Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 00:19 02/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng nghĩa trang nhân dân tập trung số 5 Phường Tiền Phong (Ký hiệu E-NT-03-PK3)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện Dự án: Cải tạo, mở rộng nghĩa trang nhân dân tập trung số 5 Phường Tiền Phong (Ký hiệu E-NT-03-PK3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tiền Phong, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
638/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
02/09/2026 00:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xây dựng Tiền Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:18 02/09/2026
đến
10:00 11/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2026 (09/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 236 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thôn Trung - - Xã Đồng Việt - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP 215 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 14, Ngõ 842(Tổ dân phố Phú Mỹ II), Đường Lê Lợi - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỊNH LINH Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 6 (Tam Hưng, thửa đất B23, tờ bản đồ số 03) - - Phường Nam Triệu - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng TĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số 286 Vũ Hữu - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc - Lực ép ≥ 50 tấn
1
2
Cần trục tự hành - Sức nâng ≥ 6 tấn
1
3
Máy đào đất - Dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
4
Máy trộn vữa - Dung tích ≥ 150 lít
2
5
Máy trộn bê tông - Dung tích ≥ 250 lít
2
6
Máy ủi - Công suất ≥ 110 CV
2
7
Máy lu bánh thép - Tải trọng ≥ 6 Tấn
2
8
Ô tô tự đổ - Tải trọng ≥ 5 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp cần đèn rời, cao 2m vươn 1,5m
7
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp dựng đèn cao áp ở độ cao ≤12m
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
ĐÈN ĐƯỜNG LED 100W, có cổng chờ kết nối thông minh, IP 67. Bảo vệ xung áp 15Ka - 30Kv - IP67. Hiệu suất phát quang 125-135LM/W. Kính thủy tinh cường lực chịu nhiệt. Chỉ số hiển thị màu CRI> 70. Cấp cách điện Class II. Độ kín bộ đèn IP 66, Bảo hành 5 năm.
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Mua cáp đồng ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2. điện áp 0,6/1KV
20
m
Theo quy định tại Chương V
5
Mua cáp đồng ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x6mm2. điện áp 0,6/1KV
188
m
Theo quy định tại Chương V
6
Rải cáp ngầm
2.08
100m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE D50/40
2.08
100 m
Theo quy định tại Chương V
8
Mua đầu cốt đồng M10
8
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Mua đầu cốt đồng M6
56
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
6.4
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
11
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.56
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Luồn cáp ngầm cửa cột
14
1 đầu cáp
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp bảng điện cửa cột
7
bảng
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp cửa cột
7
cửa
Theo quy định tại Chương V
15
Thí nghiệm cấp điện chiếu sáng
Theo quy định tại Chương V
16
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu thép
8
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
17
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp; Điện áp định mức U: U≤1kV
4
1 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
18
XÂY VỎ MỘ
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
143.719
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
1339.324
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
8.837
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
NHÀ QUẢN TRANG
Theo quy định tại Chương V
23
Phần móng
Theo quy định tại Chương V
24
Mua cọc ép âm
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
25
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm-Cấp đất II
0.5
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Ép âm cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm-Cấp đất II
0.045
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Đập đầu cọc bê tông các loại -Trên cạn
0.16
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2683
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
4.0762
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK < 10mm
0.1017
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.8739
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7.0712
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn móng dài
0.409
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn móng cột
0.2487
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
6.9084
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm-Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
5.1958
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1081
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.107
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông nền, M150, đá 2x4, PCB40
4.688
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Kết cấu cột
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.264
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
1.452
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0381
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2178
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Kết cấu dầm
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2796
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.1613
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0849
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2889
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Kết cấu sàn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây