Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 07:27 23/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt thuộc khu nhà ở Phú Mỹ Chung cư (Lô A, C, D, E) công suất 1500m3/ngày.đêm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói “Sửa chữa cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt thuộc khu nhà ở Phú Mỹ Chung cư (Lô A, C, D, E) công suất 1500m3/ngày.đêm”
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí Sản xuất kinh doanh của công ty và Quỹ bảo trì của các Chung cư (Lô A, C, D, E)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
226/QĐ-DVCIQ4
Ngày phê duyệt
22/06/2026 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 4
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:26 23/06/2026
đến
09:00 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.725.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu bảy trăm hai mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn lập E-HSMT 71 Đường Số 11 - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 71 Đường Số 11 - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SEAPE VIỆT NAM Tư vấn khảo sát, lập thiết kế Tầng 3, Tòa nhà Indochina, số 4 Nguyễn Đình Chiểu - Phường Đa Kao - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:37 30/06/2026 09:00 02/07/2026 09:00 03/07/2026 09:00 02/07/2026 09:00 03/07/2026 Trả lời làm rõ hồ sơ mời thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=76mm
46
m
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=76mm
2
Lắp máng cáp đi dây điện trong nhà vận hành
13
m
Lắp máng cáp đi dây điện trong nhà vận hành
3
Lắp đặt ống kim loại đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ống <=35mm
23
m
Lắp đặt ống kim loại đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ống <=35mm
4
Lắp giá đỡ tủ điện
4
bộ
Lắp giá đỡ tủ điện
5
KHUNG ĐỠ MÁY KHUẤY HÓA CHẤT
KHUNG ĐỠ MÁY KHUẤY HÓA CHẤT
6
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác
0.034
tấn
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác
7
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.034
tấn
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
8
I. Hàng hóa
I. Hàng hóa
9
Giỏ tách rác
1
Cái
Giỏ tách rác
10
Bơm điều hòa
2
Cái
Bơm điều hòa
11
Xích kéo bơm
2
Sợi
Xích kéo bơm
12
Auto coupling cho bơm
2
Bộ
Auto coupling cho bơm
13
Hệ thống đĩa phân phối khí bể điều hòa
30
Cái
Hệ thống đĩa phân phối khí bể điều hòa
14
Máy thổi khí
2
Bộ
Máy thổi khí
15
Motor khuấy chìm
2
Cái
Motor khuấy chìm
16
Auto coupling cho bơm
2
Bộ
Auto coupling cho bơm
17
Xích kéo bơm
2
Sợi
Xích kéo bơm
18
Máy thổi khí
2
Bộ
Máy thổi khí
19
Giá thể dính bám chuyên dụng
10
m3
Giá thể dính bám chuyên dụng
20
Hệ thống đĩa phân phối khí
198
Cái
Hệ thống đĩa phân phối khí
21
Bơm bùn (dạng bơm chìm)
4
Cái
Bơm bùn (dạng bơm chìm)
22
Xích kéo bơm
4
Sợi
Xích kéo bơm
23
Auto coupling cho bơm
4
Bộ
Auto coupling cho bơm
24
Bơm khử trùng
2
Cái
Bơm khử trùng
25
Xích kéo bơm
2
Sợi
Xích kéo bơm
26
Auto coupling cho bơm
2
Bộ
Auto coupling cho bơm
27
Bơm định lượng
2
Cái
Bơm định lượng
28
Motor khuấy hóa chất & cánh khuấy cho bồn hóa chất
1
Cái
Motor khuấy hóa chất & cánh khuấy cho bồn hóa chất
29
Bồn đựng hóa chất
1
Cái
Bồn đựng hóa chất
30
Thiết bị khử mùi
1
Cái
Thiết bị khử mùi
31
Quạt hút mùi cho tháp khử mùi
1
Cái
Quạt hút mùi cho tháp khử mùi
32
Bơm dung dịch tuần hoàn cho tháp khử mùi
1
Cái
Bơm dung dịch tuần hoàn cho tháp khử mùi
33
Đồng hồ lưu lượng Flowtech
1
Cái
Đồng hồ lưu lượng Flowtech
34
Tủ điện điều khiển bao gồm: - Linh kiện điều khiển LS Bộ lập trình Zen Omron
1
Tủ
Tủ điện điều khiển bao gồm: - Linh kiện điều khiển LS Bộ lập trình Zen Omron
35
II. Xây lắp
II. Xây lắp
36
NHÀ VẬN HÀNH
NHÀ VẬN HÀNH
37
Dọn rác, xà bần hiện hữu trong nhà chứa hóa chất
1
gói
Dọn rác, xà bần hiện hữu trong nhà chứa hóa chất
38
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
112.013
m2
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
39
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
13.604
m3
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
40
Trải tấm nilon chông mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
1.751
100m2
Trải tấm nilon chông mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.355
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
42
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
9.77
m3
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
43
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép (Tháo đỡ cửa sắt)
0.1
tấn
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép (Tháo đỡ cửa sắt)
44
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương thẳng đứng
0.19
m2
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương thẳng đứng
45
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương nằm ngang
0.17
m2
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục <= 3cm, đục theo phương nằm ngang
46
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
7.2
m
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
47
Lắp dựng khuôn cửa kép
14.4
m cấu kiện
Lắp dựng khuôn cửa kép
48
Lắp dựng cửa vào khuôn
6.46
m2 cấu kiện
Lắp dựng cửa vào khuôn
49
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
50
Lắp đặt ống thông gió hộp, chu vi ống <= 3,26m
16.122
m
Lắp đặt ống thông gió hộp, chu vi ống <= 3,26m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây