Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng (gói thầu số 04)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 00:15 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Trường tiểu học Hộ Đáp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng (gói thầu số 04)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 20/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
129/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/11/2024 00:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hộ Đáp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:13 13/11/2024
đến
11:30 20/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 20/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2024 (18/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN HIỆP PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 154, đường Giáp Hải - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán khu Trần Phú, Thị trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Huyền Quang - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6-LK9 Đường Nguyễn Bính - Phường Dĩnh Kế - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép
1
2
Máy đầm bàn 1kW
1
3
Máy đầm dùi 1,5kW
1
4
Máy đào
1
5
Máy khoan bê tông 1,5kW
1
6
Máy trộn bê tông 250 lít
1
7
Máy trộn vữa 150l
1
8
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ CÔNG VỤ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.36
m2
3
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.8
m2
4
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.6115
m3
5
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
34.02
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
246.08
m2
7
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
223.1
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
234.59
m2
9
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm
2.76
m2
10
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm: 06 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
1
bộ
11
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm
14.4
m2
12
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 2 cánh (gồm: bản lề chữA, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
8
bộ
13
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 6 PHÒNG:
14
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.6606
100m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
571.3496
m2
16
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
600.576
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
357.8864
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
585.9628
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
178.9432
m2
20
Công tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện đã hư hỏng
3
công
21
Lắp đặt Automat MCCB 2P 63A-15kA
2
cái
22
Lắp đặt Automat MCCB 2P 32A-1,5kA
8
cái
23
Lắp đặt Tủ điện kim loại KT: R300xC200xS150 (tủ điện phân phối tầng)- quy cách: Sơn tĩnh điện, khoá cơ
2
hộp
24
Lắp đặt Công tắc đơn một chiều 10A-250VAC
24
cái
25
Lắp đặt Ổ cắm đôi ba chấu 16A-250VAC
18
cái
26
Lắp đặt hộp nối 25x25mm
12
hộp
27
Lắp đặt Đèn LED ốp trần D300/24W/220V, lắp sát trần
24
bộ
28
Lắp đặt Đèn LED bán nguyệt 2x36W/220V/1200mm, lắp sát trần
15
bộ
29
Lắp đặt quạt trần
12
cái
30
Móc gá quạt trần - thép tròn D20
12
bộ
31
Lắp đặt dây CU/PVC 2x4mm2
70
m
32
Lắp đặt dây CU/PVC 2x2,5mm2
50
m
33
Lắp đặt dây CU/PVC 2x1,5mm2
172
m
34
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
172
m
35
NHÀ CHỨC NĂNG:
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.1744
100m2
37
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
296.7533
m2
38
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.9676
100m2
39
Ốp nóc, ốp sườn
45.724
m
40
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.9759
m3
41
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0442
100m3
42
Đầm chặt móng yêu cầu K95
1
ca
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0238
100m2
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1134
tấn
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.255
tấn
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
1.8938
m3
47
Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
2.6603
m3
48
Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.3156
m3
49
Đắp đất nền móng, thủ công, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4733
m3
50
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
5.9229
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng (gói thầu số 04)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng (gói thầu số 04)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây