Thông báo mời thầu

THI CÔNG XÂY DỰNG + DỰ PHÒNG

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:51 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông trục thôn Thanh Xuân, xã Ea Kênh, huyện Krông Pắc; Hạng mục: Nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT.
Tên gói thầu
THI CÔNG XÂY DỰNG + DỰ PHÒNG
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NGÂN SÁCH + HUY ĐỘNG NHÂN DÂN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
191
Ngày phê duyệt
06/12/2024 20:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Ea Kênh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:49 06/12/2024
đến
14:00 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (12/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BAZAN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 102/51/5 Nguyễn Tất Thành, Phường Tân Lập, TP. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG B.M.T Tư vấn lập E-HSMT Số 53/4 Trần Hưng Đạo, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 52 đường A10, thôn 1, Xã Cư Êbur, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG B.M.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 53/4 Trần Hưng Đạo, Phường Tự An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 52 đường A10, thôn 1, Xã Cư Êbur, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy đào
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy lu
1
5
MÁY SAN
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.03
tấn
2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản
0.06
100m2
3
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy, đất cấp 3
0.26
100m3
4
Dăm sạn đệm móng cống dày 10cm
1.95
m3
5
Ván khuôn thép thi công móng, thân cống + tường cánh
0.34
100m2
6
BT đá 2x4 M#150 móng cống + chân khay
3.97
m3
7
BT đá 2x4 M#150 thân cống + tường cánh
4.21
m3
8
Lắp đặt tấm bản BTCT
6
cấu kiện
9
Bê tông mối nối tấm bản + phủ mặt bản đá 0.5*1 M300
0.42
m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.09
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.17
100m3
12
HẠNG MỤC: Nền đường
13
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
8
cây
14
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
8
gốc cây
15
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
6
cây
16
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
6
gốc cây
17
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
3
cây
18
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
3
gốc cây
19
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
2
cây
20
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
2
gốc cây
21
Đào vét đất hữu cơ + đánh cấp bằng máy đào 1,6 m3, đất cấp 1
0.55
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.55
100m3
23
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
8.1
100m3
24
Đào rãnh dọc hình thang bằng máy đào 0,8m3
4.76
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
12.86
100m3
26
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
4.14
100m3
27
Đào nền đường trong phạm vi ≤100m bằng máy ủi 110CV - Cấp đất III
4.14
100m3
28
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.85
100m3
29
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.81
100m3
30
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
47.79
100m3
31
HẠNG MỤC: Móng, mặt đường +lề đường + HT. an toàn giao thông
32
Làm mặt đường bêtông xi măng đá 1x2 B20 (M#250) dày 14cm
410.28
m3
33
Rải giấy dầu lớp cách ly
29.31
100m2
34
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
3.39
100m3
35
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.73
100m2
36
Biển báo tròn D=70 tole kẽm dày 1,2mm + thanh giằng nhúng kẽm
1
cái
37
Trụ đỡ biển báo D76 dày 2 mm
1
cái
38
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
1
cái
39
HẠNG MỤC: Cống bản Lo = 80 cm
40
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250 _Cp vữa C3223
1.02
m3
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản kính <= 18 mm
0.1
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "THI CÔNG XÂY DỰNG + DỰ PHÒNG". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "THI CÔNG XÂY DỰNG + DỰ PHÒNG" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây