Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:06 26/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Chi cục Hải quan khu vực XIII (bao gồm cả hệ thống PCCC)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở Chi cục Hải quan khu vực XIII (bao gồm cả hệ thống PCCC)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
15:30 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 390/QĐ-HQKV13
Ngày phê duyệt
26/08/2026 14:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Hải quan khu vực XIII
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:55 26/08/2026
đến
15:30 04/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 04/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
173.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2026 (03/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm (Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán);Công ty TNHH Minh Hoàng Thơ (TVTK PCCC) Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm. Địa chỉ: Số 24 Lương Tấn Thịnh, Phường Tuy Hòa, Tỉnh Đắk Lắk. Công ty TNHH Minh Hoàng Thơ (TVTK PCCC). Địa chỉ: Căn 1Q, Chung cư CT1, Khu đô thị VCN Phước Hải, Phường Nam Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH An Phú Hiển Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ: Thôn Phong Niên, Xã Phú Hòa 1, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đồng Tiến Tư vấn thẩm định giá : B7, đường Phan Chu Trinh, khu phố Hoa Lư, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai
4 Công ty Cổ phần Đầu tư Holding Group Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ: 08/11 Hương Điền, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng DTK – PRO Tư vấn thẩm định E-HSMT Địa chỉ: 43 Hoàng Trinh, phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
6 Công ty Cổ phần Đầu tư Holding Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ: 08/11 Hương Điền, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
7 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng DTK – PRO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Địa chỉ: 43 Hoàng Trinh, phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: ≥ 2,5T. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
2
Loại thiết bị: Cần trục ô tô Đặc điểm thiết bị: ≥ 10T. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
4
Loại thiết bị: Xe nâng người làm việc trên cao Đặc điểm thiết bị: chiều cao nâng ≥ 12 m Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Loại thiết bị: Máy vận thăng hoặc tời điện Đặc điểm thiết bị: sức nâng ≥ 0,8 T Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
2
6
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: ≥ 250 l. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng hoặc hóa đơn mua hàng.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO VÀ SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
Theo quy định tại Chương V
2
A. Phần tháo dỡ:
Theo quy định tại Chương V
3
Đục lớp vữa láng bậc cấp:
14.79
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ đá ốp tam cấp sảnh chính
71.825
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đục lớp vữa lót sàn mái
36
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
268.62
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
137.94
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
23.88
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép (Ô văng các tầng) bằng máy khoan cầm tay
17.9705
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ trần la phong
131.22
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
557.74
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
4761.367
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
2306.99
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
2151.26
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
66
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ mái che bằng thủ công, chiều cao ≤6m
44.175
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
18.725
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ bệ xí
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Dây cấp nguồn chống cháy 2x1.5mm2
350
m
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Ống ghen cứng PVC D20
350
m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt Hộp nhựa chia ngả PVC D20
44
hộp
Theo quy định tại Chương V
22
Măng sông nhựa PVC D20
100
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Kẹp nhựa đỡ ống luồn dây PVC D20
200
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Tủ dụng cụ phá dỡ thô sơ
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
25
Rìu cứu nạn (trọng lượng 2 kg, cán dài 90 cm, chất liệu thép cacbon cường độ cao);
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Xà beng (một đầu nhọn, một đầu dẹt, dài 100 cm)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Búa tạ (thép cacbon cường độ cao, nặng 5kg, cán dài 50 cm)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Kìm cộng lực (dài 60 cm, tải cắt 60 kg)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Ngăn cháy xuyên sàn trục ghen phòng kỹ thuật từ tầng G đến tầng 6
6
vị trí
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ tủ trung tâm báo cháy
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
31
Dây tín hiệu và cấp nguồn chống cháy 2x1.5mm2
700
m
Theo quy định tại Chương V
32
Ống xoắn HDPE D50/40
0.7
100 m
Theo quy định tại Chương V
33
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ, khe rộng <=1cm, sâu <=4cm
3
10m
Theo quy định tại Chương V
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
12
1m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0964
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M300, đá 2x4, PCB40
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt lại tủ trung tâm báo cháy
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
41
Cuộn cắt Shunt trip ngắt nguồn điện không ưu tiên khi có cháy 24Vdc
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Đấu nối và cài đặt tủ trung tâm báo cháy
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
43
Xây bồn hoa bằng gạch 5x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
0.4104
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
0.8164
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Ốp đá bóc xanh vào tường có chốt Inox
51.786
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.225
m3
Theo quy định tại Chương V
47
B. RÃNH THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
48
Tháo dỡ tấm đan bê tông bị hỏng
14
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
0.2928
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.2928
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây