Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng (gói số 07)

Tìm thấy: 19:44 04/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà ở Trung đội dân quân thường trực trong doanh trại Sở Chỉ huy Ban Chỉ huy quân sự quận Bình Thủy, phường Long Hòa, quận Bình Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng (gói số 07)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà ở Trung đội dân quân thường trực trong doanh trại Sở Chỉ huy Ban Chỉ huy quân sự quận Bình Thủy, phường Long Hòa, quận Bình Thủy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công do quận quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500071148_2503041650
Ngày phê duyệt
04/03/2025 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất quận Bình Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:42 04/03/2025
đến
09:00 13/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/03/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng TMT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25, Đường trục chính Khu dân cư Metro, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Kỹ thuật Xây dựng Đầu tư và Phát triển An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 78, Đường 8C2, KDC Hưng Phú 1, Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hưng Thuận Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 45 Trần Văn Long, phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Dịch vụ TPP Tư vấn thẩm định E-HSMT 29 đường số 7 KDC Vạn Phát Cồn Khương, P. Cái khế, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hưng Thuận Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45 Trần Văn Long, phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
6 Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Dịch vụ TPP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 29 đường số 7 KDC Vạn Phát Cồn Khương, P. Cái khế, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – thể tích gầu ≥ 0,5m3. + Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê; + Kèm chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng của thiết bị tại ngày đóng thầu
1
2
Cần cẩu hoặc cần trục - sức nâng ≥ 10 T. + Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê; + Kèm chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng của thiết bị tại ngày đóng thầu
1
3
Máy ép cọc ≥ 200 T. + Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê; + Kèm chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng của thiết bị tại ngày đóng thầu
1
4
Máy hàn ≥ 23,0 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥ 1,5 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥ 1,0 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
8
Máy cắt uốn thép ≥ 5,0 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
9
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
10
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥ 0,62 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
11
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
2
12
Giàn giáo (bộ 42 chân, 42 chéo) (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x1,5mm2 - xanh lá sọc vàng
350
m
2
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x2,5mm2
480
m
3
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x4,0mm2
150
m
4
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x2,5mm2 - xanh lá sọc vàng
250
m
5
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x10,0mm2
60
m
6
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x25,0mm2
100
m
7
Lắp đặt dây dẫn 1 ruột CV 1x35,0mm2
50
m
8
Lắp đặt quạt đảo treo tường
10
Bộ
9
CC&LĐ nẹp nhựa luồn dây nổi, loại nẹp 15x9mm
1420
m
10
CC&LĐ nẹp nhựa luồn dây nổi, loại nẹp 30x16mm
410
m
11
CC&LĐ nẹp nhựa luồn dây nổi, loại nẹp 60x40mm
220
m
12
Cung cấp, đóng cọc thép mạ đồng fi 16, dài 2,4m
4
cọc
13
Lắp đặt cáp đồng trần phi 25mm2
30
m
14
Lắp đặt MCB 1P-6A, 6KA
6
cái
15
Lắp đặt MCB 1P-16A, 6KA
16
cái
16
Lắp đặt MCB 2P-25A, 16KA
3
cái
17
Lắp đặt MCB 2P-40A, 20KA
2
cái
18
Lắp đặt MCCB 2P-50A, 20KA
2
cái
19
Lắp đặt MCCB 2P 80A, 20KA
1
cái
20
Lắp hộp đế đơn 1-3 lắp nổi
35
cái
21
Lắp hộp đế đôi 4-6 lắp nổi
35
cái
22
Lắp đặt mặt che 1-3
35
cái
23
Lắp đặt mặt che 4-6
35
cái
24
CC&LĐ máy lạnh 2 cục treo tường, loại 1,5HP
11
máy
25
CC&LĐ ống đồng máy lạnh
150
m
26
CC&LĐ ống thoát nước ngưng PVC D.21
120
m
27
CC&Lắp đặt Ống PVC D34 dày 2.0mm
0.2
100m
28
CC&Lắp đặt Ống PVC D27 dày 1.8mm
0.55
100m
29
CC&Lắp đặt Ống PVC D21 dày 1.6mm
0.2
100m
30
CC&Lắp đặt Co 90 độ, PVC D34 loại dày
5
cái
31
CC&Lắp đặt Co 90 độ, PVC D34 loại dày
5
cái
32
CC&Lắp đặt Co 90 độ, PVC D27 loại dày
20
cái
33
CC&Lắp đặt măng sông nối PVC D27 loại dày
10
cái
34
CC&Lắp đặt Tê PVC D.27 loại dày
30
cái
35
CC&Lắp đặt Tê PVC D.34 loại dày
6
cái
36
CC&Lắp đặt Tê rút PVC D.34/27 loại dày
2
cái
37
CC&Lắp đặt Tê rút PVC D.27/21 loại dày
10
cái
38
CC&Lắp đặt co răng ngoài thau D.21
15
cái
39
CC&Lắp đặt co răng trong thau D.21
14
cái
40
CC& Lắp đặt Máy bơm nước đẩy cao 1,5HP (tương đương Panasonic) + Hộp che + Phụ kiện
1
cái
41
CC& Lắp đặt van khóa D.27
3
cái
42
CC&Lắp đặt van khóa D.34
2
cái
43
CC&Lắp đặt bể nước Inox 1m3
2
bể
44
CC&Lắp đặt chậu rửa lavabo + bộ xả, có vòi rửa Inox 304
3
bộ
45
CC&Lắp đặt gương soi
3
cái
46
CC&Lắp đặt Xí bệt người lớn (loại liền khối, xả xoáy)
6
bộ
47
CC&Lắp đặt Vòi xịt vệ sinh
6
cái
48
CC&Lắp đặt chậu tiểu nam + phụ kiện
6
bộ
49
CC&Lắp đặt Vòi rửa inox 304
10
cái
50
Lắp đặt Phao điện
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng (gói số 07)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng (gói số 07)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây