Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:41 25/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Thành phần 1 - Hạng mục lấn biển thuộc dự án Kho xăng dầu đầu nguồn kết hợp nhiên liệu bay Ba Ngòi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Thành phần 1 - Hạng mục lấn biển thuộc dự án Kho xăng dầu đầu nguồn kết hợp nhiên liệu bay Ba Ngòi
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của Chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cam Linh, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
10:30 03/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
157
Ngày phê duyệt
25/03/2026 08:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG CAM RANH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:39 25/03/2026
đến
10:30 03/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 03/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2026 (01/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG THUẬN HƯNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2267 Đại lộ Hùng Vương - - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH TV TK-XD Tân Thạnh Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán M6A Chợ Mới, tổ dân phố Thuận Phát, Phường Cam Linh, Tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG THUẬN HƯNG Tư vấn lập E-HSMT 2267 Đại lộ Hùng Vương - - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty Cổ phần Cảng Cam Ranh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 29 Nguyễn Trọng Kỷ - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG THUẬN HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 2267 Đại lộ Hùng Vương - - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty Cổ phần Cảng Cam Ranh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 29 Nguyễn Trọng Kỷ - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu rung tự hành: ≥18T, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê
2
2
Máy lu bánh thép: ≥16 tấn, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
2
3
Máy ủi - công suất: ≥ 110 CV, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
2
4
Máy đào dung tích gầu: ≥ 1,25 m3, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
2
5
Ô tô tự đổ ≥10 tấn, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
4
6
Ô tô tưới nước ≥ 5m3, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu, kèm giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
2
7
Máy thủy bình, hoạt động tốt (Phải có kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
1
8
Máy toàn đạc, hoạt động tốt (Phải có kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng thuê thiết bị và cung cấp các tài liệu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Mua đất để đắp tại chân công trình
60983.208
m3
3
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
554.393
100m3
4
PHẦN KÈ:
5
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.646
100m3
6
Đắp đá hỗn hợp công trình bằng máy ủi 180CV
38.261
100m3
7
Rải vải địa kỹ thuật bọc mặt trong mái taluy
42.518
100m2
8
Thi công tầng lọc bằng đá dăm (2x4 (50%) và đá 1x2 (50%))
4.2
100m3
9
Cung cấp, Lắp đặt ống nhựa, đường kính ống 60mm (dày 2.3mm)
5.176
100m
10
Xếp đá hộc có chít mạch, mái dốc thẳng, vữa XM mác 75
1379.28
m3
11
Đắp đá hỗn hợp ống buy chân kè
2.708
100m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống buy, đá 4x6, mác 100
15.091
m3
13
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép trong lòng ống buy
1.663
tấn
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông trong lòng ống buy, đá 1x2, mác 300
54.542
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm đầu kè, đá 1x2, mác 300
62.06
m3
16
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm khóa đỉnh kè
1.712
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 10mm
0.834
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 18mm.
6.696
tấn
19
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 300
264.749
m3
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn ống buy
52.95
100m2
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống buy, đường kính <= 10mm
19.142
tấn
22
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 2T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
727
cấu kiện
23
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
66.187
10 tấn/1km
24
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẳn trọng lượng <= 2T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
727
cấu kiện
25
Lắp đặt cấu kiện ống buy bê tông, trọng lượng cấu kiện <= 2 tấn (ĐM 08/2025/TT-BXD)
727
cấu kiện
26
Thi công lớp đá 2x4 đổ chèn
48.921
m3
27
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
4.84
m2
28
KHÓA ĐẦU KÈ:
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.125
100m3
30
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100
35.842
m3
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.04
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây