Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:20 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt thuộc khu nhà ở Phú Mỹ Chung cư (Lô A, C, D, E) công suất 1500m3/ngày.đêm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói “Sửa chữa cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt thuộc khu nhà ở Phú Mỹ Chung cư (Lô A, C, D, E) công suất 1500m3/ngày.đêm”
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí Sản xuất kinh doanh của công ty và Quỹ bảo trì của các Chung cư (Lô A, C, D, E)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
171/QĐ-DVCIQ4
Ngày phê duyệt
29/05/2026 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 4

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:55 29/05/2026
đến
09:00 09/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.725.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu bảy trăm hai mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2026 (07/10/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn lập E-HSMT 71 Đường Số 11 - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 71 Đường Số 11 - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng SEAPE Việt Nam Tư vấn khảo sát, lập thiết kế Tầng 8, Tòa nhà Ziuka, số 85 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
189/QĐ-DVCI
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 11/06/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
10:48 11/06/2026

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp giá đỡ tủ điện
4
bộ
Lắp giá đỡ tủ điện
2
KHUNG ĐỠ MÁY KHUẤY HÓA CHẤT
KHUNG ĐỠ MÁY KHUẤY HÓA CHẤT
3
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác
0.034
tấn
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác
4
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.034
tấn
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
5
Motor khuấy hóa chất & cánh khuấy cho bồn hóa chất
1
Cái
Motor khuấy hóa chất & cánh khuấy cho bồn hóa chất
6
Bồn đựng hóa chất
1
Cái
Bồn đựng hóa chất
7
Thiết bị khử mùi
1
Cái
Thiết bị khử mùi
8
Quạt hút mùi cho tháp khử mùi
1
Cái
Quạt hút mùi cho tháp khử mùi
9
Bơm dung dịch tuần hoàn cho tháp khử mùi
1
Cái
Bơm dung dịch tuần hoàn cho tháp khử mùi
10
Đồng hồ lưu lượng Flowtech
1
Cái
Đồng hồ lưu lượng Flowtech
11
Tủ điện điều khiển bao gồm: - Linh kiện điều khiển LS Bộ lập trình Zen Omron
1
Tủ
Tủ điện điều khiển bao gồm: - Linh kiện điều khiển LS Bộ lập trình Zen Omron
12
II. Xây lắp
II. Xây lắp
13
NHÀ VẬN HÀNH
NHÀ VẬN HÀNH
14
Dọn rác, xà bần hiện hữu trong nhà chứa hóa chất
1
gói
Dọn rác, xà bần hiện hữu trong nhà chứa hóa chất
15
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
112.013
m2
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
16
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
13.604
m3
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
17
Trải tấm nilon chông mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
1.751
100m2
Trải tấm nilon chông mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.355
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
19
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
9.77
m3
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
20
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép (Tháo đỡ cửa sắt)
0.1
tấn
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép (Tháo đỡ cửa sắt)
21
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương thẳng đứng
0.19
m2
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương thẳng đứng
22
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương nằm ngang
0.17
m2
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương nằm ngang
23
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
7.2
m
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
24
Lắp dựng khuôn cửa kép
14.4
m cấu kiện
Lắp dựng khuôn cửa kép
25
Lắp dựng cửa vào khuôn
6.46
m2 cấu kiện
Lắp dựng cửa vào khuôn
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
27
Lắp đặt ống thông gió hộp, chu vi ống <= 3,26m
16.122
m
Lắp đặt ống thông gió hộp, chu vi ống <= 3,26m
28
Phụ kiện ty treo ống thông gió
1
gói
Phụ kiện ty treo ống thông gió
29
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 100
0.832
m3
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 100
30
Trát tường trong, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM mác 100
11.52
m2
Trát tường trong, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM mác 100
31
VỆ SINH BỂ CHỨA NƯỚC THẢI+MƯƠNG KỸ THUẬT
VỆ SINH BỂ CHỨA NƯỚC THẢI+MƯƠNG KỸ THUẬT
32
Bơm nước các bể chứa để hút bùn vệ sinh để thi công
1
gói
Bơm nước các bể chứa để hút bùn vệ sinh để thi công
33
Hút bùn vệ sinh các bể
267.94
m3
Hút bùn vệ sinh các bể
34
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp I
9.275
m3
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp I
35
Vận chuyển tiếp 10m, loại bùn lẫn sỏi đá
6.625
m3
Vận chuyển tiếp 10m, loại bùn lẫn sỏi đá
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.477
100m2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
37
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.855
m3
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.445
m3
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
39
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.663
m3
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.795
100m2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.69
tấn
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
42
Ụ ĐỠ ỐNG
Ụ ĐỠ ỐNG
43
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.521
m3
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.42
100m2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.066
tấn
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
46
ĐƯỜNG ỐNG CÔNG NGHỆ+HỆ THỐNG ĐIỆN
ĐƯỜNG ỐNG CÔNG NGHỆ+HỆ THỐNG ĐIỆN
47
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 220mm
0.05
100m
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 220mm
48
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 168mm
0.01
100m
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 168mm
49
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.03
100m
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
50
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.717
100m
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây