mương B600 theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, ván khuôn, cốt thép và các công việc khác có liên quan)
3.26
m
Theo quy định tại Chương V
23
Hố ga
Theo quy định tại Chương V
24
Thi công hoàn thiện hố ga HG01 theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, nắp gang và các công việc khác có liên quan)
1
hố
Theo quy định tại Chương V
25
Thi công hoàn thiện hố ga HG02 theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, nắp gang và các công việc khác có liên quan)
1
hố
Theo quy định tại Chương V
26
Cống qua đường Mê Linh - Cống hộp KT 2x(3,0x2,5)m
Theo quy định tại Chương V
27
Cống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công hoàn thiện cống thoát nước qua đường Mê Linh khẩu độ KT 2x(3,0x2,5)m theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, thanh chống, đà giáo; gia cố móng bằng cọc tre, biện pháp gia cố hố móng, bản giảm tải, tường đầu, tường cánh, sân cống, chân khay; phá dỡ, thu hồi vật tư cống trình hiện trạng; biện pháp đào, đắp đất và các công việc khác có liên quan)
31.59
m
Theo quy định tại Chương V
29
Thi công hoàn thiện hố ga cống thoát nước qua đường Mê Linh theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, mối nối, nắp gang, phá dỡ vận chuyển phế thải đi đổ và các công việc khác có liên quan để hoàn thiện cấu kiện)
1
hố
Theo quy định tại Chương V
30
Sàn công tác
Theo quy định tại Chương V
31
Thi công hoàn thiện sàn công tác theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, thép, ván khuôn, bulong, và các công việc khác có liên quan để hoàn thiện cấu kiện)
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Mương thoát nước
Theo quy định tại Chương V
33
Thi công hoàn trả mương thoát nước B800 đấu nối cống hộp theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, liên kế cống; đào, đắp đất và các công việc khác có liên quan)
3
m
Theo quy định tại Chương V
34
Thi công hoàn trả mương thoát nước B1000 đấu nối cống hộp theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, liên kế cống; đào, đắp đất và các công việc khác có liên quan)
6
m
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công hoàn trả mương thoát nước B1200 đấu nối cống hộp theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông, cốt thép, ván khuôn, liên kế cống; đào, đắp đất và các công việc khác có liên quan)
3
m
Theo quy định tại Chương V
36
Tủ điều khiển van
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp đặt hoàn thiện Tủ điều khiển van theo hồ sơ thiết kế được duyệt (Bao gồm vỏ tủ, móng tủ điện, thiết bị trong tủ và các vật tư khác để hoàn thiện đưa hệ thống vào vận hành, vệ sinh, thử nghiệm, chạy thử theo hồ sơ thiết kế)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
38
Hạng mục Thoát nước thải
Theo quy định tại Chương V
39
Tuyến ống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE D315mm, PN6-PE100 (bao gồm công tác đào, đắp đất; gia cố hố móng, gối đỡ ống và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
31.8
m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt ống nhựa HDPE D450mm, PN10-PE100 (công tác đào, đắp đất; gia cố hố móng, gối đỡ ống, cút và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1068.4
m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt ống nhựa ống nhựa HDPE D560mm, PN6-PE100 (công tác đào, đắp đất; gia cố hố móng, gối đỡ ống và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
332
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt ống nhựa ống nhựa HDPE D630mm, PN6-PE100 (công tác đào, đắp đất; gia cố hố móng, gối đỡ ống và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
245
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ống nhựa ống nhựa HDPE D710mm, PN6-PE100 (công tác đào, đắp đất; biện pháp gia cố hố móng, gối đỡ ống và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1200
m
Theo quy định tại Chương V
45
Trạm bơm
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp, ép cọc PHC D400B (bao gồm công tác đóng cọc dẫn, nối cọc và các công việc khác có liên quan)
380
m
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công hoàn thiện Trạm bơm và Hố thu theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm bê tông bền sunfat, cốt thép, ván khuôn; công tác đào, đắp đất, đắp cát, biện pháp gia cố hố móng; khung + nắp gang BxH=800x1100, tải trọng cấp B; vật tư thiết bị và lắp đặt hoàn thiện hệ thống đấu nối trạm bơm (gồm ống inox SUS304, van, cút, côn, tê, mối nối mềm, ống nhựa HDPE, bích, thanh dẫn), van cửa phai, lưới chắn rác và các phụ kiện khác có liên quan để hoàn thiện hệ thống)
1
trạm
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công, lắp đặt hoàn thiện hộp khử mùi trạm bơm theo hồ sơ thiết kế được duyệt (bao gồm ống, cút, tê, hộp khử mùi và các vật tư khác có liên quan)
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công, lắp đặt hoàn thiện Tủ điều khiển trạm bơm theo hồ sơ thiết kế được duyệt (Bao gồm vỏ tủ, móng tủ điện, thiết bị trong tủ và các vật tư, thiết bị khác có liên quan để hoàn thiện đưa hệ thống vào vận hành, vệ sinh, thử nghiệm, chạy thử theo hồ sơ thiết kế)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
50
Hố van xả khí
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 261

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây