Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:41 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp Đường Liên xã (đoạn Cái Xoài - cầu Gẫy)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp Đường Liên xã (đoạn Cái Xoài - cầu Gẫy)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (đầu tư công năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chợ Mới, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
12/06/2026 14:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Chợ Mới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 12/06/2026
đến
09:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG BÁCH HIỆP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 13-14 L22 đường số 8 Khu đô thị cao cấp Sao Mai Bình Khánh 5 - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
2 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định Xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 06, đường 20, phường Long Xuyên, tỉnh An Giang.
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn lập E-HSMT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
4 Trung tâm Tư vấn Đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 07-09 Đường Mậu Thân - - Phường Rạch Giá - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
6 Trung tâm Tư vấn Đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 07-09 Đường Mậu Thân - - Phường Rạch Giá - Tỉnh An Giang
7 Phòng Kinh tế xã Chợ Mới Cơ quan thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nguyễn Huệ, ấp thị, xã Chợ Mới, tỉnh An Giang.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:10 22/06/2026 10:00 22/06/2026 10:00 29/06/2026 10:00 22/06/2026 10:00 29/06/2026 Do không có nhà thầu tham dự.
2 16:57 29/06/2026 10:00 29/06/2026 09:00 06/07/2026 10:00 29/06/2026 09:00 06/07/2026 Do không có nhà thầu tham dự.
3 09:21 06/07/2026 09:00 06/07/2026 09:00 13/07/2026 09:00 06/07/2026 09:00 13/07/2026 Do không có nhà thầu tham dự.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, Dung tích gầu: ≥ 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy đào, Dung tích gầu: ≥ 0,8 m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy ủi, Công suất ≥ 110CV (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy lu bánh thép, Tải trọng ≥ 16 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Máy lu bánh hơi, Tải trọng ≥ 16 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy lu rung, Tải trọng hoặc lực rung ≥ 25 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy phun nhựa (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Ô tô tưới nước (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 12 tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN VÀ MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
26.466
100m3
3
Đắp lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
10.188
100m3
4
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
33
100m3
5
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
136.245
100m2
6
Cung cấp đá cấp phối loại 2 lớp móng dưới 15cm (đã kể hệ số 1,34 lèn chặt) tận dụng lại 90% đá cấp phối kết cấu cũ
501.67
m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 lớp dưới dày 15cm (không tính vật liệu)
16.537
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên dày 12cm
13.251
100m3
9
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 10cm
110.93
100m2
10
Láng nhựa mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
113.086
100m2
11
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
10.95
m3
12
GIA CỐ CHÂN TALUY NỀN ĐƯỜNG L=184,3M
13
Cung cấp cừ tràm đk ngọn >=4,5cm, dài 4,5m
15665.5
m
14
Cung cấp cừ bạch đàn đk ngọn >=5cm, L=6m
2211.6
m
15
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
139.331
100m
16
Đóng cọc bạch đàn bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
21.01
100m
17
Cung cấp vải địa kỹ thuật APT 12
442.32
m2
18
Cung cấp lưới B40
221.16
m2
19
Cung cấp thép buộc Fi 6mm
315.153
kg
20
Buộc thép neo ĐK 6mm
0.315
tấn
21
Trải vải địa kỹ thuật
4.423
100m2
22
Trải vải lưới B40
2.212
100m2
23
GIA CỐ GỜ BÊ TÔNG CHẮN VÀ GIA CỐ LỀ ĐOẠN PHẠM VI KÈ HIỆN TRẠNG TỪ C0 ĐẾN C1+7
24
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.021
tấn
25
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.038
tấn
26
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
26.13
m3
27
AN TOÀN GIAO THÔNG TRONG KHAI THÁC
28
Cung cấp trụ biển báo ĐK D90 cao 3m
2
Trụ
29
Cung cấp trụ biển báo ĐK D90 cao 3,3m
22
Trụ
30
Cung cấp biển báo phản quang tam giác ĐK70cm
24
Cái
31
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật KT 30x70cm
2
Cái
32
Lắp đặt trụ đỡ và biển báo tam giác
24
cái
33
Bê tông móng cọc tiêu, biển báo, M200, đá 1x2, PCB40
6.695
m3
34
Thi công cọc tiêu BTCT
158
cái
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 1mm
117.95
m2
36
AN TOÀN GIAO THÔNG TRONG THI CÔNG
37
Cung cấp biển báo phản quang tam giác ĐK70cm
16
Cái
38
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật KT 25x120cm
4
Cái
39
Cung cấp biển báo phản quang tròn ĐK70cm
4
Cái
40
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật KT 40x127,5cm
4
Cái
41
Cung ống nhựa uPVC D75x1,5mm
192
m
42
Gia công cột trụ bằng ống nhựa
1.92
100m
43
Bê tông cột trụ , M150, đá 1x2, PC40
0.781
m3
44
Sơn cọc trụ 1 nước phủ
39.564
m2
45
Cung cấp dây nilon trắng đỏ rào công trình
608
m
46
Bê tông đế trụ, M200, đá 1x2, PCB40
2.16
m3
47
Cung cấp đèn quay báo hiệu
8
bộ
48
Cung cấp thép hộp 30x30x1,4mm
43.24
kg
49
Cung cấp thép hộp 50x50x1,8mm
111.96
kg
50
Gia công hàng rào barie
0.155
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây