Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + cung cấp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 21:44 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + cung cấp và lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và các nguồn hỗ trợ hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Giàng, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
29/10/2024 21:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THCS THẠCH LỖI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:42 04/11/2024
đến
07:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1 đường Thanh Niên - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 125C, phố Quang Trung - Phường Quang Trung - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu dân cư Trụ Thượng - Phường Đồng Lạc - Thành phố Chí Linh - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 01 A, đường Nguyễn Viết Xuân, KDC Hùng Vương - Phường Sao Đỏ - Thành phố Chí Linh - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥ 1,2KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Đầm dùi ≥ 1,5KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy hàn - công suất:≥23 kW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MÁI VÒM
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
13.824
1m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.152
m3
4
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1384
100m2
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.8216
m3
6
Bulong cường độ cao D16
32
cái
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0792
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0863
tấn
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0885
100m3
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1.08
m3
11
Xây móng bằng gạch bê tông KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, M10 vữa XM M75, PCB40
9.5963
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch không nung nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.6812
m3
13
Xây bậc tam cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.844
m3
14
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.7709
100m3
15
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
8.5655
m3
16
Lát gạch bậc tam cấp gạch ceramic chống trơn 300x300, vữa XM M75, PCB40
32.428
m2
17
Lát sàn gạch ceramic 600x600 vữa XM M75, PCB40
94.336
m2
18
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
28
m2
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
28
m2
20
Gia công cột bằng thép hình
0.3009
tấn
21
Gia công cột bằng thép tấm
0.1288
tấn
22
Lắp cột thép các loại
0.4297
tấn
23
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
0.392
tấn
24
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.392
tấn
25
Gia công xà gồ thép
0.6643
tấn
26
Lắp dựng xà gồ thép
0.6643
tấn
27
Gia công thép thưng
0.1611
tấn
28
Gia công thép thưng
0.2092
tấn
29
Gia công thép thưng
0.0123
tấn
30
Lắp dựng dầm tường, dầm cột, dầm cầu trục đơn
0.3826
tấn
31
Lợp mái che tường bằng tôn SUNTEK mạ nhôm kẽm, EC11 dày 0,4 ly
3.061
100m2
32
Tôn tấm ốp, máng nước SUNTEK rộng 300 dày 0,4mm
32.8
m
33
Ống nhựa PVC D90
0.192
100m
34
Phễu thu nước D110
4
cái
35
Phễu chắn rác D90
4
cái
36
Cút nhựa D90, 45 độ
8
cái
37
Đai thép
20
cái
38
NHÀ HIỆU BỘ 2 TẦNG
39
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
177.4646
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
354.6005
m2
41
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ tại vị trí rêu mốc nứt vỡ
151.9716
m2
42
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần tại vị trí rêu mốc nứt vỡ
76.0563
m2
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.0342
100m3
44
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.0342
100m3/1km
45
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
151.9716
m2
46
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
76.0563
m2
47
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
760.093
m2
48
Vệ sinh tay vịn lan can trước khi mài granito (nhân công bậc 3,0/7 N1)
1
công
49
Trát granitô tay vịn lan can, cầu thang dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
7.0098
m2
50
Ốp tường tấm nhựa KT 400x9x3000 chất liệu PVC cao cấp
115.18
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT như sau:

  • Có quan hệ với 90 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,72%, Xây lắp 16,90%, Tư vấn 2,11%, Phi tư vấn 11,27%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.802.309.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.569.575.184 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây