Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:36 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
NCCT Đường giao thông nông thôn khu 1, 3, 8 (Bằng Giã)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu dự án: NCCT Đường giao thông nông thôn khu 1, 3, 8 (Bằng Giã)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Văn Lang, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
29/04/2026 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Văn Lang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 29/04/2026
đến
14:00 12/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2026 (09/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc và xây dựng Minh Vũ Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 3, tổ 19b, khu Phan Chu Trinh, phường Gia Cẩm, tp Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Tổ 65, khu đô thị Minh Phương - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ACE PHÚ THỌ Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT khu 4 - - Xã Hạ Hòa - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC Tư vấn thẩm tra BCKTKT Khu 3, Nỗ Lực - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5,0T (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
2
Máy ủi (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
3
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
4
Máy lu rung (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công;Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
5
Máy san (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
6
Máy trộn bê tông 200-500l (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
7
Máy đầm dùi (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
8
Máy đầm bàn (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
9
Máy đầm đất cầm tay (Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Vét bùn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
10.2687
100m3
3
Vận chuyển đất bùn đổ đi bằng ôtô tự đổ, đất cấp I.
10.2687
100m3
4
Đánh cấp + vét hữ cơ nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
35.2752
100m3
5
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
35.2752
100m3
6
Đào rãnh thoát nước máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.2986
100m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
7.6055
100m3
8
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
2.7276
100m3
9
Vận chuyển đất đào sang đắp bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
8.1422
100m3
10
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
3.4895
100m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
33.39
m3
12
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
33.39
m3
13
Trồng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
45.3162
100m2
14
Khai thác đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
146.5428
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
146.5428
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
136.8894
100m3
17
Mặt đường
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
7.719
100m3
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
5.699
100m2
20
Rải bạt chống thấm
5102.34
m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1020.47
m3
22
Hệ thống thoát nước ngang
23
Đào móng cống bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.7727
100m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2576
100m3
25
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
9.01
m3
26
Ván khuôn móng cống, sân cống
1.5232
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
48.69
m3
28
Ván khuôn gỗ tường cống
1.0729
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150, PCB40
14.21
m3
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
3.0561
100m2
31
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
14.83
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
1.2417
tấn
33
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 0,75
33
ống cống
34
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 1,00
19
ống cống
35
Lắp dựng ống cống
52
cái
36
Thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường
37
Thuế tài nguyên
1
Khoản
38
Phí bảo vệ môi trường
1
Khoản

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây