Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình (phần ngầm)

Tìm thấy: 15:41 28/10/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình đa chức năng Postef
Gói thầu
Thi công xây dựng công trình (phần ngầm)
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây lắp phần ngầm
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn tự có, vốn vay và huy động hợp pháp khác của nhà đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/11/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:32 28/10/2021
đến
09:00 18/11/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 18/11/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
8.000.000.000 VND
Bằng chữ
Tám tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2021 (17/04/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Alinco Đơn vị tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán (0302335845 - Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Anh Linh, 0105961547 - Công ty Cổ phần phát triển cơ điện Việt Nam, 0300422884 - Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Thành phố Hồ Chí Minh)
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Tổng Hợp Đơn vị tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Đơn vị Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá hồ hồ sơ dự thầu số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Khảo sát thiết kế tư vấn Sài Gòn Đơn vị tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu số 12 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện
E-CDNT 1.2 Thi công xây dựng công trình (phần ngầm)
Công trình đa chức năng Postef
15 Tháng
E-CDNT 3 Vốn tự có, vốn vay và huy động hợp pháp khác của nhà đầu tư
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện , địa chỉ: số 61 phố Trần Phú, phường Điện Biên, Quận Ba Đình, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ: Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại: (024) 38455946 Fax: (024) 38234128
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Đơn vị Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Liên danh Alinco (0302335845 - Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Anh Linh, 0105961547 - Công ty Cổ phần phát triển cơ điện Việt Nam, 0300422884 - Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Thành phố Hồ Chí Minh) + Đơn vị Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Tổng Hợp + Đơn vị Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá hồ hồ sơ dự thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia, địa chỉ số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh + Đơn vị Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Khảo sát thiết kế tư vấn Sài Gòn, địa chỉ số 12 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện , địa chỉ: số 61 phố Trần Phú, phường Điện Biên, Quận Ba Đình, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ: Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại: (024) 38455946 Fax: (024) 38234128


E-CDNT 5.6
Không áp dụng
E-CDNT 10.1
Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng do cơ quan có thẩm quyền cấp, trong đó có phạm vi hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng hạng I trở lên (Đối với liên danh dự thầu, từng thành viên phải đáp ứng yêu cầu này)
E-CDNT 16.1 120 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 8.000.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 21.1 Phương pháp đánh giá HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm
c) Đánh giá về giá: Phương pháp kết hợp giữa kỹ thuật và giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 23.2 nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 28.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 31.4 Nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất.
E-CDNT 33.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 34 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ: Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại: (024) 38455946 Fax: (024) 38234128
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946. Số Fax: 024.38234128
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946. Số Fax: 024.38234128
E-CDNT 35 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946 Số Fax: 024.38234128

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình (phần ngầm)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình (phần ngầm)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây