Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:47 13/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường liên xã đi xã Sơn Lang (Đoạn từ cuối vị trí mở rộng trung tâm xã đi làng Đak Bok)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường liên xã đi xã Sơn Lang (Đoạn từ điểm cuối vị trí mở rộng trung tâm xã đi làng Đak Bok)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
480/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/08/2026 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ KRONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 13/08/2026
đến
08:00 22/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/08/2026 (20/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN QUANG MINH PHÁT - GIA LAI Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát, khảo sát xây dựng và lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật 96/01/22 Phạm Văn Đồng - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG AN BÌNH Tư vấn thẩm tra BCKTKT 82 Nguyễn Lương Bằng - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói xây lắp Tổ 5 - - Phường Hội Phú - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Cần cẩu
1
2
- Máy cắt uốn cốt thép >=5KW
2
3
- Máy hàn >=23KW
1
4
- Máy khoan bê tông >=0.62KW
1
5
- Máy lu bánh hơi >=16T
1
6
- Máy lu bánh thép >=10T
1
7
- Máy lu rung >=25T
1
8
- Máy rải >=50-60m3/h
1
9
- Máy trộn BT >=250 l
2
10
- Máy đào >=0,8m3
2
11
- Máy đào gắn búa thủy lực
1
12
- Máy đầm bàn >=1KW
2
13
- Máy đầm dùi >=1.5KW
2
14
- Máy đầm đất cầm tay
2
15
- Máy ủi >=110CV
1
16
- Thiết bị sơn kẻ vạch
1
17
- Ô tô tưới nước 5m3
1
18
- Ô tô tự đổ >=10T
2
19
- Ô tô vận tải thùng 12T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng đất cấp 3
69.56
1 m3
2
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg. Độ chặt yêu cầu K=0.95
45.95
1 m3
3
Thi công lớp đá đệm móng bằng CPĐD Dmx=37.5mm
3.168
1 m3
4
Xây đá hộc VXM M100
15.721
1 m3
5
Trát VXM M100 dày 2cm
32.937
1 m2
6
GC&LĐ cốt thép CB240-T D<10mm
0.047
1 tấn
7
GC&LĐ cốt thép CB400-V D=10mm
0.143
1 tấn
8
Ván khuôn
33.598
1 m2
9
BT cống đá 1x2 M250
1.75
1 m3
10
Quét nhựa đường bên ngoài đốt cống
33.598
1 m2
11
LĐ cống tròn D100 L=1.0m/đoạn
5
1 đoạn
12
Ván khuôn
14.814
1 m2
13
Bê tông đá 1x2 M250
2.824
1 m3
14
VXM M150
0.02
1 m3
15
Quét nhựa đường bên ngoài đốt cống
0.8
1 m2
16
Xây gia cố lề bằng đá hộc VXM M100
5.49
1 m3
17
Xây gia cố mái taluy bằng đá hộc VXM M100
12.782
1 m3
18
CC & LĐ ống nhựa uPVC D60x1.9
7.99
1 m
19
Vải địa kỹ thuật (ống + phân cách)
3.944
1 m2
20
Tầng lọc ngước đá dăm 2x4
0.093
1m3
21
An toàn giao thông
22
Cọc tiêu mới
23
Gia công lắp đặt cọc tiêu KT(15x15x120)cm
207
1 Cọc
24
Biển báo
25
CC & LĐ biển báo tam giác A87.5cm, Lt=3.0m
9
1 Bộ
26
CC & LĐ biển báo tam giác A87.5cm, Lt=3.425m (có biển báo phụ)
9
1 Bộ
27
Sơn kể đường
28
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt ph.quang. Chiều dày lớp sơn 2mm (màu vàng)
231.975
m2
29
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt ph.quang. Chiều dày lớp sơn 4mm (màu vàng)
63.42
m2
30
Tường hộ lan làm mới
31
Cung cấp tường hộ lan mền
1
1 TB
32
Lắp đặt tường hộ lan mềm
268
1 m
33
Lắp đặt cột đỡ tường hộ lan mềm
94
1 cột
34
Tiêu phản quang
35
CC & LĐ tiêu phản quang
49
1 Cái
36
Điện chiếu sáng
37
Lắp cần đèn đơn D48x2mm, vươn xa 4m
47
1Cần đèn
38
Lắp đèn Led NLMT, IP67 80W, rời thể
47
1 Bộ
39
Nền, mặt đường (Phần đường nối tiêp)
40
1. Nền đường
41
Đào nền đường đất cấp 3
874.026
1 m3
42
Đào đá nền đường đá cấp 4
16.898
1 m3
43
Đào rãnh thoát nước đất cấp 3
129.909
1 m3
44
Đào đá rãnh TN đường đá cấp 4
5.297
1 m3
45
Đào khuôn đất cấp 3
1785.596
1 m3
46
Đào đá khuôn đường đá cấp 4
69.355
1 m3
47
Đào khuôn gia cố rãnh đất cấp 3
124.21
1 m3
48
Đào móng mương đất cấp 3
701.954
1 m3
49
Đắp đất nền đường đạt độ chặt K=0.95 (Đất T/d)
347.14
1 m3
50
2. Mặt đường BTXM

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây