Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:25 17/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà kho lưu trữ và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Thịnh Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà kho lưu trữ và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Thịnh Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thịnh Minh, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:50 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
17/08/2026 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thịnh Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 17/08/2026
đến
16:50 26/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:50 26/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2026 (23/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, Phường Hòa Bình, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH xây dựng Hòa Bình 6 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 25, Phường Hòa Bình, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, Tổ 9, Phường Hoà Bình, Tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, Tổ 9, Phường Hoà Bình, Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, sử dụng tốt
1
2
Máy bơm bê tông, sử dụng tốt
1
3
Máy trộn vữa, sử dụng tốt
1
4
Máy đầm dùi, sử dụng tốt
1
5
Máy đầm bàn, sử dụng tốt
1
6
Máy hàn, sử dụng tốt
1
7
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
8
Máy cắt gạch đá, sử dụng tốt
1
9
Máy cắt uốn thép, sử dụng tốt
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn, sử dụng tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0424
tấn
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1768
tấn
3
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.17
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.3094
tấn
5
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.2819
100m2
6
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
60.516
m2
7
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
15.5862
m2
8
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
51.516
m2
9
Trát má cửa chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
6.512
m2
10
Trát trần, vữa XM mác 75
25.9804
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
76.1022
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
84.0084
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
35.9024
m2
14
Lát gạch thông tâm chống nóng, vữa XM M75 PCB30
5.258
m3
15
Cửa khung sắt bịt tôn
6
m2
16
Cửa sổ chớp LAUVRE lá nhôm
3.06
m2
17
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 100Ampe
1
cái
18
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 75Ampe
1
cái
19
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 15Ampe
1
cái
20
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột 4x2,5mm2
70
m
21
Lắp đặt dây dẫn lõi đồng bọc nhựa PVC 2x2,5mm2
3
m
22
Lắp đặt dây dẫn lõi đồng bọc nhựa PVC 2x1,5mm2
25
m
23
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
24
Lắp đặt ổ cắm đôi
1
cái
25
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
26
Lắp đặt Ống thoát nước PVC D90
0.09
100m
27
Lắp đặt Ống thoát nước PVC D42
0.01
100m
28
Lắp đặt Rọ chắn rác
2
cái
29
Lắp đặt Cút PVC D90
2
cái
30
Đai ống Inox
6
cái
31
Máy bơm chạy điện chữa cháy Q>=27m3/h; H>=28,88m, P=11Kw
1
bộ
32
Máy bơm chữa cháy dự phòng diezel Q>=27m3/h; H>=28,88m, P=15Kw
1
bộ
33
Tủ điều khiển 2 bơm chữa cháy LS, vỏ tủ sơn tĩnh điện
1
bộ
34
Lắp đặt và hiệu chỉnh máy bơm chạy điện chữa cháy Q>=27m3/h; H>=28,88m, P=11Kw
1
máy
35
Lắp đặt và hiệu chỉnh máy bơm chữa cháy dự phòng diezel Q>=27m3/h; H>=28,88m, P=15Kw
1
máy
36
Lắp đặt tủ điều khiển 2 bơm chữa cháy LS, vỏ tủ sơn tĩnh điện
0.2
5 tủ
37
Lắp đặt đồng hồ đo áp suất 0-20kg/cm2
4
cái
38
Lắp đặt công tắc áp lực 2 ngưỡng tác động
2
cái
39
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 100mm
1.22
100m
40
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông d=50mm dày 2,8mm
0.19
100m
41
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn d=25mm dày 2,3mm
0.12
100m
42
Lắp đặt van một chiều d=100mm
4
cái
43
Lắp đặt van một chiều d=25mm
1
cái
44
Lắp đặt van chặn d=100mm
11
cái
45
Lắp đặt van chặn d=50mm
3
cái
46
Lắp đặt van chặn d=25mm
3
cái
47
Lắp đặt mối nối mềm d=100mm
4
cái
48
Lắp đặt Y lọc nối bích D=100mm
2
cái
49
Lắp đặt côn thu thép tráng kẽm D100/50mm
3
cái
50
Lắp đặt côn thu thép tráng kẽm D100/25mm
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây