Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:07 04/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo 2 tòa nhà 4 tầng tại 57A Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: “Nâng cấp, cải tạo 2 tòa nhà 4 tầng tại 57A Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500224839_2506031614
Ngày phê duyệt
03/06/2025 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Công nghệ thông tin VNPT - Chi nhánh Tập đoàn Bưu chính viễn thông Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:06 04/06/2025
đến
09:00 16/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2025 (12/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi Số 6, tổ 36, phố Hoàng Ngân - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi Số 1, ngõ 53 Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6, tổ 36, phố Hoàng Ngân - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 05 Trần Đaị Nghiã - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số nhà A2/7, ngõ 8, đường Quang Trung, tổ dân phố 6 - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cốp pha (m2) (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
500
2
Giàn giáo (Bộ) (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
100
3
Máy trộn bê tông/vữa (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
2
4
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
4
5
Máy hàn (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
1
6
Máy cắt uốn thép (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
2
7
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
2
8
Máy vận thăng (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
1
9
Máy phát điện (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu, trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp tường nhà vệ sinh gạch Granite 300x600
130.756
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Lát nền nhà WC bằng gạch chống trơn
43.4208
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lát nền, hành lang gạch CERAMIC 600x600
45.78
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
27.4383
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Trải thàm phòng làm việc (thảm tấm, đế cao su)
241.244
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Trần thạch cao xương nổi, tấm thả 600x600 (trần thạch cao khung xương + tấm trang trí )
259.7234
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Trần thạch cao chịu ẩm khung xương nổi 600x600 (trần thạch cao khung xương + tấm thạch cao siêu chịu ẩm độ dày 9mm)
45.4308
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Nẹp chân tường cao 10cm
16.6784
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
99.6348
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Trát tường trong, trát má cửa:
30.1752
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bả bằng bột bả vào tường
116.749
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
583.745
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
250.1032
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Quét chống thấm tường ngoài nhà
250.1032
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
250.1032
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Vách ngăn nhà vệ sinh
67.14
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ nhôm hệ, kính dán dày 8.38mm, phụ kiện đồng bộ
25.28
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ, kính dán dày 8.38mm, phụ kiện đồng bộ
13.16
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vách kính nhôm hệ kết hợp cửa kính, kính dán dày 8.38mm
9.156
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Vách kính nhôm hệ, kính dán dày 8.38mm
5.656
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất, lắp dựng cửa đi, cửa thép chống cháy EI60, mở 2 cách, phụ kiện đồng bộ
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
22
CẢI TẠO NHÀ B - TẦNG MÁI
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 28m
397.961
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.9797
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt seno
85
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
85
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
11.6312
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn kèo sắt
60
m2
Theo quy định tại Chương V
29
CẢI TẠO NHÀ B - THANG THÉP
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
0.896
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.224
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0224
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0061
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0459
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông, bê tông bệ máy, đá 2x4, mác 250, PCB30
0.336
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.009
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0448
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp đất nền móng công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.336
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
1.6184
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB30
16.184
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sản xuất bulong cường độ cao, chôn trong bê tông, Hệ số 1,05 cho ecu và rông đen
8
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công cột bằng thép hình
2.6226
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công cột bằng thép tấm mặt bậc, tấm chiếu nghỉ, chiếu tới
2.3884
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công thép lan can tay vịn cầu thang
16.868
md
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng cột, dầm thép các loại
5.0106
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.638
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
97.44
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt bulong M16
132
con
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt bulong M12 bắt mặt bậc
264
con
Theo quy định tại Chương V
50
Thang thoát hiểm lên mái
4.235
md
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN - CHI NHÁNH CÔNG TY CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VNPT như sau:

  • Có quan hệ với 106 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,95%, Xây lắp 1,19%, Tư vấn 3,57%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 814.695.460.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 785.853.905.299 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,54%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây