Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng (gói thầu số 04)

Tìm thấy: 14:31 19/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các công trình phụ trợ trường THCS Thanh Hải (Sơn nhà lớp học, thay cửa lớp học, lát sân, nhà để xe học sinh, phòng bảo vệ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng (gói thầu số 04)
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
19/08/2024 11:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Thanh Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 19/08/2024
đến
14:00 26/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 26/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2024 (24/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Một thành viên Thiên Tân BG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán khu Trần Phú, Thị Trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SƠN NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 10 PHÒNG:
2
HẠNG MỤC SƠN
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.5374
100m2
4
Công dọn đồ đạc trong lớp học vào vị trí tập kết
5
công
5
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
336.904
m2
6
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
717.824
m2
7
Sơn dầm, trần nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
388.716
m2
8
HẠNG MỤC CẠO BỎ:
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
527.364
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
194.358
m2
11
THAY CỬA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 8 PHÒNG:
12
Tháo dỡ cửa
43.2
m2
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.4
m2
14
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm
21.12
m2
15
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm: 06 bản lề 3D, taynắm+ khóa đơn điểm)
8
bộ
16
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm
14.4
m2
17
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 2 cánh (gồm: bản lề chữA, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
8
bộ
18
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 1,4mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm
7.68
m2
19
LÁT SÂN TRƯỜNG GẠCH TERRAZZO:
20
Lát gạch Terrazzo KT 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
356.293
m2
21
NHÀ XE HỌC SINH:
22
LÀM MÁI TÔN MỚI:
23
Đào móng băng , chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.3
1m3
24
Gia công cột bằng thép hình
0.03
tấn
25
Lắp cột thép các loại
0.03
tấn
26
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.3
m3
27
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0651
tấn
28
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0651
tấn
29
Gia công xà gồ thép
0.0639
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
0.0639
tấn
31
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.27
100m2
32
Úp nóc, úp sườn
8.6
m
33
SỬA CHỮA NHÀ XE CŨ:
34
Tháo dỡ mái tôn , chiều cao ≤6m
309.339
m2
35
Cạo rỉ các kết cấu thép
259.4043
m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
259.4043
1m2
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.0934
100m2
38
Ốp nóc, ốp sườn
51.968
m
39
NHÀ BẢO VỆ:
40
PHẦN SƠN:
41
Công dọn đồ trong phòng ra vị trí tập kết
2
công
42
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.72
m2
43
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
66.04
m2
44
PHẦN CẠO BỎ:
45
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
65.38
m2
46
LÁT NỀN:
47
Phá dỡ nền gạch lá nem
19.5384
m2
48
Vận chuyển 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
0.3908
m3
49
Vận chuyển 20m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
0.3908
m3
50
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
19.5384
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Thanh Hải như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 868.161.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 788.074.200 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng (gói thầu số 04)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng (gói thầu số 04)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây