Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:11 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
xây dựng tuyến đường kênh Tà Hong (đoạn từ cầu Út Bạch đến cầu KosThum)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng tuyến đường kênh Tà Hong (đoạn từ cầu Út Bạch đến cầu KosThum)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn bổ sung ngân sách tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ninh Thạnh Lợi, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
16:30 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
314/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/08/2026 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Ninh Thạnh Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 19/08/2026
đến
16:30 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.463.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu bốn trăm sáu mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI PHÁT HỒNG DÂN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Kinh Xáng - Xã Lộc Ninh - Huyện Hồng Dân - Tỉnh Bạc Liêu
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG KIM HƯNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Tà Ben - - Xã Hồng Dân - Tỉnh Cà Mau
3 CÔng ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phát Anh Tư vấn lập E-HSMT 15, khóm Tân Hưng - - Phường Lý Văn Lâm - Tỉnh Cà Mau
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH HUY Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 379 ấp Tân Long - - Xã Hòa Bình - Tỉnh Cà Mau
5 CÔng ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phát Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT 15, khóm Tân Hưng - - Phường Lý Văn Lâm - Tỉnh Cà Mau
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH HUY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 379 ấp Tân Long - - Xã Hòa Bình - Tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình. Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
2
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc. Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
3
Máy đào bánh xích. Dung tích gàu ≥ 0,5m3 Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh dung tích gàu còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
4
Máy đào bánh xích. Dung tích gàu ≥ 1,25m3 Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh dung tích gàu còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
5
Máy lu bánh thép. Trọng lượng ≥ 8,5 Tấn Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh trọng lượng, công suất còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
6
Máy lu rung, tải trọng tĩnh ≥ 12 Tấn Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh trọng lượng, công suất còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
7
Máy ủi. Công suất ≥ 75 CV Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm. Năng suất ≥ 50 m3/h Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh năng suất còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1
9
Xe ô tô tải thùng. Trọng tải ≥ 2,5 Tấn Tài liệu chứng minh gồm: (Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh trọng tải còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu). Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải cung cấp các tài liệu chứng minh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤10mm
11.593
tấn
2
Cắt khe co giãn mặt đường bê tông
121.283
10m
3
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cọc thẳng (Phần không ngập đất)
41.469
100m
4
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cọc thẳng (Phần ngập trong đất)
207.549
100m
5
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cọc xiên (phần không ngập đất)
5.189
100m
6
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cọc xiên (phần ngập đất)
25.972
100m
7
Cung cấp cừ tràm nẹp đầu cừ
14.646
100m
8
Cốt thép nẹp đầu cừ
0.442
tấn
9
Lắp tấm lưới cước chắn đất
7.947
100m2
10
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
468.384
m2
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-Cấp đất I
60.221
1m3
12
Ván khuôn móng dài
0.669
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
10.037
m3
14
Ván khuôn gỗ tường thẳng-Chiều dày ≤45cm
8.341
100m2
15
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công-Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
83.409
m3
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
8.364
m3
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-Cấp đất I
2.813
1m3
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.125
m3
19
Cung cấp biển báo phản quang tam giác
30
cái
20
Cung cấp biển báo phản quang tròn
6
cái
21
Cung cấp biển báo phản quang chữ nhật
2
cái
22
Cung cấp trụ đở biển báo
25
trụ
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang-Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
25
cái
24
Gia công hệ liên kết dọc trên dàn kín
0.298
tấn
25
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.298
tấn
26
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤18mm
0.084
tấn
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-Cấp đất I
1.929
1m3
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.144
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.121
100m2
30
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.788
m3
31
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.027
tấn
32
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.082
tấn
33
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
35
1 cấu kiện
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.6
m2
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 400mm
0.08
100m
36
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
34.544
100m2
37
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3-Cấp đất I
0.38
100m3
38
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
16.216
100m3
39
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất I
16.007
100m3
40
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.544
100m2
41
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt Y/C K = 0,9
11.566
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
5.92
100m3
43
Trải cao su lót móng
50.677
100m2
44
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép
3.948
100m2
45
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
706.795
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây