Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:30 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường tiểu học Yên Sở, Hạng mục: Làm thang vận chuyển thực phẩm cho bếp ăn bán trú tại cơ sở 1
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Trường tiểu học Yên Sở, Hạng mục: Làm thang vận chuyển thực phẩm cho bếp ăn bán trú tại cơ sở 1
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên của Nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500186165_2505051507
Ngày phê duyệt
05/05/2025 15:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN SỞ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 05/05/2025
đến
09:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (26/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MKC Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích - Phường Hoàng Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM SƠN Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, Số 26D3, Đường Bạch Thái Bưởi - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM SƠN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tầng 4, Số 26D3, Đường Bạch Thái Bưởi - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu 0,4m3
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm bê tông
1
6
Máy hàn
1
7
Máy cắt uốn cốt thép
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ lan can inox, lam chắn nắng
16.9
m
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.513
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.24
m3
5
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=10cm
4.07
m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.325
m3
7
Phá dỡ nền gạch lá nem
10.261
m2
8
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.026
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 2,5T
2.617
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 14km bằng ô tô - 2,5T
2.617
m3
11
PHẦN XÂY DỰNG
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.072
100m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 2,5T
0.072
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 14km bằng ô tô - 2,5T
0.072
m3
15
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
6.413
100m
16
Ván khuôn lót móng
1.286
m2
17
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
1.026
m3
18
Ván khuôn móng
2.452
m2
19
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <=18mm
1.39
100kg
20
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <=10mm
0.111
100kg
21
Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <=18mm
1.278
100kg
22
Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.234
100kg
23
Bê tông móng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
3.339
m3
24
Ván khuôn gia cố tường
13.408
m2
25
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <=18mm
0.603
100kg
26
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <=10mm
4.1
100kg
27
Bê tông tường, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
1.475
m3
28
Ván khuôn cột
39.952
m2
29
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=18mm
4.387
100kg
30
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.499
100kg
31
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M250, PCB30
2.197
m3
32
Ván khuôn dầm, giằng
39.204
m2
33
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
5.397
100kg
34
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.517
100kg
35
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
3.042
m3
36
Ván khuôn sàn mái
1.542
m2
37
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
0.801
100kg
38
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
0.804
m3
39
Xây tường gạch bê tông (10,5x6x22)cm, vữa XM M75, PCB30
19.625
m3
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
75.582
m2
41
Trát cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
1.144
m2
42
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
14.4
m2
43
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
3.515
m2
44
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
101.142
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái
5.015
m2
46
Láng vữa bảo vệ lớp chống thấm, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
5.015
m2
47
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
101.142
m2
48
Công tác ốp đá marble vào tường bằng chốt inox
35.977
m2
49
Lát đá tự nhiên cửa thang, vữa XM mác 75, PCB30
1.034
m2
50
Cửa thông góp chớp chữ Z
0.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây