Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 13:54 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Giao Long
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Giao Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Giao Hưng, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
216/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
03/08/2026 13:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Giao Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:53 03/08/2026
đến
09:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Lạc Thiện, xã Nam Đồng, tỉnh Ninh Bình
2 Công ty cổ phần Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT 102 đường Cầu Đông, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Lạc Thiện, xã Nam Đồng, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty cổ phần Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 102 đường Cầu Đông, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình
5 Công ty cổ phần tư vấn Anh Duy Tư vấn Khảo sát, lập quy hoạch tổng mặt bằng, lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật Xã Xuân Hồng, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty cổ phần tư vẫn xây dựng Hoàng Thiên Trường Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tổ dân phố số 7, khu đô thị Mỹ Trung, Phường Thiên Trường, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (Hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
2
Máy hàn điện xoay chiều ≥23 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥ 1,5kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu ( hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150L Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu ( hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
6
Máy đào ≥ 0,5m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định (giấy đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra thiết bị hoặc các tài liệu tương đương)
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu ( hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
8
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu ( hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định
1
9
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) kèm theo hợp đồng cho thuê nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu. + Tài liệu chứng minh công suất của thiết bị theo quy định (giấy đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc các tài liệu tương đương)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cọc đồng tiếp địa
3
cọc
2
CHỐNG SÉT
3
Kim thu sét D18 dài 1m
12
cái
4
Lắp đặt sứ các loại
12
sứ
5
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
180
m
6
Ống thép đen bảo vệ D50mm
0.01
100m
7
Bật thép đỡ dây D8
50
cái
8
Dây tiếp địa D20
25
m
9
Cọc tiếp địa 63x63x6
6
cọc
10
Hộp kiểm tra tiếp địa
1
hộp
11
Rãnh tiếp địa L=9M
12
Đào rãnh tiếp địa
3.24
m3
13
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.24
m3
14
THOÁT NƯỚC MƯA
15
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
1.7
100m
16
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
100
cái
17
Lắp đặt chếch nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
125
cái
18
Đai giữ ống Inox D90
35
cái
19
Cầu chắn rác Inox D110
31
cái
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.12
100m
21
TRANG TRÍ KHU VỰC SÂN KHẤU
22
Cung cấp và lắp đặt tấm ôp nhựa trán sân khấu, khung xương
10.97
m2
23
Cung cấp và lắp đặt phào trang trí bản 6cm xung quanh
45
m
24
Cung cấp và lắp đặt bộ chữ nổi Alumilum gương vàng " ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH"
2.625
m2
25
Cung cấp và lắp đặt tấm ôp nhựa lam sóng vách ngang, 2 vách dọc. Khung xương hộp mạ kẽm
104.52
m2
26
Cung cấp và lắp đặt biển bạt, khung hộp mạ kẽm 1 mặt KHẨU HIỆU HÀNH ĐỘNG, DỌC 2 BÊN NHÀ ĐA NĂNG
22.4
m2
27
HẠNG MỤC: NHÀ VỆ SINH
28
GIA CỐ MÓNG CẠNH TƯỜNG RÀO
29
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m
0.848
100m
30
Mua phên lứa
19.872
m2
31
Mua luồng loại A (1 cây 6m)
8
cây
32
MÓNG
33
Đào móng
52.1457
m3
34
Ván khuôn bê tông lót móng
0.0836
100m2
35
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
4.6584
m3
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1982
tấn
37
Ván khuôn bể phốt
0.04
100m2
38
Bê tông móng bể phốt, M250, đá 1x2
2.4
m3
39
Xây bể chứa, vữa XM M75
3.3194
m3
40
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0456
100m2
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0539
tấn
42
Bê tông giăng móng, M200, đá 1x2
2.37
m3
43
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75
35.0632
m2
44
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
35.0632
m2
45
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
9.6704
m2
46
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
44.7336
m2
47
Xây móng - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
14.8777
m3
48
Xây móng - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
1.76
m3
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1047
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.3928
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây