Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:16 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Nâng cấp, chỉnh trang cảnh quan khu trung tâm xã Giao Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, chỉnh trang cảnh quan khu trung tâm xã Giao Thủy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Giao Thuỷ, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1777/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/09/2026 21:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Giao Thuỷ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:15 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 16, Xã Hải Hưng, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng công trình Đại Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu đô thị Yên Định và khu DCTT Hải Hưng, Xã Hải Hậu, Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty cổ phần Đan Lâm Thịnh Vượng Tư vấn lập E-HSMT Số 9 Phụng Dương, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH TVTK và XD Thịnh Phát 86 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 5, Xã Xuân Trường, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty cổ phần Đan Lâm Thịnh Vượng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9 Phụng Dương, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH TVTK và XD Thịnh Phát 86 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 5, Xã Xuân Trường, Tỉnh Ninh Bình
7 Phòng Kinh tế xã Giao Thuỷ Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Giao Thuỷ, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,5 m3; hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥1,7kW; hoạt động tốt
2
3
Máy cắt uốn cốt thép - Công suất ≥5kW; hoạt động tốt
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - Công suất ≥1kW; hoạt động tốt
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - Công suất ≥1,5kW; hoạt động tốt
2
6
Máy đầm cóc - Trọng lượng 70 kg, lực ≥1000kg; hoạt động tốt
2
7
Máy hàn - Công suất ≥23kW; hoạt động tốt
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay - Công suất 0,62 kW; hoạt động tốt
1
9
Ô tô tự đổ - Trọng tải từ ≥ 3,5T; hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
2
10
Máy trộn bê tông - Dung tích 250 lít; hoạt động tốt
2
11
Máy trộn vữa - Dung tích 150 lít; hoạt động tốt
2
12
Máy lu tĩnh bánh thép ≥ 8,5T; hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
13
Máy lu bánh lốp ≥ 12T; hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
14
Máy lu rung ≥ 25T (tải trọng tĩnh 12T); hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
15
Máy rải BTN; hoạt động tốt (Có giấy kiểm định/giấy kiểm tra tình trạng kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
16
Thiết bị sơn kẻ vạch đường (trọn bộ: nấu sơn và rải sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Inox hộp 30x60x1.2mm
12.3
kg
2
Bộ chữ "GIAO THỦY" cao 1200mm, dày 150mm bằng mica dày 3mm, khung chữ bằng inox
1
bộ
3
Lắp đặt Led 3 mắt 12V (giá bao gồm vật liệu + nhân công)
1200
led
4
Nguồn chống nước 12V/400w
6
chiếc
5
Lắp đặt dây CU/PVC 1x1mm2
60
m
6
Lắp đặt dây CXV 2x1.5mm2
60
m
7
Lắp đặt dây CXV 2x2.5mm2
50
m
8
Lắp đặt ống ghen hộp 25x50
10
m
9
Lắp đặt ống ghen ruột gà 25/32
50
m
10
Lắp đặt tủ điện ngoài trời 50x70x15
1
hộp
11
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha 20A 6KA
1
cái
12
CHI TIẾT CHÚC MỪNG NĂM MỚI
13
Gia công hệ khung bằng thép hộp mạ kẽm
0.1827
tấn
14
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung
0.1827
tấn
15
Đế alu dày 3mm ốp bục
30.56
m2
16
Mica in decal dày 3mm
13
m2
17
Đế alu dày 2mm
13
m2
18
Viền alu dày 3mm
3.07
m2
19
Chân alu dày 3mm
8.4
m2
20
Lắp đặt Bóng led 3 mắt (giá bao gồm vật liệu + nhân công)
3000
led
21
Nguồn chống nước 12V 33A
15
chiếc
22
Lắp đặt dây CU/PVC 1x1mm2
100
m
23
Lắp đặt dây CU/PVC 1x2.5mm2
200
m
24
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC 2x4mm2
50
m
25
CHI TIẾT CHỮ "PHỐ ẨM THỰC"
26
Cắt khe nền đường
1.84
10m
27
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.0384
100m3
28
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0648
100m2
29
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30
0.608
m3
30
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.332
m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0256
100m3
32
Vận chuyển đất cấp III
0.0128
100m3
33
Lót nilong chống mất nước xi măng
0.0516
100m2
34
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.516
m3
35
Lát gạch coric KT 300x300, vữa XM mác 75, PCB40
6.87
m2
36
Mua sẵn, lắp đặt bản mã 650x400x10mm
163.28
kg
37
Mua sẵn, lắp đặt bản mã 1000x650x10mm
51.03
kg
38
Bộ chữ "PHỐ ẨM THỰC", chữ cao 1570mm khung inox, mặt chữ alu
1
bộ
39
Lắp đặt đèn âm đất 36W
5
bộ
40
Nguồn chống nước 12V/400w
6
chiếc
41
Lắp đặt dây dẫn CXV 2x2.5mm2
80
m
42
Lắp đặt tủ điện ngoài trời 20x30x15
1
hộp
43
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha 20A 6KA
1
cái
44
ĐÈN LED CUỐN CÂY (SL: 36 CÂY)
45
Lắp đặt đèn F5-9mm (giá bao gồm vật liệu + nhân công)
54000
bóng
46
Bộ nguồn chống nước 12V 50A
72
bộ
47
Lắp đặt tủ điện ngoài trời 20x30x15
36
hộp
48
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC 1x2.5mm2
450
m
49
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha 40A, 6KA
36
cái
50
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC 2x1mm2
180
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 1

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây