Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng khu Lát

Tìm thấy: 17:08 05/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng cơ sở y tế, giáo dục trên địa bàn huyện; Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp trường Mầm non xã Tiên Sơn, huyện Việt Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng khu Lát
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1214/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
02/08/2024 17:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Giám đốc Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Việt Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:07 05/08/2024
đến
16:00 14/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2024 (11/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh nhà thầu Thành Đạt - Quang Bách, (Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Thành Đạt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 586 đường Lê Lợi, phường Hoàn Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
2 Trung tâm Quy hoạch xây dựng Bắc Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, tòa nhà 9 tầng TTTM, số 1 đường Hùng Vương, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén 3,0m3/phút hoặc máy đục phá bê tông chạy điện, công suất ≥1,5KW hoặc tương đương
3
2
Ô tô tải có cần cẩu ≥6 tấn hoặc tương đương
1
3
Máy cắt uốn thép 5KW hoặc tương đương
1
4
Máy cắt gạch đá cầm tay hoặc tương đương
3
5
Máy đầm dùi ≥1,5KW hoặc tương đương
3
6
Máy đầm bàn ≥1,0KW hoặc tương đương
3
7
Máy hàn điện
3
8
Máy khoan cầm tay
3
9
Máy trộn bê tông 250 lít hoặc tương đương
3
10
Ô tô vận chuyển
1
11
Máy thủy bình, máy toàn đạc điệ tử hoặc kinh vĩ
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NÂNG TẦNG NHÀ LỚP HỌC
2
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 9,6m
491.8798
m2
3
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao <= 9,6m
1.6482
tấn
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá
33.2466
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
14.5107
m3
6
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
216
lỗ khoan
7
Cấy thép D18, L=800cm bằng keo cấy thép vào bê tông
216
cái
8
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2264
tấn
9
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.0035
tấn
10
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.5365
100m2
11
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200.
13.097
m3
12
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.0391
tấn
13
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
3.0924
tấn
14
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 200.
20.8417
m3
15
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
2.6363
100m2
16
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
6.4143
tấn
17
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
5.0033
100m2
18
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 200.
64.9528
m3
19
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
6
lỗ khoan
20
Cấy thép D18, L=800cm bằng keo cấy thép vào bê tông
6
cái
21
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.5492
tấn
22
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.1553
tấn
23
Ván khuôn cầu thang thường
0.3747
100m2
24
Bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200
5.1948
m3
25
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0893
tấn
26
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0938
tấn
27
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.3183
100m2
28
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
1.6817
m3
29
Cốt thép cấu kiện đúc sẵn tại bãi đúc, đường kính <= 10mm
0.0936
tấn
30
Ván khuôn cấu kiện đúc sẵn tại bãi đúc
0.0627
100m2
31
Bê tông cấu kiện đúc sẵn tại bãi đúc, đá 1x2, mác 200
0.84
m3
32
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn.
16
cái
33
Xây gạch bê tông không nung, kích thước 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
125.811
m3
34
Xây gạch bê tông không nung, kích thước 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
8.867
m3
35
Xây gạch bê tông không nung, kích thước 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.2652
m3
36
Xây gạch bê tông không nung, kích thước6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
3.434
m3
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
199.9996
m2
38
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
740.5565
m2
39
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
58.08
m2
40
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
37.468
m2
41
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
231.5396
m2
42
Trát trần, vữa XM mác 75
540.5276
m2
43
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
13.64
m
44
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
180.919
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
1550.0917
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
438.9986
m2
47
Láng nền sàn tạo phẳng dày 2cm, vữa XM mác 50
130.3265
m2
48
Dán màng chống thấm khò nhiệt dày 3mm
130.3265
m2
49
Chống thấm
130.3265
m2
50
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75
90.8696
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng khu Lát". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng khu Lát" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây