Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 19:20 02/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Toàn Thắng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án công trình:Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Toàn Thắng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Tiên Minh (nguồn vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Minh, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:06 11/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-MNTT
Ngày phê duyệt
02/07/2026 19:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Toàn Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:19 02/07/2026
đến
09:06 11/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:06 11/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2026 (09/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ EVO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tòa nhà số 22 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SIC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 7/153 Hai Bà Trưng - - Phường Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình Tư vấn lập E-HSMT Số 176-178 phố Chợ Lũng - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT 27/258 đường Đà Nẵng - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 176-178 phố Chợ Lũng - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 27/258 đường Đà Nẵng - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5 KW
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0 KW
1
5
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 70Kg)
1
6
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
7
Máy hàn điện ≥ 23 kW
1
8
Máy khoan bê tông
1
9
Máy cắt gạch
1
10
Máy cắt uốn sắt ≥ 5 kW
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cut vuông nhựa PVC D42
47
cái
2
Lắp đặt đai inox ôm ống d110
24
bộ
3
Lắp đặt đai inox ôm ống d90
24
bộ
4
Lắp đặt đai inox ôm ống d42
24
bộ
5
Lắp đặt đai inox ôm ống d32
24
bộ
6
Lắp đặt đai inox ôm ống d25
24
bộ
7
DÀN GIÁO
8
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m (thời gian 2 tháng)
11.395
100m2
9
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.5063
100m2
10
HẠNG MỤC: PHÒNG HỌC ĐA NĂNG
11
PHÁ DỠ
12
Tháo dỡ mái , chiều cao <= 6m
105.58
m2
13
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép tường rào
0.5706
m3
14
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.5402
m3
15
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.9183
m3
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.0953
100m3
17
MÓNG
18
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
9.4289
m3
19
Đào móng công trình, đất cấp II
0.3433
100m3
20
Đóng cọc tre , chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
33.01
100m
21
Đắp cát công trình , đắp nền móng công trình
5.2816
m3
22
Đổ bê tông , bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 100, PCB30
5.2816
m3
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, chờ cột, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2802
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, chờ cột, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6667
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.1117
tấn
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.504
100m2
27
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
18.9918
m3
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1007
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.2426
100m3
30
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1034
100m3
31
Rải lớp nilong chống mất nước bê tông nền
0.6143
100m2
32
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
6.1426
m3
33
DÀN GIÁO
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.175
100m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.6143
100m2
36
CỘT
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0369
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.2953
tấn
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.2464
100m2
40
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 300, PCB30
1.3552
m3
41
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông đoạn chờ cột trên mái, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.3098
m3
42
DẦM SÀN
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn đáy sàn mái
0.5907
100m2
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn dầm
0.389
100m2
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.1023
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0875
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3307
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.1623
tấn
49
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300, PCB30
11.0695
m3
50
LANH TÔ, GIẰNG TƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây