Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:02 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh tiêu từ xóm Mồ Côi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kênh tiêu từ xóm Mồ Côi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách phường ( Theo Quyết định số 469/QĐ-UBND ngày 6/5/2026 của UBND phường Hội An Đông )
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hội An Đông, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
149/QĐ-BQLDAĐTXD
Ngày phê duyệt
14/07/2026 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Hội An Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 14/07/2026
đến
08:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (20/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và môi trường Lập An Đơn vị tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật 15 Phan Thanh, khối phố Tân Lập, phường Hội An Tây, thành phố Đà Nẵng.
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tơ Viêng Đơn vị tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Tổ 6, khối phố Tu Lễ, phường Hội An, thành phố Đà Nẵng.
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng và Đô thị phường Hội An Đông Đơn vị thẩm định Báo cáo 456 Cửa Đại, phường Hội An Đông, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường Quảng Phú, thành phố Đà Nẵng.
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vạn Niên Thanh Đơn vị thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Yên, xã Duy Xuyên, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình: Đang hoạt động tốt. Có tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Máy đào: Dung tích gàu ≥ 0,5m3, đang hoạt động tốt. Có tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Ô tô tải tự đổ: Khối lượng hàng chuyên chở ≥ 7T, đang hoạt động tốt. Có tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh mương bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
2025.2452
m3
2
Đắp bờ kênh bằng đầm cóc với dung trọng 1,45T/m3
21.0465
100m3
3
Bê tông lót móng đá 4x6, vữa bê tông mác 100
161.69
4
Bê tông móng kênh M300, đá 1x2 độ sụt 2-4cm
398.6515
5
Bê tông tường kênh M300, đá 1x2
434.76
6
Bê tông giằng kênh, cống M300, đá 1x2
14.1413
m3
7
Ván khuôn móng
3.4574
100m2
8
Ván khuôn tường kênh, cống
43.476
100m2
9
Ván khuôn giằng kênh, sàn cống
2.484
100m2
10
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng kênh đường kính cốt thép D< 10mm
5.2176
Tấn
11
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng kênh đường kính cốt thép D< 18mm
12.2787
Tấn
12
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường kênh đường kính cốt thép D< 10mm
4.5702
Tấn
13
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường kênh đường kính cốt thép D< 18mm
33.9869
Tấn
14
Sản xuất lắp dựng cốt thép giằng kênh đường kính cốt thép D< 10mm
0.5166
Tấn
15
Sản xuất lắp dựng cốt thép giằng kênh đường kính cốt thép d<18mm
4.6171
Tấn
16
Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn cầu qua kênh đường kính cốt thép D< 10mm
0.0803
Tấn
17
Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn cầu qua kênh đường kính cốt thép d<18mm
0.2162
Tấn
18
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
104.385
m2
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông ống buy D300/380 bằng thủ công
48
m
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông ống buy D500/600 bằng thủ công
8
m
21
Lắp đặt ống PVC D90 dày 3mm tưới, tiêu thoát nước
217.38
m
22
Bơm hút nước hố móng phục vụ thi công bằng máy bơm Diezel 10CV
73
ca
23
Sản xuất lắp dựng cốt thép cột trụ đường kính cốt thép d<18mm
0.0855
tấn
24
Sản xuất lắp dựng cốt thép cột trụ đường kính cốt thép D< 10mm
0.0144
tấn
25
Sản xuất lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép d<18mm
0.0241
tấn
26
Sản xuất lắp dựng cốt thép dầm đường kính cốt thép D< 10mm
0.0054
tấn
27
Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn đường kính cốt thép d<18mm
0.0108
tấn
28
Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn đường kính cốt thép D< 10mm
0.0094
tấn
29
Ván khuôn thép trụ dàn van công tác
0.0396
100m2
30
Ván khuôn thép dầm dàn van công tác
0.0182
100m2
31
Ván khuôn thép sàn dàn van công tác
0.0234
100m2
32
Bê tông trụ dàn công tác M300, đá 1x2
0.495
m3
33
Bê tông dầm dàn công tác M300, đá 1x2
0.156
m3
34
Bê tông sàn dàn công tác M300, đá 1x2
0.312
m3
35
V100x100x5 mm
0.099
tấn
36
Sản xuất khung cửa van bằng thép
0.1774
Tấn
37
Sản xuất cánh cửa van bằng composite
1.4478
100kg
38
Lắp đặt cánh cửa composite vào khung
0.114
tấn
39
Phủ lớp composite vào khung cửa
0.2269
100kg
40
Lắp đặt cửa van vào cống ngăn mặn
0.3141
Tấn
41
Bulông inox M14x100 liên kết
12
cái
42
Bulông inox M10x40 liên kết
16
cái
43
Gia công roan su củ tỏi D30
5
m
44
Lắp đặt bộ vận hành V3
1
bộ
45
Sản xuất lan can trên sàn công tác bằng thép D34 mạ kẽm
0.058
tấn
46
Lắp đặt lan can trên sàn công tác
3.2
m2
47
Bốc xếp cát lên phương tiện vận chuyển thủ công
533.6789
m3
48
Vận chuyển cát 10 m khởi điểm
533.6789
m3
49
Vận chuyển cát 190 m tiếp theo
533.6789
m3
50
Bốc xếp đá dăm lên phương tiện vận chuyển thủ công
892.3046
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây