Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:27 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo cảnh quan trước dự án Casamia
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo cảnh quan trước dự án Casamia
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách phường Hội An Đông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hội An Đông, Thành phố Đà Nẵng
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
14/07/2026 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Hội An Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 14/07/2026
đến
09:00 22/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
251.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2026 (19/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng PB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 85 đường Hà Đông-Bích Bắc, phường Điện Bàn Bắc, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty Cổ phần Nam Vạn An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 26/1 Võ Thị Sáu, xã Nam Phước, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vạn Niên Thanh Tư vấn lập E-HSMT xã Duy Xuyên, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Quanacons Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối phố Phú Phong, Phường Quảng Phú, TP Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vạn Niên Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Duy Xuyên, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Quanacons Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối phố Phú Phong, Phường Quảng Phú, TP Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. * Tài liệu chứng minh khả năng huy động (tài liệu là bản scan từ bản gốc hoặc bản sao có chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê có tên gói thầu và tên dự án phù hợp với TBMT (áp dụng đối với trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
2
Máy đào – dung tích gầu ≥ 1,25 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. * Tài liệu chứng minh khả năng huy động (tài liệu là bản scan từ bản gốc hoặc bản sao có chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê có tên gói thầu và tên dự án phù hợp với TBMT (áp dụng đối với trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
3
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. * Tài liệu chứng minh khả năng huy động (tài liệu là bản scan từ bản gốc hoặc bản sao có chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê có tên gói thầu và tên dự án phù hợp với TBMT (áp dụng đối với trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
4
Máy lu bánh thép, tải trọng bản thân ≥ 16 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. * Tài liệu chứng minh khả năng huy động (tài liệu là bản scan từ bản gốc hoặc bản sao có chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê có tên gói thầu và tên dự án phù hợp với TBMT (áp dụng đối với trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
5
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥ 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. * Tài liệu chứng minh khả năng huy động (tài liệu là bản scan từ bản gốc hoặc bản sao có chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê có tên gói thầu và tên dự án phù hợp với TBMT (áp dụng đối với trường hợp nhà thầu đi thuê)
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
2
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
525.22
1m3
3
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,85
22994.06
1m3
4
Mua đất đắp nền
24041.659
m3
5
Lát nền
6
Bãi đỗ xe
7
Lát gạch trồng cỗ dày 8cm, vữa XM M100, PCB40
5505
m2
8
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB40
1211.1
m3
9
Rải ni lông chống mất nước
5505
1m2
10
Lu lèn tăng cường nền đất độ chặt K=0,95, chiều sâu tác dụng 30cm (Bổ sung TT08/2025)
1651.5
1m3
11
Quảng trường và đường đi
12
Lát gạch BTTNC, granito giả đá KT(30x30) dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
3902
m2
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
234.12
m3
14
Rải ni lông chống mất nước
4112
m2
15
Lát Gạch Terrazzo 30x30 dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
4112
m2
16
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
246.72
m3
17
Rải ni lông chống mất nước
4112
m2
18
Bê tông bó vỉa đổ tại chỗ, M200, đá 1x2
54.45
m3
19
Ván khuôn bó vỉa
1089.03
m2
20
Đệm cấp phối đá dăm Dmax 37.5
36.3
m3
21
Cây xanh
22
Trồng cỏ lá gừng
6325
1m2
23
Trồng cỏ nhung
1754.75
1m2
24
Trồng cây chuỗi ngọc
873
1 chậu
25
Đắp đất màu trồng cỏ
1544.885
m3
26
Trồng cây ngâu tròn
65
cây
27
Trồng cây bằng lăng (Cao>3m, Đk 9-12cm)- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
41
cây
28
Trồng cây muồng hoàng yến (Cao>3m, Đk 16-18cm)- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
6
cây
29
Trồng cây muồng kim phượng (Cao>3m, Đk 16-18cm)- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
24
cây
30
Trồng cây hoa giấy gốc to (Cao>3m, Đk 8-12cm)- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
19
cây
31
Trồng cây sake- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
6
cây
32
Các hạng mục khác
33
Ghế đá nguyên khối Granite KT 1400x300x400mm
5
cái
34
Khoan giếng
3
cái
35
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - nước giếng bơm xăng
161
1cây / 90 ngày
36
Tưới nước bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào- nước giếng bơm xăng
8079.75
1m2/ tháng
37
Tưới nước bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào- nước giếng bơm xăng
873
1 chậu/ tháng
38
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 400mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 15,3mm
72
1m
39
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính D600mm-H10
2
1 đoạn ống
40
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính D600mm, H10
2
1 đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
2
mối nối
42
Bê tông gối đỡ đúc sẵn, M250 đá 1x2
0.46
m3
43
Ván khuôn gối đỡ
3.8
1m2
44
Gia công thép gối đỡ đúc sẵn,Thép f6, f8
0.027
1 tấn
45
Đệm cấp phối đá dăm Dmax 37.5
4.48
m3
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
10
1cấu kiện
47
Lắt đặt cửa van phai DN600 (bao gồm vật tư đã vận chuyển tới chân công trình và lắp đặt)
2
cái
48
Bê tông tường đầu M200, đá 2x4
0.936
m3
49
Ván khuôn tường đầu
7.336
1m2
50
Bê tông móng tường đầu M150, đá 2x4
0.631
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây