Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:12 11/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường kết nối QL12B đi xóm Đồi 2, Nghìa 1, xã Yên Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường kết nối QL12B đi xóm Đồi 2, Nghìa 1, xã Yên Trị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Trị, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:42 21/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
140/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
11/05/2026 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Yên Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 11/05/2026
đến
16:42 21/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:42 21/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2026 (18/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn Vạn Hoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Chiềng Khến, xã Tân Lạc, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán B801-B802 Toà nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3, sử dụng tốt
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, sử dụng tốt
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW, sử dụng tốt
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW, sử dụng tốt
1
5
Máy hàn ≥ 23kW, sử dụng tốt
1
6
Máy cắt uốn thép≥ 5kW, sử dụng tốt
1
7
Máy lu bánh thép >= 8,5T, sử dụng tốt
1
8
Máy lu bánh hơi >= 16T, sử dụng tốt
1
9
Máy lu rung, lực rung >= 25T, sử dụng tốt
1
10
Máy ủi, sử dụng tốt
1
11
Cần cẩu ≥ 6 tấn, sử dụng tốt
1
12
Máy phun tưới nhựa đường, sử dụng tốt
1
13
Máy rải BTN, sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
79.7255
100m2
3
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
69.7255
100m2
4
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
10.074
100m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
11.4813
100m3
6
Đào nền đường, đất cấp II
0.0807
100m3
7
Đào nền đường, đất cấp III
0.1883
100m3
8
Đào khuôn nền đường, đất cấp III
7.6747
100m3
9
Đào lớp kết cấu cũ mặt đường láng nhựa
3.0409
100m3
10
Đào rãnh nền đường, đất cấp III
13.482
100m3
11
Đào vét hứu cơ, đất cấp I
2.0278
100m3
12
Đào cấp nền đường, đất cấp II
0.128
100m3
13
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
34.777
m3
14
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.2748
100m3
15
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.9537
100m3
16
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k = 0,95
7.229
100m3
17
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
2.0278
100m3
18
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.2087
100m3
19
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤ 300m, đất cấp III (tận dụng để đắp)
9.9864
100m3
20
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III ra bãi thải
14.6135
100m3
21
RÃNH THOÁT NƯỚC
22
Bê tông thân rãnh thương phẩm M200, đá 1x2, PCB40
731.8361
m3
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
60.0413
100m2
24
Lắp dựng cốt thép, ĐK ≤10mm
32.3584
tấn
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
200.1375
m3
26
Bê tông tấm bản thương phẩm M300, đá 1x2, PCB40
305.988
m3
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
13.5204
100m2
28
Gia công, lắp đặt cốt thép ĐK ≤10mm
38.1957
tấn
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
2223.75
cấu kiện
30
CỐNG THOÁT NƯỚC
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.4879
100m3
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.9515
100m3
33
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0263
100m3
34
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M75 PCB40
58.51
m3
35
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M100 PCB40
26.32
m3
36
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100 PCB40
112.02
m2
37
Đổ bê tông mũ mố thương phẩm, đá 1x2, mác 200
10.8
m3
38
Đổ bê tông bản cống đá 1x2, bê tộng thương phẩm mác 300
6.52
m3
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép bản cống đường kính <= 10mm
0.2647
tấn
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.3396
tấn
41
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính <= 10mm
0.1654
tấn
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2502
100m2
43
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn mũ mố, mũ trụ cầu
0.567
100m2
44
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
34
cấu kiện
45
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống d100.
6.07
100m
46
Tháo đường nước ống nhựa HDPE, đường kính ống d100.
6.07
100m
47
Di chuyển cột điện
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.0756
100m3
49
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
0.756
m3
50
Bê tông móng, đá 2x4, mác 200
2.2032
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây