Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 09:25 16/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo công xa thành phòng khám và khu vực chờ khám gan-ký sinh trùng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp dùng chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 29/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1016/QĐ-BVBNĐ
Ngày phê duyệt
15/05/2024 09:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:21 16/05/2024
đến
09:30 29/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 29/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Lộc Phúc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 75 Tân Sơn Hòa, phường 2, quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh - - - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG AAT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 1/11 Công Trường Tự Do - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D Tư vấn lập E-HSMT 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D Tư vấn đánh giá E-HSDT 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥ 0,3m3 Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có giấy chứng nhận kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 4 tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ hoặc giấy đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có giấy chứng nhận kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
3
Máy đầm dùi, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
4
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
5
Máy khoan ≥ 1,5 kW Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
7
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
8
Máy khoan đứng – công suất ≥ 4 kw Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
9
Máy hàn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
10
Máy nén khí Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo đơn giá cố định:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ nền đường hiện hữu để đặt ống thoát nước thải trong nhà
1.36
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Bốc xếp phế thải vận chuyện về bãi tập kết
1.455
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển các loại phế thải bằng thủ công 10m khởi điểm
1.455
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển các loại phế thải bằng thủ công 50m về nơi tập kết phế thải
1.455
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào móng công trình, chiều rộng hố ga <= 3m, bằng thủ công, đất cấp I
10.975
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp cát đệm ống, đầm chặt
4.252
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt K = 0,85
0.059
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.015
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.015
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.015
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm mặt đường bêtông nhựa hạt mịn, chiều dày đã lèn ép 7cm
0.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
0.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Làm móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên Dmax =25mm, dày 15cm, K>=0,98
0.006
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Làm móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp dưới Dmax =37,5mm, dày 15cm, K>=0,98
0.006
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông đúc sẵn nắp đan đá 1x2 M250
0.095
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn nắp đan đúc sẵn
0.005
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
GCLD cốt thép 10 < D ≤ 18
0.004
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
SX giằng thép nắp đan
0.106
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
LD giằng thép nắp đan
0.106
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn dầu 3 nước sắt thép
5.464
m2
Theo quy định tại Chương V
21
LD nắp đan hố ga
4
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Nạo vét lòng đáy hố ga hiện hữu bằng thủ công
0.815
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Chống thấm cục bộ cho các vị trí có lỗ thoát nước (Lắp rãnh bằng vữa rót gốc xi măng không co ngót, Keo trám gốc PU trám xung quanh miệng ống)
13
vị trí
Theo quy định tại Chương V
24
KHU CHỜ KHÁM GAN – HỆ THỐNG CAMERA
Theo quy định tại Chương V
25
LĐ Camera IP thân trụ 4MP (tính nhân công lắp đặt)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
26
CCLĐ Accesspoint POE
2
cái
Theo quy định tại Chương V
27
CCLĐ Cáp mạng CAT 6
195
m
Theo quy định tại Chương V
28
CCLĐ Ống luồn dây PVC D20
195
m
Theo quy định tại Chương V
29
KHU CHỜ KHÁM GAN – HỆ THỐNG BÁO CHÁY
Theo quy định tại Chương V
30
LĐ Camera IP thân trụ 4MP (tính nhân công lắp đặt)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
31
CCLĐ Accesspoint POE
2
cái
Theo quy định tại Chương V
32
CCLĐ Cáp mạng CAT 6
195
m
Theo quy định tại Chương V
33
CCLĐ Ống luồn dây PVC D20
195
m
Theo quy định tại Chương V
34
KHU KÝ SINH TRÙNG – PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
35
CẢI TẠO KHU KHÁM KÝ SINH TRÙNG - KHU VỰC MÁI CHE DI ĐỘNG CŨ (trục I3-N3/4d-5d)
Theo quy định tại Chương V
36
PHẦN THÁO DỠ
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ mái tôn hiện hữu
4.464
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ trần nhựa hiện hữu
430.557
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ mái che di động hiện hữu
86.304
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Cắt sàn hiện hữu
23.6
md
Theo quy định tại Chương V
41
Phá dỡ bê tông nền
14.396
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bốc xếp phế thải vận chuyện về bãi tập kết
32.798
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển các loại phế thải bằng thủ công 10m khởi điểm
32.798
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển các loại phế thải bằng thủ công 50m về nơi tập kết phế thải
32.798
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 1000m, đất cấp I
0.377
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T tạm tính cự ly 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.377
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T tạm tính cự ly 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.377
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
PHẦN CẢI TẠO XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
49
Đào đất móng công trình, chiều rộng móng <=6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.308
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Lấp đất móng bằng đất đào, k=0,85
0.259
100m3
Theo quy định tại Chương V

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo trọn gói:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo công xa thành phòng khám
2
Hệ thống camera
3
Camera IP thân trụ 4MP
6
cái
4
Hệ thống điều hòa không khí
5
Máy lạnh 2 cục loại treo tường (1.5HP)
10
cái
6
Máy lạnh 2 cục loại treo tường (2.0HP)
2
cái
7
Khu chờ khám gan
8
Hệ thống camera
9
Camera IP thân trụ 4MP
5
cái
10
Khu ký sinh trùng
11
Hệ thống camera
12
Camera IP thân trụ 4MP
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây