Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:49 05/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp đường liên thôn Nhật Tân – Phú Mỹ – Quỹ Thượng xã Trực Ninh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật dự án: Cải tạo nâng cấp đường liên thôn Nhật Tân – Phú Mỹ – Quỹ Thượng xã Trực Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trực Ninh, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
664/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/09/2026 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trực Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 05/09/2026
đến
16:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông CCT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 12/32 Thích Thế Long - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố số 2, Phú Ốc - - Phường Đông A - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211 đường Võ Nguyên Giáp, thôn Bắc Tỉnh - - Xã Xuân Trường - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - - Phường Đông A - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211 đường Võ Nguyên Giáp, thôn Bắc Tỉnh - - Xã Xuân Trường - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 181 đường Xuân Thủy - - Phường Đông A - Tỉnh Ninh Bình
7 Nhà thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án này Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Nhà thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án này

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 7,5 kW
1
2
Máy dầm dùi, công suất ≥ 1,5 KW
2
3
Máy dầm bàn, công suất ≥ 1,0 KW
2
4
Máy đầm đất cầm tay (máy đầm cóc), công suất ≥ 70 kg
1
5
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3
1
6
Máy lu bánh thép, tải trong ≥ 8,5 T
1
7
Máy lu rung, lực rung lớn nhất ≥ 25 T
1
8
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥ 5 T (có giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
9
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc điện tử (có giấy hiệu chuẩn còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
ĐÀO ĐẮP
3
Vét bùn, đất cấp I
170.91
m3
4
Đánh cấp, vét hữu cơ, đất cấp I
885.97
m3
5
Đào mặt đường cũ, đất cấp IV
0.072
100m3
6
Đào khuôn đường, đất cấp II
233.47
m3
7
Đắp đất lề đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
1658.7
m3
8
Đắp cát nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
932.4
m3
9
Mua đất
1048.32
m3
10
Vận chuyển đất, đổ đúng nơi quy định, đất cấp I
8.4614
100m3
11
Vận chuyển đất, đổ đúng nơi quy định, đất cấp IV
0.072
100m3
12
MẶT ĐƯỜNG
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.8224
100m3
14
Thi công móng đá thải
7.3718
100m3
15
Lớp ni lông chống mất nước khi đổ bê tông
4216.42
m2
16
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
843.21
m3
17
Ván khuôn mặt đường
3.9388
100m2
18
Cắt khe mặt đường bê tông
84.316
10m
19
Trám khe co mặt đường bê tông bằng matit
843.16
m
20
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
4216.42
m2
21
KÈ ĐÁ XÂY MỚI
22
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
20.81
m3
23
Mua và lắp đặt gờ chắn bánh KT(1000x220x300)mm
59
m
24
Sơn gờ chắn bánh 1 nước lót, 2 nước phủ
49.46
m2
25
Di chuyển cột điện sinh hoạt
2
cột
26
KÈ CỌC TRE PHÊN NỨA
27
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
114.6
100m
28
Tre nẹp ngang
3056
m
29
Phên nứa
764
m2
30
Thép buộc
191
kg
31
HẠNG MỤC: CỐNG NGANG ĐƯỜNG + BIỆN PHÁP THI CÔNG
32
CỐNG NGANG ĐƯỜNG
33
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2m, đất cấp I
11.5289
100m
34
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2,5m, đất cấp I
24.3319
100m
35
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
6.78
m3
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đế cống
0.2069
100m2
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đế cống, D<=10mm
0.1336
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đế cống, D>10mm
0.0979
tấn
39
Bê tông đế cống, đá 1x2, mác 200
3.78
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
55
1 cấu kiện
41
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 400mm
1
đoạn ống
42
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 600mm
18
đoạn ống
43
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 1000mm
17
đoạn ống
44
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
28.58
m2
45
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
26.77
m3
46
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
10.63
m3
47
Đào đất móng, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp I
191.59
m3
48
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5413
100m3
49
BIỆN PHÁP THI CÔNG
50
Đắp đất bờ vây, bờ quây, độ chặt yêu cầu K=0,85
3.1465
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây